ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

****Extream Bully*** Charlie [Booya -Mamazang]+Be Be[Kimbo-Hana]
  • พ่อพันธ์ คือ Charlie [Booya -Mamazang] ของ น้องชาญ โคราช
    Charlie ส่วนสูงไม่เกิน 14 นิ้ว น้ำหนักประมาณ 27 กก.
    กับ Be Be [Hana-Kimbo] บรีดโดย คุณโต ศรีสะเกษ
    Be Be ส่วนสูง 15 นิ้ว น้ำหนัก 30 กก.
    สำหรับBreeding Plan ชุดนี้เราอยากเห็นสุนัขที่เป็นแนว Extream ที่เตี้ยๆ ตันๆ มันๆ ครับ
    ลูกสุนัขออกมา 5 ตัว แต่รอดมา 3 ตัว ตัวผู้ 2 ตัว ตัวเมีย 1 ตัว
    มาดูสายเลือดของสุนัขชุดนี้กันครับ
    โดยทาง Booya พ่อของ Charlie เองก็เป็นลูก Pee Wee กับ Banshee /Pee Wee เป็นลูก REMEMBERING CAIRO (ตัวนี้สามสี) และ REMEMBERING CAIRO เกิด " Cairo " ซึ่ง
    เจ้าตัวนี้ถือว่าเป็นตำนานของสาย Re. และเป็นต้นแบบของสาย Re. ที่ Dave Willson บรีดขี้นมา
    สำหรับ Pee Wee นั้ีนถือว่าเป็นสุดยอดพ่อพันธ์ ในแนว Extream bully โดยสังเกตุได้จาก Ped ของ
    Extream bully ตัวดัง ๆ ในอเมริการ ต้องมี Pee Wee อยู่ด้วยใน Pedigree ด้่วย

ส่วนแม่ของ Booya คือ Banshee ตัวนี้ไม่ต้องพูดถึงสรรพคุณครับ ตัวเมียตัวนี้แหละถือว่าเป็น สุดยอดของการ Produce ในวงการ Extream Bully ไม่ว่าจะขี้นตัวผู้ตัวไหน จะต้องมีทีเด็ดตลอดเสมอ

มาดูทางแม่ของ Charlie แม่Charlie ก็คือ Mamazang ตัว Mamazang เป็นลูก HENNESSEY กับ DIAMAND OF PUREBLUE ตัวพ่อ Mamazang คือ HENNESSEY เป็นลูก " Cairo " ตัวดังในตำนาน

มาถึงส่วนแม่สุนัขชุดนี้ คือBe Be เป็นลูกของ Hana [ Jesper - Babies vox ] Hana เป็นลูกสาว Jesper และตัว Jesper เป็นลูก Savage ถ้าพูดถึง Savage ไม่ต้องบรรยาสรรพคุณอะไรมาก แค่การจ่ายลูกออกมาไม่ว่ากี่ตัวกี่รุ่นก็เหลือรับประทานไม่ว่ารุ่นลูกมันหรือรุ่นหลานมัน หลายตัวอยู่เมืองนอกเติบโตเป็นพ่อพันธ์แล้วเวลาจ่ายลูกออกมาแล้วไม่ผิดหวังจริง ๆ
    Babies vox แม่ของ Hana เป็นลูกของ Scarface กับ Belle/Scarface เป็นลูกของ KATO
    และ KATO ก็เป็นลูก Manu โดย Manu นั้นเป็นสุดยอดพ่อพันธ์ที่ถือว่าจ่ายหัว ที่เป็น Blocky Head จ่ายหน้าที่หล่อเหลา ที่หาตัวจับได้ยากเลยก็ว่าได้ สำหรับ Belle นั้นเป็นลูกสาวของ Biggfoot สำหรับ Biggfoot ไม่ต้องพูดถึงเจ้าตัวนี้ครับ บรรยายไม่ถูก กระดูก บอดี้ ใหญ่ ๆ มาก ๆ Biggfoot เป็นสุนัขที่ Cruz แห่ง Bowwow pits บรีดออกมา
    ส่วนพ่อของBe BeคือKimbo Kimboเป็นลูกของ Mojo Mojoเป็นสายเลือดของ Lycan สายทางนี่ให้บอดี้ที่ยอดเยี่ยมโดยเฉพาะหน้าอก
    ทั้งหมดนี้เป็นรายละเอียดเกี่ยวกับสายเลือดของลูกสุนัขชุดนี้ ขอบคุณคุณโต ศรีสะเกษ สำหรับข้อมูลสายพันธ์ หากท่านใดสนใจโทรสอบถามได้ครับ Tel.083-3585808 (หรั่ง)

• สายทางแม่images by free.in.thmojoimages by free.in.thlycanimages by free.in.thimages by free.in.thimages by free.in.th
  • Savageimages by free.in.thสายทางพ่อimages by free.in.thimages by free.in.th
  • มาดูลูกสุนัขกันครับ เกิดวันที่ 1 มกราคม 2555

