ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • เอารูปมาดูหน่อยสมาชิคใหม่ตัดหู
  • ขอรอตัดไหมก่อนได้ป่ะพี่ เนอะๆๆๆ อดใจรอดูไปพร้อมๆกันเน้อ อิอิ
  • พี่อ๋อย
    ก่อนไปกรุณาโทรหาหน่อย มีอาหารเม็ด ประมาณ 10กว่าโล ฝากไปหน่อยครับ

พี่เอกหมาเป็นไงบ้าง????
  • ของผมใหม่กว่าหูยังไม่ได้ตัดเลยพี่
  • รอดูอาการก่อน ตอนนี้ มันกินน้อย แต่ก็เริ่มขี้เป็นก้อนดี
  • ไม่เป็นไรหลอกมั้งพี่เอก มันขี้เหลวให้หลอนเล่นๆแหละ

pixy_04 โชว์จังเลยหมาใหม่นี่ เดี๋ยวโตมาก็กลายเป็นตัวตุ่น
  • จัด Meeting กันเลยดีกว่า พี่เคน , พี่เอก กำหนดการหน่อยเร็วๆๆๆๆๆครับ

บ้านพี่เคน โกดังใหม่พี่เคนก็ได้ คนบ้านไกลอย่างผม โครตพร้อม555555

หมอโบ ได้ข่าวว่าเป็นพ่อลูกอ่อนหรือครับ.....
  • เรียกว่าพ่อลูกอ่อนก็ได้พี่่จอน แต่ผมเรียกหาภาระให้ตัวเองมากกว่า
  • หายแล้ว พี่หลอนไปเองว่ะ แม่งอยู่ใกล้พี่โชคด้วย เลยหลอนไปหน่อย

ว่าไงว่ามา มิตตุ้งมิตติ้งอะไรเนี่ย เอาซะที แต่มหานครไม่ไปนะ เพราะดูแล้วทางนู้นไม่น่าจะพร้อม

เอาแบบว่า มานั่งคุยนั่งกิน ดื่มๆกันดีกว่า ปิ้งๆย่างๆ ทอดๆ อะไรประมาณนี้ ว่าไง
  • เรียกไงดีอ่ะ ไม่เกิน 20 กพ. ชิวาวา2คลอก บีเกิ้ลผสมไปเดือนนึงแล้ว มีลูกพิทบูลมาอุ่นเครื่องก่อนเป็นไรไป ชิวาวาคลอกแรกน่าจะออก 14 กพ. พอดี
  • จะจัดวันไหนขอบอกกันล่วงหน้านิดนึง ช่วงนี้ต้องดูแลหมาวัด

ปล.แล้วใครจะนั่งข้างพี่โชค แต่ไอ้บอยบอกไม่มีกลัวอยู่แล้ว
  • 5555 นั่งข้างพี่โชคต้องระวังแกหนีไปนอนอย่างเดียวแหละ
  • พักนี้พี่โชคหายไปไหน ไม่เล่นเลย พี่เอกไปดูที่บ้านหน่อยดิ สงสัยลืมรหัส
  • อย่าลืมบอกน้องด้วยนะพี่ กะลังเซงจิตหาที่ผ่อนคลาย
  • เมื่อวานก็มาหาที่บ้าน วันก่อนก้เจอกัน
    พี่โชครถเสีย ไม่มีรถ แก่เลยยุ่งอยู่กับเรื่องรถแกอะโบ

มีอะไรคืบหน้าเดี๋ยวแจ้งในนี้แหละครับ
  • รอเจอกันงานบวชฮาจิเลยดีกว่า
  • ok งั้นรอให้ลูกพี่เคนบวชแล้วค่อยไปเจอมัน 5555
    ส่วนพวกเราก็บ้านพี่โชค หรือไม่ก็รอบ้านพี่เสร็จสิ้นเดือนนี้ มาบ้านพี่ก็ได้ :m36:
  • นัดกันอยู่ได้ พี่พร้อมตลอดน้องเอย
    ไม่ต้องนัดกันให้วุ่นวาย อาหารพร้อมเครื่องดื่มพร้อม
    จัดมาเลยพี่รออยู่ตลอด
  • -โอ้โหไม่เข้ามาไม่กี่วันเองคึกคักกันน่าดูเลยครับ
    -เรื่องฝากอาหารเม็ดไปด้วยนั้นขอเวลาอีกไม่น่าเกินพฤหัสนี้คงจะได้ไปที่สัตหีบ
    -บอย เดี๋ยววันนี้เอาคอไก่ไปส่งนะ มีอยู่ 5โล ต้องรีบเอาไป เดี๋ยวพวกมาเอาไปทอดเป็นกับแกล้มหมด
    -พี่เคนสนใจเอาคอไก่ไปทอดเป็นกับแกล้มบ้างไหมเล่า
  • แล้วจะไปจบที่ไหนยังไม่รู้เรื่องเลย
    เวลาอะไรยังไง ไม่รู้อะไรซักอย่าง โกดังใหม่พร้อมมั้ย ว่าไง พี่เคน
  • มาซ่าแถวนี้ดีกว่า...ใครเก๋าเข้ามา...
    Photobucket
    เด๋วปล่อยไปกัดให้ขาขาดเลยเพ่น้อง...
  • จาโหดไปไหน
    เดี๋ยวเห็นของผมแล้วจะร้อง!!!!!
  • หล่ำค่าคอมพี่17000ไม่ต้องโอนนะเดี่ยวไปเอา55555
  • ค่าคอมเยอะจังอ่ะ
    ไปเอาเมื่อไหร่ ไปด้วย

