ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูก BULLY เพศผู้ 1 ตัวครับ สาย GOTTI+ CARITO
  • ที่ขายเพราะหลังจากมีข่าว PITBULL กัดเจ้าของทางบ้านก็ไม่ให้เลี้ยงครับ
    ลูกหมาอายุ 47 วันครับ
    กี่บาทก็ขายครับแต่อย่าต่ำมากนะครับเพราะผมซื้อมาก็ 7500 บาทครับ
    (แถมกรง +อาหารที่เหลือ+แคลเซียม+วิตามีน)
    โทร 0858707605 (อาร์ม) เชียงใหม่
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF8005-tile.jpg 119K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSCF8021-tile.jpg 117K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSCF8013-tile.jpg 121K
  • จังเอ้ย!!! :012:
  • สงสารหมาครับ เหอะๆ ก่อนจะเลี้ยงหน้าจะคุยกับทางบ้านนให้เข้าใจก่อนครับ
  • ปัญญาอ่อน เหตุผล แบบไม่น่าจะเป็น
    ที่บ้าน ใหญ่ขนาดไหน หรอครับ
    เลี้ยงไปแล้ว จะรู้ว่า สุนัขคุณไม่ได้เป็นแบบที่คุณคิด
  • ถ้าคุณดูแลเอาใจใส่เค้า ไม่มีหลอกครับว่ากัดเจ้าของคุณเลี้ยงเค้าแต่เด็กความผูกพันกันไม่มีหลอกครับที่เจ้าของมีแต่เค้าจะรักคุณมากขึ้นทุกวัน
  • ถ้าเลี้ยงมันดูแลมันพูดกับมันหั้ยข้าวมันกิน มันคงไม่กัดหรอกคับ ถ้าไม่อยากเลี้ยงส่งมาใต้ซิคับจังหวัดตรังคับเดี๋ยวผมเลี้ยงเอง ราคาสู้แค่ 5000 นะคับ
  • เห็นหน้าแล้วสงสาร ขอให้ได้เจ้าของใหม่ไว ๆ นะคะ
  • คนเราคิดไม่เหมือนกัน ไม่มีใครไปบังคับความคิดใครได้ครับ ขอให้ได้เจ้าของใหม่ไวๆนะครับ
  • โตขึ้นมาจะหล่อมากมาย.... ลองคุยกับที่บ้านดูใหม่ครับ...เปิดเวปนี่้แร้วอ่านให้เค้าฟังเรย... [-O<
  • ผมเลี้ยงมา15ปีทั้งสายกัด สายโชว์ สายบูลลี่ ก็อตติ แล้วก็เรดโนส ไม่เคยเห็นท่าทีที่มันแสดงว่าจะกัดผมเลยแม้แต่ครั้งเดียว อยู่ที่คนเลี้ยงส่วนนึง สายเลือดก็สำคัญ ที่บ้านผมก็ไม่อยากให้เลี้ยง แต่ทำไงได้อ่ะครับก็เลี้ยงมาแล้วคงเลิกไม่ได้ แต่อยากจะเตือนบางคนนะครับ บางทีหมาเราไม่ดุแต่เวลาออกนอกบ้านควรใส่สายจูงแล้วอย่าปล่อยให้มันยาวมากไปและอย่าเผลอเป็นอันขาด บางครั้งเสี้ยววินาทีอาจเกิดอะไรที่เราไม่คาดคิดก็ได้ ระวังไว้ดีที่สุดและอย่าประมาท ตัวนี้ตัวล่าสุดที่ผมเลี้ยงและแม่อยากให้ขายแต่มันก็ยังอยู่
    ไฟล์แนบ
    IMG_1420.JPG 88K
  • ลืมกดแทรกไฟล์image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1420.JPG 88K
  • ขออนุญาติเลยนะครับ

ก่อนอืนผมรู้สึกเสียใจมากที่ผมในฐานนะพี่แม่โจ้ แต่กลับต้องมาแสดงให้เห็นความเคลือบแคลงออกมา

อันดับแรก ผม เฉลียใจ ในช่วงจังหวะนี้ ในเวปมีลูกหมาออกมากี่ชุด มีลูกGOTTI+ CARITOหรือเปล่า
    แต่ผมพอนึกได้ว่ามี หลานคาลิโต้ (ถ้าผมสะกดผิดขออภัยนะครับ)ออกมาก็เลยกลับไปดุกระทู้เก่า

http://pitbullzone.com/community/discussion/27489/bully-for-sale-สาย-carito-moopa-maboy-4-ตัวสุดท้าย-2500-b

ไม่น่าเลยนะครับ
    โชคดีที่ปัจจุบัน ผี ไม่มีไม่เช่นนั้น น้อง ม่วนเสื่อไปนานแล้วนะครับ

ตัว m3 นะครับ อายุลูกหมาใกล้กัน เบอร์โทร เดียวกัน

หากน้องจะบอกว่าน้องซื้อมา พี่ก็ขอโทษและจะขอโทษทางพิทบลูโซนและโทรไปขอโทษน้องอีกที

ถ้าไม่ใช่ ขอให้น้องแสดงความรับผิดชอบในฐานนะจรรยายบรรณของผู้ขายและในฐานนะลูกแม่โจ้นะครับ
  • เหมือน กันเด๊ะๆ เอ๊ะ ยังไง
  • ยังไงกันเนี่ย
  • งานเข้าหน่ะครับ!!!!!
  • เหอะๆ ตัวเดียวกันเป๊ะ เลย แล้วเบอร์โทรก็เบอร์เดียวกันเลย แล้วทำไมเบอร์โทรมันตรงกับคนขายเก่า ถ้าซื้อมาก็ต้องไม่ใช่เบอร์เจ้าของเก่าดิ ครับ ต้องขอบคุณ คุณto_lp มาก ตอนแรกผมก็นึกว่าเค้าซื้อมาทางบ้านไม่ไห้เลี้ยง ที่แท้ก็จะขายหมา และราคาทำไมสูงขึ้นไวจัง จาก 2500 เปน 7000 ลองๆคิดเอากันครับ
  • ทำไมต่้องโกหกกันด้วยไม่เข้าใจเลย
  • ผมอธิบายยาววววววววววววววว
    เซ็งจิต :016:
  • ทำไรอีกเเล้ว ขอบคูณมากto_lp
  • มัน เป๋น จะ อี้ โล้ว คน เฮา
  • เจ้าของกระทู้มาอธิบายด่วนๆๆๆ
  • กรรม..
  • นี่เจ้าของครับ เลี้ยงได้ถ้าควบคุมได้
  • เจ้าของกระทู้หายเงียบไม่กล้ามารับผิดหรอก
  • งาน เข้าแน่นอน แม่งตัวเดียวกันเป๊ะ เลย แถมโม้ อีก แต่งเรื่องเก่งซะด้วย ไม่ต้องถามครับว่าซื้่อมารึป่าว เพราะถ้าซื้อมาจริง แม่งก็โกหกตั้งแต่ ซื้อมา 7500 แล้วครับ เพราะกระทู้เก่า ขาย2500 ยังไงก็อธิบาย ไม่ได้หรอกครับเรื่องนี้
  • นาธาน รึป่าวเนี๊ยยยยย555
  • ยังไง กันต่อล่ะทีนี้.......
  • เล่นอย่างนี้เลยเหร่อคับกรรม
  • เจ้าของกระทู้ไปไหนแล้วอ่ะ........หายหัวไปเลย