ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายสุนัขพิทบูลสายกัด
  • ขายสุนัขพิทบูลสายกัด 4 ตัว ตัวผู้ 1 ตัว ตัวเมีย 4 ตัวimage
    ไฟล์แนบ
    02-10-11-175123.jpg 152K
  • ท่าทางโหดค่ะ
  • อยากเอามาทำหมากล้า เส้นเลือดและกล้ามคงชัดน่าดู
  • อ้าว..มีรูปแค่นี้เหรอ
  • ลงขายลูกหมา ทำไมไม่เอารูปลูกหมามาโชว์ล่ะครับ..
    1 สถานที่ไม่บอก
    2 ราคาไม่มี
    3 เเม่หมาพ่อหมาตัวไหน
    4 รูปลูกหมา สีอะไรบ้าง
    5 ไหนเบอร์โทร

ไม่มีอะไรในการตัดสินใจเลยครับ คนอยากได้ผมว่ามี... เเต่ถ้าเห็นเเบบนี้ ถอดใจไปเเล้วครึ่งนึงครับ..
    ถ้ามี 1-5 การขายอาจขายได้หมดไว เพราะเรียกความเชื่อมั่นให้กับลูกค้าครับ.

ไม่โกรธกันนะครับ เเค่อยากให้มีบอกสิ่งเหล่านี้ด้วยครับ

:-?
  • น้องหินพุดถูกควรลงข้อมุลให้ครบจะดีกว่า ครับ เพื่อเรียกความน่าเชื่อถือ และชัดเจน ไม่ต้องมากความ [-X
  • ผมอยากได้ สายกัดมาเลี้ยง
    เจอสมาชิกตั้งกระทู้แนวนี้ บ่อย ๆ ผมหน่าย เพราะที่ผมอยู่สัญญานเน็ต อืดมาก
    พอ คลิกดูไม่มี ข้อมูลอะไร.....ที่จะติดต่อกันได้เร็ว ....
  • ขายตัวนี้ค่ะ ไม่ได้ขายลูกสุนัข พิมว่า ขายสุนัข ไม่ใช่ลูกสุนัข ส่วนเรื่องสายเลือด กรุณาโทรสอบถามค่ะ ลูกค้าคนอื่นซื้อไปก่อนหน้านี้ก็มีค่ะ สุนัขมีตัวตนอยุ่จริง เบอร์โทรรอบที่แล้วโทรศัพท์หายค่ะเลยไม่ได้ลงไว้ค่ะ 0808282258 ค่ะ ตลอด 24 ชั่วโมง ที่อยูโทรมาติดต่อเอาเองนะคะ
    ปล. ใครที่ซื้อไป ช่วยมาเม้น หรือลงรูปให้ดูหน่อยค่า อยากเห็นมาก คิดถึงพวกมันมาก~