พี่เคน ดูรูปหมา แล้วเป็นไงบ้าง
    คนละตัวป่าว
  • ไม่เยอะหรอก3000ขาย20000
    น้องโบ5555555555555555555555
    พี่อยากได้ชิวาวามากกว่าเอารูปแม่หมากับพ่อมาดูหน่อยดิ
  • เอาชิมิไปก่อนมั้ย 555555
  • ชิวาวามี 2 แม่ที่ผสมไป

ตัวแรกชื่อ หมั่นโถ สายเมกาเดิมๆ ผสมกับพ่อหมาชื่อ ไอ้เดี่ยว(มันมีตาข้างเดียว) เดี่ยวเป็นลูกกาก้า

ตัวสองชื่อ รัน ผมว่าพี่น่าจะชอบ มันฟรีกดี น่าสั้น มีกระบอกปากใหญ่ ฟันชนกันพอดี ไม่อันเดอร์น่า
    หูตกด้วยตอนเด็กๆไม่ได้ดาม กะว่าเก็บเองเลยลองดูว่ามันตั้งเองได้เปล่า พี่น้องในครอกมันแพงๆทั้งนั้น ผสมไปกับ กาก้า พ่อพันธ์นำเข้า
    รันเป็นลูก หมั่นโถ+กีกี้(นำเข้า)

เดี๋ยวหารูปก่อนถ่ายไว้แต่รูปไม่สวยน่า

รูป กาก้า หาดูจาก google เอา (กาก้า หมาบ้านคุณลุงมาโนช)
  • ไม่เห็นเจอเลยลูกพี่ มีแต่ตาลุงแก่ๆ ไม่เห็นหน้าตามาโนชเลย อย่าว่าแต่หมา
  • หมาบ้านตามาโนชหาไม่เจอ เจอแต่ มาโนช พุฒตาล แทนกันได้ป่าวอ่ะพี่
    image
    ไฟล์แนบ
    20098251125448.jpg 97K
  • สวัสดีครับพี่ เอก พี่เคน และทุกๆท่านครับ ผมเจ๊กครับอยากอยู่ใกล้ๆจังจะได้ขอเมาด้วยคน
  • สวัสดีครับ คุณเจ๊ก อยู่แถวไหนครับ ใกล้ไกล ก็มาได้ครับ แต่ต้องรอ ฮาจิ บวชก่อน ถึงจะมีมีตติ้ง

พี่เคน ไอ้บอยกะไอ้แม็ก มันอยากให้มี พริตตี้ด้วยอ่ะ ถ้ามีแล้วไม่ที่จัด มันบอกจัดห้องมันได้

ปล.ไอ้บอยมึงพิมพ์คำว่า ชิวาวา ด้วยดิไอ้.....
  • สวัสดีเจ็กหมาติดบ้างเปล่าแวะมาได้นะไม่ไกลขับรถ2ชมก็ถึง
    จะขายหมาไม่มีรูปได้ไงหมอโบ
  • โอ๊ยเซงพี่ ตัดหูมา เจอพวกยุงกัด มันก็เกาก็สบัด เผลอก็แอบเกา หนองเยอะพอควรเลย วันนี้จะพาไปตัดไหม ทำไงดีพี่ให้แผลแห้งเร็ว วันนี้ว่าจะเอาเข้ามานอนในบ้านก่อน ยุงนอกบ้านเยอะจริงเวลาตกเย็น เปิดกรงแปปเดียวแม่งเข้าเพียบตียังไงก็ไม่หมด ว่าจะเอาระเบิดลงแม่มและ ห่าหมากูหูอักเสพหมดจะหายก็ไม่หาย เวรจริง
  • ใส่คอลล่าครับ
  • ใส่อยู่พี่ แม่งสบัดแบบไม่เกรงใจแผลเลย
  • ถ้าไม่ให้มันเกานะตัดขามันทิ้งง่ายสุด555555555555
  • อัยย่ะ เอาไรลิ่งหล่ะพี่ทีนี้ ----- แรงส์----
  • ถ้าใส่คอลล่า มันก็ต้องเกาหูไม่ได้สิครับ ถ้ามันดีดดิ้นมาก ก็คงต้องหวดล่ะครับ

หมาตัวเก่าผมที่ตัดก็โดนทุกครั้งที่ดีด แล้วมันก็รู้เองอ่ะครับ

ถ้าอยากให้แผลหายไว ผมแนะนำ ยาโคตรเทพ Nano Woundครับ ราคาอาจจะสูงหน่อย
    แต่แผลสด แผลเปื่อย เป็นหนอง ต้องนี่เลยครับเด็ดมาก
    เป็นยาที่ผมมีติดไว้เสมอ ไม่ว่าเป็นอะไรมาฉีดใส่อย่างเดียว( มันเป็นสเปรย์ครับ )
    อีกอย่าง คนก็ใช้ได้ด้วยครับ ดีกว่าเบตาดีน ยาแดง ยาเขียว ยาเหลืองอีก
  • จัดแล้วครับแต่แผลที่เห็น เป็นเหมือนลอยไหมกัดครับ เพราะแผลมันติดแล้วแต่ไหมมันกัดเนื้อครับ ทำให้มันอักเสพ เพิ่งไปตัดไหมมา ลางแผลมีแต่ลอยไหมมันบาดลงไปครับ
  • ตัดที่ไหนเนี้ยมีไหมกินแผล วัดไผ่ตัน
  • ตัดไหมแล้ว เดี๋ยวแผลมันจะหายไวขึ้นครับ ทำความสะอาดให้ดีๆก็พอแล้ว
  • หมอบอยนี้แมร็งเก่งว๊ะ ที่หมาตรูเป็นพาโวหน่อยเดียวไม่กล้าเข้าใกล้เลยนะน้องบอย พี่เคนรีบมิตติ้งหน่อยว๊ะ ช่วงนี้อยากเมา
  • วัดไผ่พี่ เป็นรอย ไหมกัดเป็นแผลเลยพี่
  • ว่าแล้วเชียว ว่าต้องเป็นพี่หมอราคาค่าตัดถูกดี
    แต่รักษาแผลแพงกว่า5555555555555
    วันหลังแนะนำโรงพยาบาลสัตว์สวนหลวงนะ
    ค่าตัดแพงหน่อยแต่ไม่ต้องเสียเวลาดูแลแผลแห้งสนิทจบเลย
  • โอ้โห ไม่ได้เข้ามาวันเดียวคึกคักดีแหะ
    ไม่แพงหรอก ถ้าน้ำหนักตามที่ทางโรงบาลกำหนด ก็ตัวละ 1500 ยาอีก100 นึง
    เนียนกริบ ไม่ต้องไปดูและอะไรมันเลย ไม่ต้องกลัวหูล้มด้วย คอลล่าก็ไม่ต้องซื้อใส่
  • สวนหลวงครับ สุดยอด เห็นด้วยกับพี่เอกเลย

พี่เคนเดี๋ยวลงรูปทีเดียวตอนมันออกเลยดีกว่า
    แต่ว่าพี่อย่าเลี้ยงเลย ชิวาวา อ่ะ เลี้ยงหมาแดงดีกว่า ที่พี่บอกว่า โคตรพ่อโคตรแม่ใหญ่อ่ะ อยากเห็นๆ

พี่โชคใจเย็นๆ ผมก็อยากให้มีมิตติ้งอ่ะ
  • ผมเสนอให้พี่โชคกับพี่โบ ไปมีตติ้งกัน2ต่อ2

พี่เคนช่วยซื้อหมาพี่ผมหน่อยน่ะครับปั่นตังไปจ่ายลูกโจ้อยู่
  • ราคาเท่าไหร่ว่ามาimage
    ไฟล์แนบ
    245478.jpg 81K
  • โอ๊ว....มายก๊อดดดด แต่ละตัว - -
  • คึกคัก กันดีจัง

พี่เคน...มันสุดยอดเลย

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6008.JPG 49K