ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้าย่นรับผสมพันธู์_Red Nose Pitbull
  • เปิดตัวเจ้าย่น..หมาแดงรับผสมพันธุ์ครับสามารถติดต่อ..คุณตั้ว..ตามเบอร์โทร 081-8252572
    เจ้าย่นอยู่แถวถนนศรีนครินทร์ (บริเวณใกล้โรงพยาบาลเปาโล) เขตพื้นที่สมุทรปราการ..ปากน้ำครับ
    ดูรูปเจ้าย่นตามแนบการันต์ตีความสวยครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 06.jpg 71K
    Pictrue 01.jpg 108K
    Picture 02.jpg 67K
    Picture 03.jpg 83K
    Picture 04.jpg 73K
    Picture 05.jpg 74K
    Picture 07.jpg 72K
  • ช่วยครับ
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    shorty_23 นี่ใช่ตั้วป่าวครับ หรือว่าเป็นตัวแทนเอามาลงให้ครับ
    ไฟล์แนบ
    Pictrue 01.jpg 108K
    Picture 02.jpg 67K
    Picture 03.jpg 83K
    Picture 04.jpg 73K
    Picture 05.jpg 74K
    Picture 06.jpg 71K
    Picture 07.jpg 72K
  • ใช่แล้วครับ พอดีรบกวนให้แฟนลงให้น่ะครับ โทรคุยได้ตามเบอร์ที่แจ้งได้ครับ
  • สมชื่อมากครับ
  • อุบ๊ะ! ลูกใคร หลานใครละนี่
  • เจ้าย่นเป็นลูกของ แอนตี้ฮีโร่ กับ หมูตุ๋น จากพีวีกำแพงแสน นครปฐมครับ
  • สุดยอดเลยจริงๆๆ หัวเบอเริ้มเลยครับ รูปน้อยไปนิด หมาสวยๆๆดูกี่รูปก็ไม่เบื่อ ยอดเยี่ยมมากๆๆครับพี่ :063:
  • อยู่ที่ไหนครับพี่ผมอยู่แบริ่งจะได้ไปดูบ้างครับ
  • :063: ใบหน้ามันมันส์สะใจจริงๆ
  • มันสะใจมากๆคับ
  • เจ้าย่นอยู่ปากน้ำทรัพย์บุญชัย31 ตัวจริงเจ๋งมาก