ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สาย GOTTI+ CARITO คืออะไร
  • อยากทราบว่า GOTTI คืออะไร

และ

CARITO คืออะไร

ช่วยอธิบายให้ คนที่กำลังศึกษาอยู่ได้มั้ยค๊ะ
  • Gotti Line < คือสายของ American Bully สายนึงจากหลายๆสาย ในอเมริกาในเมืองไทยก็นำเข้ามาเลี้ยงหลายปีมาแล้ว
    Carito < ชื่อของสุนัขที่อยู่ในไทยต้นสังกัดเดิมคือ Chonburi CC สุนัขของพี่ยุทธ ซึ่งปัจจุบันก็มีลูกหลานสวยๆมากมาย เช่น Maxnitoฯลฯ
  • Maxnito...image
    ไฟล์แนบ
    Magnito 1.jpg 159K
  • ขอบคุณมากๆๆ ข๊ะ
  • สวยมากๆข๊ะ ไว้หนูเรียนจบ มีเวลาดูแล พวกเค้าอย่างเต็มที่ แล้วจะลองๆมองหา และศึกษาให้อย่างลึกซึ้ง
    อยากเลี้ยงมากๆ ไว้เรียนจบ เลี้ยงแน่นอนข๊ะ
  • น้องไปศึกษาสายเลือดให้ดีก่อนว่าชอบแบบไหนสายอะไร ก่อนที่จะซื้อมาเลี้ยงมันน่ะครับimage
    ไฟล์แนบ
    Bully 2_resize.jpg 109K
  • จ้า ขอบคุณมากๆข๊ะ ที่ให้คำแนะนำ
  • คิดถึงเจ้า Maxnito ครับ หวังว่ามันคงสบายดี^^