ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เค้าคงรักและผูกพันกันมาก และเค้าก็คงจะเสียใจ ที่ต้องเป็นคนตัดสินใจให้เพื่อนที่แสนดีต้องตาย ทั้งๆที่ไม่ได้ผิดอะไร เพียงแค่เค้าเป็นสุนัขตัวใหญ่ และมีสายเลือดพิทบูลเท่านั้น ก็ตกเป็นจำเลยของสังคม
  • :o008: เส้นผมบังภูเขาแท้ๆ ขอจงสู่สุขคติทั้ง2
  • ซึ่งใจครับนี้แหละครับคนของพิทบลู
  • น่าสงสารนะค่ะ ชอบคำท้าย ผมไม่ได้ช่วยร๊อคโก แต่...ร๊อคโกที่ช่วยผม...
    ขอ ให้ ไป สู่สุขตินะค่ะ คุณ ซารติโต T^T
  • และ คุณ ร๊อคโก ด้วยนะค่ะ
  • ครั้งนึงหมาผมจบ น้ำไปต่อหน้าต่อตา ..............
    เชื่อมั๊ยว่า ผมว่ายลงไปทันที่ ไม่สนใจ อะไร แต่ ก็ กุ้ กลับขึ้นไม่ได้ ด้วยตัวสุนัขทีหนักเกิน กว่า
    กุ้ขึ้นอีกที ก็ สายเกิน ฟื้นคืนชีพ
    ...............
    เชื่อมั๊ย 2 ปี มานี้ บางคืนผมต้องแอบนอน ด้วย ความหวาดกลัว กลับภาพที่ มันหลอน จิกกิน จิตใจไป
    ตลอดเวลา
    สุ่สุคตินะลุกพ่อ army
    image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG0431A.jpg 34K
    IMG0407A.jpg 27K
  • -ซึ่้งมากค่ะ หลับให้สบายนะทั้งเจ้าของร็อคโก และร็อคโก
    - คุณตี๋ เจ้า army สวยจังค่ะ ขอแสดงความเสียใจย้อนหลังด้วยนะคะ :039: ดูท่านอนซิค่ะ เศร้าเลยค่ะ
  • krunitaya ขอบคุณ ครับ

ทุกวันนี้เวลาผมปล่อยลงน้ำในสถานที่ะรรมชาติ และลึกมาก ผม จะมีเชือก ผูกสุนัขไปด้วย
    เชือกแบนยาว 20 เมตร ป้งกัน เกิดอุบัติเหตุ
    บางครั้งยังคิดว่า ตัวเองไม่น่าปล่อย ให้เกิดเรื่องแบบนี้ได้
    ผมอยากให้ทุกท่าน ทำเหมือนผม เรื่องเชือก เพราะ ไม่อยากให้เกิด เหตุการณ์ดังกล่าว
  • เสียใจด้วยคับคุณ tutie
  • เสียใจด้วยนะค่ะ คุณ tutie

ไปสุ่สุขตินะคุณ army...