ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แฟนๆ บัวขาว
  • เอามาฝากกันคับ สำหรับคอมวยไทย
  • ชอบมวยไทยดูทุกวันทุกอาทิตย์ แต่ไม่ชอบบัวขาว
  • บ้าพลังใด้ถ้วยจริงๆ :o028:
  • เป็นนักมวยที่คนไทยไม่ค่อยรู้จักมากนัก....แต่สำหรับสาวๆญี่ปุนนะ :o027:
  • เท่าที่นับดู มันเตะ แค่ 20 ทีเอง (ไม่รวมหมัดกับเข่านะ) อิอิ
  • ไปอยู่ไหนมาคัฟไม่รู้จักบัวขาว และที่บอกว่าบ้าพลัง ถ้าเกิดไม่ บ้าพลังจะสามารถสรางชื้อเสียงหั้ยประเทสไทยหรอ
  • อยากเป็นต้นกล้วย...
  • อีอ้อยเอ๊ยยย! อีอ้อยเอ๊ยยย!!!
  • แน่จริงเตะต้นมะพร้าวข้างๆดิ
  • กว่าที่คนไทยคนนึงจะสร้างชื่อเสียงให้กับประเทศชาติเบื้องหลังเขาต้องผ่านอะไรมาบ้าง แทนที่คนไทยจะภูมิใจในสิ่งที่เขาทำและเป็นกำลังใจให้เขาแต่....
  • ส่วนตัวผม บัวขาวเป็นนักกีฬาไทยที่ดังไกลทั่วโลก พร้อมเป็นหน้าตาของประเทศชาติ สําหรับวงการกีฬาได้ดีที่สุดขณะนี้ครับ...
  • เคยดูรายการที่เอาบัวขาวมาออก นับว่าเป็นนักมวยที่มีระเบียบวินัยสูงมากเลยครับ ^_^
  • สงสารคนที่จะลงต่อยกับบัวขาว... เห็นต้นกล้วยแล้ว..เละแน่ๆ 55555
  • อยากเห็นบัวขาวเตะต้นมะพร้าวมั่ง :013:
  • นับเป็นนักกีฬาที่มีระเบียบวินัยเยี่ยม ไม่ช่วยเชียร์คนไทยที่ดี มีวินัยแล้วไม่รู้จะเชียร์ใครเหมือนกัน เขาสร้างชื่อเสียงให้กับประเทศชาติ ไม่ดีกว่าเขาสร้างความระย่ำหรือลองคิดให้ดี ผมคนหนึ่งชื่นชม คิดว่าเป็นแบบอย่างที่ดีให้กับเด็กและเยาวชนได้ ทำชื่อเสียง แล้วทำเงิน ได้ใช้จ่ายได้ตลอดชีวิต โดยเฉพาะเงินเยน ได้มากโขนะครับ
  • บัวขาว... :063:
  • บัวขาว คือนักมวยไทย อันดับหนึ่งในใจผมครับ ของจริงไม่ได้โม้