ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาผมโรคจิต.. - -'
  • เวลาพาออกกำลังกายพาวิ่งรอบหมู่บ้าน หึหึ ก่อน เริ่มจ๊อก ปล่อยทำธุระ ฉี่ อึ เรียบร้อย 555 วิ่งได้2รอบ จะวิ่งเข้าสวนอีกแล้วอึอีก - - วิ่้งอีก2รอบมันก็จะอึอีก อึรอบแรกปกติ ไอ้รอบหลังๆนี่เหมือนมันตั้งใจเบ่ง ประมาณว่าขออู้ด้วยวิธีนี้ ดีที่สุด 555+แต่ไม่รอดเอ็งอึเสด เอ็งต้องมาวิ่งต่อ 555 แต่เราเหนื่อย - -ทั้งวิ่งกับมัน และวิ่งมาเก็บอึมัน - -555
  • เลี้ยงด้วยรัก และรับผิดชอบ ทำให้ประชาชีเห็นว่าพิทบูลของพวกเรา ไม่ได้โหดร้ายอย่างที่คิด ให้มันรู้ไปว่า ไอ้ที่เน่า4-5ตัวเพราะคนเลี้ยง จะสู้อีกหมื่นตัวแสนตัว ที่ ถูกเลี้ยงด้วยความรัก และความรัรบผิดชอบ จะสู้ไม่ได้
    วันนี้พาไปวิ่ง โดนถามว่า พันธ์อะไรอ่ะ 555 พิทบูลครับ ทำหน้าเหวอเลยคนถาม เลย สั่งนั่งให้ดู อะไม่เท่าไหร่ สั่งหมอบให้ดูเท่านั้น สีหน้าเปลี่ยนครับ กลายเป็นมาชมหมาเรา น้ำเสียงรับฟังได้ทันทีว่าเค้า ลดความกลัวและหันมามองว่ามันรู้ภาษาและน่ารัก ในทันที
  • วันก่อนผมพาหมาผมไปทะเลที่ระยอง ก่อนจะลงทะเลก็ทำธุระส่วนตัวเรียบร้อยแล้ว พอถึงทะเลกะให้มันเล่นน้ำเลซ่ะหน่อยคนกำลังน้อยๆ กำลังจะเดินลงทะเลอย่างเท่เลย ฝรั่งเห็นอู้หู้ๆใหญ่ไอ้เราก็นึกว่าหมาเรามันสวย โคตรภูมิใจเลย เท้าสองข้างเราลงไปแช่น้ำล่ะ ไอ้คนที่อยู่ในน้ำร้องกันลั่นแล้วมองมาที่เราเป็นตาเดียวเลย เราก็คิดในใจเฮ้ยมึงจะร้องกันทำมั้ยหมาเราก็อยู่ในสายจูงแล้วก็เรียบร้อยจะตายเดียวจะสั่งคำสั่งโชว์ซ่ะหน่อย หันไปเท่านั้นแหละหน้าเราร้อนผ่าวเลยใจเต้นตึกตักเลย ขี้ครับขี้ก้อนเบลอเลิ่มเทิ่มเลย พวกคนที่อยู่ในน้ำพากันเดินกันบ้างก็วิ่งกระจายเลยครับ ไอ้เราทำรัยไม่ถูกถุงก็ไม่ได้เตรียมนึกว่าจะไม่ขี้แล้วเท้าเลยครับไปลองขี้ไว้ก่อนขุดหลุมแล้วก็กลบๆ น้ำทะเลแม่งก็น่ะซัดเปิดหลุมตลอด ไม่รู้จะทำงั้ยอายก็อายดีน่ะได้F1ขี้เป็นก้อนสวยดำปี้เด่นชัดมาก ไม่รู้เราจะมีส่วนทำให้คนกลัวหมาพิตบูลอีกคนหรือป่าวรู้สึกผิดมากๆเลยเฮ้ย
  • พี่ครับ พี่ godji พี่อย่าโกรธผมนะ ผมบอกตรงๆ ผมอ่านไปหัวเราะไป พิมพ์ไปยังยิ้มไปเลยพี่ เห็นภาพเลย อ่ะ ฮามาก 555 พี่ มาร์คมาเฟียครับ 555 กดไลค์ตรงไหนพี่ ทำที่กระทืบไลค์ด่วนพี่ 555 ฮามาก เห็นภาพ
  • พิตบูลก็ยังงี้แหละครับมีเรื่องราวให้เราได้สนุกตื่นเต้นและปวดหัวได้ตลอดเวลา แต่เราก็ต้องพัฒนาตัวเองไปเรื่อยๆครับเพื่อจะได้ต่อกรกับมันสนุกดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • เช่นกันครับพี่
    ;-)
  • ตื่นเต้น...ขี้แตก :-))

เช่นกัน..คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ :-)) :-)) :-)) :-))
  • อ่านกี่ทีก็ฮา 5555
    =D>
  • ตัวสีน้ำตาลเลยครับที่ก่อเหตุถ่ายตอน8เดือน ครอบครัวพิตบูลครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1602.JPG 228K
  • พี่คนที่ไหนอ่ะครับ ไปเห็นกระทู้นึงบอกคนกบินทร์ ป่าวพี่ ผมเมื่อนก่อนอยู่กบินทร์ อยู่ปั๊มน้ำมันตรงข้างศาลกบินทร์ครับแต่ตอนนี้อยุ่กทม
  • นานๆพาออกทีมักจะเป็นแบบนี้แหละคร๊าบบบ :033: