ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดท เปียกปูนครับ ชมกันเล่นๆ

• 2 อารมณ์

image

image
    image

รักมันมากครับบ
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย2648.jpg 111K
    รูปถ่าย2655.jpg 104K
    รูปถ่าย2657.jpg 107K
  • สงสัยจะซนน่าดูเลี้ยงเหมือนลูกเลยครับ......
    :-D
  • 555 ตามใจเค้าหน่อยตัวแรกอ่ะครับ ตัวสอง สาม ก็รักเหมือนกัน ไม่ได้รักอย่างเดียวนะครับ ฝึกด้วย เล็กๆน้อยๆ ให้เหมาะกับวัย
  • สงสัย ไอตัวดำไม่อาบน้ำเล่นเอา จามไปเลยครับ 55555+ น่ารักดีครับ
  • ไม่น้อยแล้วครับสำหรับอายุสุนัขประมาณเท่านี้ฝึกได้สั่งได้สั่งเลยครับตอนนี้ไม่ต้องรอเหมือนในตำราว่าต้องฝึกตั้งแต่ 6 เดือนขี้นไปฝึกให้เขารู้ว่าสิ่งไหนควรหยุด,ยิ่งไหนควรทำ,เวลาไหนควรอยู่ในกรง,เวลาไหนคือเวลาเล่น,ดูแรมโบ้ผมสิครับ 3 เดือน กว่ามันทำได้แล้วเพราะมันคือ...พิตบูลครับ!!!....
    ปล.ยิ่งผมเห็นในบ้านแล้วเลี้ยงไว้ด้วยกันหลายตัวแบบนี้เป็นห่วงครับเพราะที่บ้านผมก้อเลี้ยงไว้ด้วยกัน 3 ตัวเหมือนกันแต่คนละสายพันธ์ไม่ได้บอกว่าเลี้ยงด้วยกันหลายตัวไม่ดีนะครับ...แต่ผมกลัวว่าสักวันถ้ามันสตาร์ทมาด้วยที่เราไม่ได้อยู่ตรงนั้นมันจะเกิดเหตุการณ์ที่เราไม่อยากให้เกิดถ้าจะให้ดีนะครับผมว่าคุมพื้นที่เขาสักหน่อยก้อยังดีให้เขารู้ว่าต้องอยู่บริเวณนี้ห้ามล้ำเส้นเขตุแดนไปที่ของคนอื่นครับ
    :042:
  • ในวิดีโอนั้นคือเวลาพักผ่อนครับ ปกติจะอยู่ชั้น 2 ไม่ได้นอนกรงครับ นอนด้วยกัน ผมนอนบนเตียง หมานอนล่างเตียง ครับผม ตอนนี้ไอ้ปูนมันทำแค่ คลานนั่ง และ คอย ได้แค่นี้ครับ ยังต้องพัฒนาต่อไป