ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หลังจากพาไปหาหมอลำไส้ติดเชื้อ
  • ตอนนี้จะเข้า3เดือนแล้ว เริ่มหายดี แต่ผ่อมมากคัฟจากผมไปสอบ ให้คนงานไปรับกลับมาผ้อมผมตกใจ สุดๆผ่อมจนเห็นกระดูก ตอนนี้เริ่มกินได้นิด1คัฟ ถ่ายเริ่มเป็นก้อนปนน้ำนิดๆ มันไม่ค่อยกินอาหารเยอะเหมือนเดิมเลยคัฟ f1 สีม่วง ควรทำไงดี อยากให้มันอ้วนเหมือนเดิม จะได้พาไปตัดหูด้วยคัฟ พี่ๆ แนะนำหน่อยคัฟ
    เรื่องอาหาร
  • ผ + อ + ม (ผอ + ออ + มอ) อ่านว่า "ผอม" ครับ

ค + ร + ั + บ (คอ + รอ + ไม้หันอากาศ + บอ) อ่านว่า "ครับ" ครับ
    :o034:
  • :063: ถ้าไม่รีบก็พิมพ์ให้มันถูกบ้างอะไรบ้างเถอะพ่อคุณ
  • อ่านตั้งนาน งง อ่านไปอ่าน มาสรุป อ่านไม่รู้เรื่อง ภาษาไืทยเน้อ ต้องฝึกอีกเยอะเลย ห้าห้า ไม่รู้ว่าจะสะกดว่า ผม หรือ ผ่อม หรือ ผอม :o048: