ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดง ทรานซิลเตอร์ หลุดจองคับ
  • เกิดวันที่ 7 พ.ย. คับ วัคซีน 3 เข็ม คับ (หลุดจองคับ)

พ่อกะแม่ 080-517 2123 [boom] ขาย 15,000 บาทคับ

imageimageimageimage :062:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0379.JPG 115K
    DSC_1974.JPG 99K
    DSC_9833.JPG 112K
    DSC_9902.JPG 106K
    DSC_1896.JPG 104K
  • นี้รูป ไอ้ทองคำ ตัวผู้ ตัวเดียวในครอกคับ

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_1896.JPG 104K
    DSC_1906.JPG 105K
    DSC_1914.JPG 99K
    DSC_1908.JPG 102K
  • ตั้งชื่อซะลูกทุ่งเลยนะครับน้องบูม บะบะบะบะ งามจริงๆ :m09:
  • ฮ่าๆๆๆๆ ก็อย่างว่าละคับ พี่ชาญ ผมมันคนลูกทุ่งคับ อิอิ

หมาตัวนี้มันมีคนมาจับจองเยอะคับ พี่ชาญ แต่ดันมีคนมาจองกับผมว่าเอาแน่นอน

ผมก็เลยรอๆจนถึงวันนี้ มีพี่ผู้หญิงคนนึ่งอยู่ กทม โทรหาผมเช้าเย็นเลย เพราะอยากได้มากคับ

ผมอยากให้พี่ผู้หญิงโทรกับมาหาผมด่วนคับ วันนี้ผมจะไม่ปฎิเสษพี่แน่นอนคับ อิอิ (ที่ให้โทรกับ ผมจำเบอร์โทรพี่ไม่ได้คับ)
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่ชาญ พี่ชายที่น่ารัก
  • หน้าตาสวยมากครับ กระดูกดี สีสวย :063:
  • :063: รูปร่างหน้าตาแบบนี้ไม่หลุดพ่อแม่แน่นอนครับ ใครที่ชอบแนวนี้ จัดเลยครับ :033:
  • ชอบแม่มันมากๆเลยครับ
    ทำหมาออกมาได้โดนใจจริงๆครับ
  • แม่พันธุ์งามครับ :063:
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่หมี
  • ขอบคุนพี่ superkim มากๆคับ
  • ขอบคุนพี่ keng_exotic มากๆคับ
  • ขอบคุนพี่ chainsaw มากๆคับ
  • สวยครับไปไวแน่
  • หมาคอกนี้ไม่ธรรมดาจริงๆ เยี่ยมมากบูม
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่Mira

• ขอบคุนมากๆคับ พี่หมวด คับ

เพราะมี พี่หมวด เป็นตัวอย่างที่ดีคับ
  • สวยๆ คับบูม
  • เเม่มันสวยมากครับ :063: :016: :016: :016:
  • ขอบคุน พี่zarabull มากๆคับ
  • ขอบคุนพี่ koy_o มากๆคับ
  • หลุดจองได้ไงนี่ไอ้ตัวนี้ กระดูกบิ๊กบึ้มเลยน้องชาย
  • หนามาก สวยครับ

image
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่แจ็ค

เดี๋ยวผมโทรไปเล่าให้ฟังคับ พี่แจ็ค
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่aonsnot
  • อัฟเดต ไอ้ทองคำ หมาแดง ทุ่งทรานซิลเตอร์ คับ 080-5172123 boom

imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_2053.JPG 103K
    DSC_2049.JPG 101K
    DSC_2059.JPG 102K
    DSC_2060.JPG 101K
    DSC_2067.JPG 96K
    DSC_2068.JPG 103K
  • ฝากรูป กูเกิ้ล ล่าสุดให้ พี่บอย ดูนะคับ

imageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_2070.JPG 100K
    DSC_2071.JPG 98K
    DSC_2075.JPG 99K
    DSC_2078.JPG 107K
    DSC_2080.JPG 105K
    DSC_2092.JPG 103K
    DSC_2097.JPG 103K
    DSC_2099.JPG 102K
    DSC_2104.JPG 103K
  • ติชมได้เลยนะคับ อิอิ

• ตัวเมียสวยงาม เข้าแนวของบอย ชัยภูมิ เห็นด้วยนะน้องชายที่เล็งตัวนี้ อยากได้ทองคำจังน้องบูมแต่ตังค์มีนิดเดียว เจอน้ำท่วมโบนัสหายหมด นี่ตามมาเชียร์น้องบอยครับ
  • โทรไปไม่มีคนรับอะครับ :025:
  • เรียบร้อยแล้วไว้เจอกันครับ คุณบูม :005:
  • คับพี่ Isan คือ กูเกิ้ล ก็มีศักดิ์เป็นพี่สาว ไอ้ทองคำคับ แม่เดียวกันแต่คนละพ่อคับ

คือ พี่บอย เขากล้าที่จะคุยกับผมและที่สำคัญ ใจมากๆคับ อิอิอิ

ยังไง ก็เข้ามาดูการอัฟเดตมั่งเด้อ พี่บอย ( ได้ไปไม่มีผิดหวังแน่นอนคับ)
  • คับพี่ paxza ทองคำ มันหลุดจองมาหลายคนแล้วคับ

ผมไม่อยากกินเงินมัดจำใครอีกแล้วคับ อิ่มกับการกินเงินมัดจำฟรีๆคับ (พูดกันตรงๆ)

ไม่ให้เกียติผมยังไม่ให้เกียติ หมาผมอีก หมาผมผมรักเท่าเมียผมเลยนะจะบอกให้ ฮ่าๆๆๆๆ

ขอขอบคุนทุกเสียงทุกสายที่โทรมากันอย่างหนาแน่นนนะคับ ตอนนี้มีพี่คนนึ่ง ได้จองแล้วนะคับ

สำหรับ ไอ้ทองคำ บูม ทรานซิลเตอร์ คับ
  • ไม่ให้เกียติผมยังไม่ให้เกียติ หมาผมอีก หมาผมผมรักเท่าเมียผมเลยนะจะบอกให้ ฮ่าๆๆๆๆ
    ต้องขอโทษด้วยครับ ใจรักครับมองมานานแล้วอยากได้จริงๆครับไม่ได้เลี้ยงทิ้งๆขว้างๆครับ
    ยังไงก็สมาชิก ในครอบครัวครับ โทษทีนะครับถ้าตรงไหนผมพูดไปไม่ดี
  • คับ ผมไม่ได้ว่าพี่นะคับ อิอิ

ผมว่าคนก่อนๆคับ แต่ลืมเอามาเป็นกรทู้เดียวกัน อิอิ

โทษทีคับ
  • ครับถูกใจทั้งเจ้าของถูกใจทั้ง ทองคำ
    ขอบคุณครับคุ้มเลยได้ ทั้งเพื่อนใหม่และสมาชิกใหม่ :005:
  • โอ้!!!! :063: สุดติ่งๆ :033:
  • ผมก็ดีใจที่วันนี้ได้มี มิตรภาพเพิ่มอีกคนแล้วคับ

ขอบคุน พี่แป็ก มากๆคับ
  • ขอบคุน พี่superkim มากๆคับ

เจอผมที่ไหนทักผมมั่งนะคับ
  • เยี่ยมมากครับบูม ถูกใจครับยังไงเจอกันครับ ช่วงนี้ไม่เปิดคอมเลยครับ ต้องขนดินเองจะทำคอกเหนื่อยมากครับ =D> =D>
  • เข้ามาคอนเฟิร์มเจ้าทองคำครับเข้าไปดูมาหลายครั้ง สวยจริงครับ ส่วนเจ้าของ(ไอ้หนุ่มทรานซิสเตอร์)
    คอนเฟิร์มว่า นิสัยน่ารัก คบได้ ผิดกับหน้าตาเป็นอย่างมากครับ 555 คนตรงๆอย่างนี้ ในสังคมหายากแล้วครับ
    สู้เค้าต่อไป มือปราบอวกาศ Boom Boom Man. :-D
  • ต้องมีสักงานแหละครับท่านบูม :033:
  • คับ พี่บอย

กูเกิ้ล มันอยากไปอยู่แย่แล้วมั้งคับ พี่บอย

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่กลม

ก็ได้ พี่กลมแหละคับให้คำแนะนำผมคอยชี้แนะคับ

ถึงผมหน้าตาไม่หล่อ แต่หัวใจผมหล่อมากนะคับ พี่กลม ฮ่าๆๆๆๆอิอิ
  • จัดไปคับ พี่superkim
  • แอบมาดูทุกวัน
    รออีกนิดเดียวได้เจอกันแล้ว :o043:
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุกๆคน
  • รับแซ่บคับ พี่แป็ก

และแล้ว ไอ้ทองคำ มันก็เจอ เจ้าของที่แท้จริงซะทีคับ พี่
  • แวะเข้ามาดู ครับน้องบูมขอบคุณครับ
    เดียวเสาร์นี้เจอกันครับ
    ว่างช่วงไหนรบกวนอัพรูปให้ดูหน่อยครับ
    ช่วงนี้ยุ่งหน่อยเดียวช่วงเสาร์หน้าเริ่มสบายละครับ
    อยากรีปไปรับจริงๆแต่ยังเครียงานไม่จบอาทิตย์หน้าเริ่มจบและ
    โยนงานให้คนอื่นและที่นี้ก็สบายวันๆนังดู ลูกชายมะหมาอิอิ
    :063:
  • รูปผมคงไม่ถ่ายให้ดูแล้วละคับ

เพราะเดี๋ยวจะเอียนซะก่อน ฮ่าๆๆๆๆๆ

อีกไม่กี่วันก็จะได้เจอกันแล้วคับ อิอิ
  • ตามคำเรียกร้องk.paxza....จัดไปไม่ให้ผิดหวังค่ะ
    ชุดนี้วันแรกที่รับน้องเข้าบ้านimageimageimage
    รูปสุดท้ายถ่ายกับป๋อมแป๋มพี่หญิงใหญ่ของบ้าน
    ไฟล์แนบ
    IMG_1116.JPG 98K
    IMG_1110.JPG 107K
    IMG_1117.JPG 120K