ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากป๋ามาร์ค ช่วยตรวจสอบหน่อย
  • ฝากป๋าช่วยตรวจสอบให้หน่อยครัว่า กลุ่มจตุรพิท มีคนใช้หรือยัง ถ้ายังจะได้ไปนำเสนอเพื่อนๆครับว่าเห็นควรจะใช้ชื่อนี้ไหม เหตุที่อยากจะใช้เพราะว่าเป็นกลุ่มที่เราจะรวมกันทุกปีโดยมี ๔ จังหวัดร่วมกันเป็นเจ้าภาพครับ คื่อ อำนาจ ศรีสะเกษ ร้อยเอ็ด และอุบล ปีนี้ก็จะจัดในวันที่ ๑๑ กุมภาครับ (อุตส่าห์เชิญป่าแล้วต้องมานะครับ) ขอรบกวนกันแค่นี้ก่อนครับimage
    ไฟล์แนบ
    jaturapit 511.jpg 162K
  • :063: :063: :063:
  • ยังไม่มีครับ
  • ขอบพระคุณครับป๋ามาร์ค ของคุณ stc2001 ด้วยครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    jaturapit312.jpg 247K
  • สวยครับ
  • ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ อย่าลืมให้กำลังใจกลุ่มพวกเราด้วยนะครับ image
    ไฟล์แนบ
    poster 4.jpg 238K
  • ขอบคุณ sutee1946 ครับ
  • อยากไปร่วมด้วยจังเลยครับ พี่เห
    หายเงียบไปเลยสบายดีนะครับ สงสัยงานยุ่งแน่ๆๆ
    ดูแลสุขภาพด้วยนะครับพี่
  • ชื่อโคตรเทห์เลยครับ
  • เห็นแบบนี้ ผมเชื่อเลยครับว่าไม่มีกลุ่มผู้เลี้ยงสุนัขพันธุ์ไหนจะรวมกลุ่มกันได้เหนียวแน่นเท่าพวกเราคนเลี้ยงพิทบูล :063:
  • ยินดีเลยครับน้องตี๋ จะมาจริงหรือเปล่าพี่จะดูแลเป็นพิเศษ
  • ขอบคุณครับท่านMira ที่ชมครับ
  • ขอบคุณท่านomereturn ครับ
  • ขอแสดงความยินดีกับชื่อกลุ่มใหม่ด้วยครับ ขอให้กิจการของกลุ่มเจริญก้าวหน้าเป็นพลังผลักดันวงการเราต่อไปครับ
  • สวัสดีค่ะ ขออนุญาติเรียกพี่เหน่ะค่ะ
    ขอแสดงความยินดีกับกลุ่มจตุรพิทด้วยค่ะ :-D :063:
  • มาให้ได้นะครับป๋ามาร์คพวกผมมีไซร์ไพรสป๋าด้วย
  • ขอบพระคุณน้องaon_patriot น้องอ้อนหรือเปล่าครับ เห็นแต่ในรูปครับยินดีที่ได้รู้จักด้วยครับ
  • งานนี้จะพลาดได้อย่างไร
  • 555+
    เป็นป๋าก็งี้แหละน่ะ
    ถ้าป๋าไม่มาสิงานคงกร่อย
    .. :-D :-D ...
  • งานนี้ผมเดาได้ว่าเซอร์ไพรส์คืออะไร แต่มันไม่ใช่อย่างที่หลายๆคนคิดแน่ๆครับ :p

รอชมภาพเองดีกว่าคับ :-D
  • ยินดีด้วยครับพี่เห
  • ขอบคุณครับท่านกล้า
  • ยินดีด้วยครับ
  • ยินดีด้วยครับ :033:
  • ยินดีด้วยนะคับ พี่เห

อยากไปเที่ยวงานจังเลยคับ อิอิ
  • .....เชิญทุกท่านเลยคับ.....
    .....ยินดีต้อนรับเสมอคับ.....
    .....มิตรภาพมีให้ไม่จำกัดเลยคับ.....
    ..... :063:
  • เยี่ยมครับพี่เห ขอให้ประสพความสำเร็จนะครับ
  • ขอบคุณครับพี่เหมีโอกาสต้องไปเที่ยวให้ได้ครับ
  • ขอให้พี่พิทเห และพี่น้องชาวจตุรพิท มีความสุขสมหวังกันทุกคนนะครับ น้องคนนี้จะเป็นกำลังใจให้ครับ และหวังว่าจะมีโอกาศไปเที่ยวอำนาจเจริญอีกนะครับ
  • ขอให้มีความสุข เฮงๆทั้งทีมนะครับ
    ........imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Logo%20Pitbull%20pathum3.jpg 23K
    210549.jpg 90K
    fthjr.jpg 17K
  • ไปด้วย
  • ขอโทษพี่เหด้วยครับ ขอติงหน่องครับ ตอนแรกอ่านเข้าใจว่ารวมกัน 4จังหวัด (จตุรพิต) แต่มาดูป้ายงานมิตติ้ง เพิ่มยโส กลายเป็น 5แล้วครับ เรียนมาเพื่อทราบ ผมบอย อยู่ชัยภูมิ มิได้มีโอกาศไปร่วมอยู่ไกลจังครับ
  • ขอบคุณน้อง collector มากครับ พี่เอาออกแล้วครับ รูปแบบนี้จะทำเป็นของที่ระลึกให้ผู้สนับสนุนงานครับimage
    ไฟล์แนบ
    infrentry222.jpg 234K
  • ขอบคุณ kong26 superkim boom_pit_transister 3padkop viosvta18 KEN_ES_BKK ทุกท่านอย่างสูงด้วยครับ
  • เสาร์นี้แล้วนะจะได้ถึงงานมีตติ้งซะที ไว้จะเอาภาพวันงานมาให้ชมครับ