ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอความดีๆจาก เฮียWillie อ่านกี่ที่ก็มีความสุข
    image
    ไฟล์แนบ
    P1010605.JPG 141K
  • แหม่...กดไลท์ ตรงไหนเนี่ย :063:
  • สุดยอดเลยครับ ขอแชร์นะครับ
  • เลี้ยงพิทบูลดีกว่าเลี้ยง.........เวลามีปัญหามันยังนั่งข้างๆเราเวลาเราอารมณ์ไม่ดีเราพูดกับมันมันฟังเราแถมไม่เถียงเราอีก
  • ถูกทุกอย่าง ขอแชร์นะค่ะ
  • จงเติมคำในจงเติมคำในช่องว่าง ผมเติมว่าเมีย 5555
  • คิดได้ไง =D>
  • ที่สุดคับ =D>
  • ชอบครับ ขออนุญาต แชร์ นะครับ
  • ถูกใจ
  • ใครเคยสังเกตไหม ไม่ว่าเราจะอยู่ตรงไหน พิทบูล มันวนเวียนอยู่ใกล้ๆเราตลอดเวลา
  • เห็นด้วยกับพี่Markที่สุด ....ยิ่งกว่าเงาจนบางทีตามจนรำำคาญ
  • จริงครับเฮีย ไม่ว่าเราอยู่ที่ไหนมันจะไปอยู่ที่นั้น เริ่มจากรู้จักมันเมื่อประมาณ 15 ปีก่อน ได้เลี้ยงมัน แล้วไม่เคยคิดจะไปเลี้ยงพันธ์อื่นเลย ไม่ว่าใครจะว่าพวกมันยังไง ผมก็รักของผม ลูกๆๆผู้ซื่อสัตย์
  • ผมคนหนึ่งและครับที่เชื่อว่าพิตบูลมันเป็นเพื่อนตายเราจริงๆ...ผมอยากจะบอกว่าผมบีบคอมันจนสเลดออกมาเป็นเลือดมันยังรักและอยู่ใกล้ๆผมตลอดเวลาเมื่อผมออกจากบ้านโดยเหตุการณ์นี้เกิดตอนวันหยุดอาทิตย์ที่ผ่านมาผมก้อพามันไปเดินเล่นและแวะพักที่ศาลาริมทางและเผลองีบหลับไปโดยที่ไม่ได้คล้องสายจูงไว้เลยซึ่งศาลาที่ผมนอนนี้ไม่มีสุนัขจรจัดเลย....พอตื่นขี้นมามันก้อนอนข้างๆผมแล้วเอาปากมาดมที่มือผมเหมือนบอกให้ผมรู้ว่าเจ้านาย..ตื่นๆ..มีเรื่องแล้วประมาณนี้ครับ
    ปล.ไม่ว่าเราจะทุบจะตีจนมันเจ็บปวดสักแค่ไหน..พิตบูลมันก้อจะรักเราเพียงคนเดียวตลอดไปจนวันตายของมันครับ.... :045:
  • ตอนยังไม่มีเขา เราเมาตลอดหลังเลิกงาน จะกลับบ้านทีก็ดึกๆคับ เเต่ตอนนี้รู้ว่ามีอีกหนึ่งชวีตที่ตั้งตารออยู่เลิกปุ๊บกลับปั๊บเลยละ 555 :-D