m1 Bull Magic38,000 บาท images by free.in.thimages by free.in.thimages by free.in.thimages by free.in.th
  • Black Magic 34,000 บาทimages by free.in.thimages by free.in.thimages by free.in.thimages by free.in.th
  • F1 ตัวนี้ตัวเล็กมากครับ ขอเก็บไว้ต่อสายแต่ถ้าสนใจจริงโทรมาคุยกันครับimages by free.in.thimages by free.in.th ขอบคุณ คุณมาร์คสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ครับ
  • สวยไม่เบาเลย...เยี่ยมมากๆ :063:
  • โหภาพหมดเร็วจังครับ กำลังดูเพลินๆเลย เจ้า BEBE นี่หน้าอย่างกะพ่อมันเลยนะครับเนี่ย ^_^
  • น่าเก็บนะเนี่ย :063:
  • ล่ำบึ่ก กระดูกโต ทุกตัว :021:
  • บะบะบะบะ ย้นได้ใจจริงๆ ลูกใครน้อ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ :063: :063: :063: :063: image
    ไฟล์แนบ
    000.JPG 99K
  • ลูก bebe ครับพี่5555555555555 น้องหมาสมบูรณ์มากอ้วนลํ่าเลยอะ :063:
  • ขอบคุณทุกเสียงทุกสาย และทุกคอมเมนต์ครับ ชุดนี้สำหรับผู้ที่ชอบเตี้ยๆตันๆมันๆโดยเฉพาะครับ
  • สวยๆคับ แต่ตัวเล็กนิสวยคับ
  • เออพี่คับตัวเล็กนี่มันตัวผู้หรือตัวเมียคับ
  • เอ้า จริงเหรอครับน้องโอ พี่ไม่ยั๊กรู้นะเนี้ย อิอิอิอิอิอิอิ 555555555555555 ตอบแทนให้นะครับ ตัวเมียครับพี่ :-D
  • ตัวเมียตัวนี้โตขนาด2ใน3ของตัวผู้สองตัวแถมหน้าตามันแปลกๆด้วยนะชาญ
  • อิอิอิอิอิอิอิ ส่งคืนต้นสังกัดด่วนเลยพี่หรั่ง อิอิอิอิอิอิ 55555555555555555555 :-D
  • ไม่ต้องขายทองแล้วครับพี่น้อง ขายหมาหมาครอกหนึ่งได้เกือบแสน กำไรทั้งนั้น ล้อเล่นนะ ขายหมาซื้อducatiสักคัน
  • ชาลีนี่มันไม่ธรรมดาจริงๆครับ :006:
  • หันแน่ พี่หมวด มาแอบซุ่มอะไรเปร่าน้อ อิอิอิอิอิอิอิ ขอบคูณครับผม แม่หมาก็จ่ายลูกเด็ดๆ เลยครับพี่หมวด เสียดายตายไปตั้ง 2 ตัว เอาไปผ่าช้าเกินไป แต่ก็ยังดีอยู่ครับได้มา 3 ก็โอเค บอกแล้วเห็นไหมพี่หรั่งให้รีบเอาไปผ่าไม่เชื่อกันแต่แรก
  • สายนี้ไม่ผิดหวัง พี่ชาญฟันธง555
  • โห ได้ไงเนี้ยพี่หมวด ให้ผมเป็นหมดดูฟันธงเฉยเลย 555555555555 ขอฟันทิ้งได้ไหมพี่ ฟันแล้วทิ้งอะไรประมาณนี้อะ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ
    พี่บอยซ่ายหัวทำไมอะพี่ มันต้องแบบนี้ถึงจะเท่ เขากะพี่บอยเลย :o058:
  • รีบกันหน่อยนะครับ ลูกชาลีมีไม่เยอะครับ คอกแรกกับฮานาได้ตัวผู้2ตัวแต่ส่งออกนอกหมด ชุดนี้มี3ตัวครับ
    หมดชุดนี้รออีกนาน เอารีบกันหน่อย โทรคุยกันได้เด้อ 083-3585808(หรั่ง)
  • หมวดครับ ฮีทหน้าจัดลูก biz jr ชนกับเจนเนอร์รัล หน่อยนะครับหมวดimages by free.in.th
  • หันแน่ มีแผนอีกแล้ว 2 คนนี้ โหพี่หรั่ง หนักๆ เลยนะครับบบบบบบบ สายเลือดขนาดนี้ เปิดคอกเมื่อไหล่ บอกด้วยเด้อ สายเลือดไม่เป็นลองใครๆ เลยนะเนี้ย ทำผลงานดีๆ ออกมาบ่อยๆ นะครับ อีสานร้อนแรงเลย เอ้า ศรีษเกษสู้ๆ ครับผม :-D
  • ยังไงก็สู้ ชาญโคราชไม่ได้หรอก ชาญ romeo line ของเขาดีจริงๆ
  • เด็ก ๆ สวยมากคับ
  • เอาอีกแล้วพี่หรั่ง ชงมาซะผมเสียวหลังเลย ยิ้งโดนแทงข้างหลังอยู่ช่วงนี้ อิอิอิอิอิอิ 555555555555 ไม่อะผมไม่รับ ขอเป็นสมาชิคพิสบลูโคราชเฉยๆ ก็พอแล้วพี่
    ลูกหมาสวยครับ น่ารัก คนขายก็น่ารัก ยิ่งแฟนคนขายยิ่งหน้ารักเข้าไปใหญ่ แต่น่ารักสุดๆ นี้ต้องน้องสาวแฟนคนขายเลยครับพี่ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ
  • ระวังแฟนเข้ามาอ่าน งานจะเข้าเอา แต่ว่าน้องแฟนนี้ก็น่ารักจริงๆ ยุบหนอพองหนอ อามิตตาพุธ
  • 5555555555555 หนักกว่าผมอีก 5555555555555 :-)) :-)) :-))
  • สวยมากๆครับชุดนี้... :006:
  • image
    ไฟล์แนบ
    ตบมือ.gif 114K
  • UP แต่ของคนอื่น ของตัวเองไม่เขามาซะงั้น อิอิอิอิอิอิอิ
  • กลับมา up เด็กๆ 36 วัน m1 images by free.in.thimages by free.in.thimages by free.in.thimages by free.in.th
  • images by free.in.thimages by free.in.th f1 ยังก๊องแก้งเหมือนเดิมimages by free.in.thimages by free.in.th
  • ยิ่งโตยิ่่งสวยครับ :063: