ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลหมาตำรวจ
  • ลองดูคริปนี้กัน อธิบายให้ผมอ่านทีครับ งง ฮาๆ
    http://www.worldstarhiphop.com/videos/video.php?v=wshhnpzx5glBESx5h37p
  • มันคงกลัวพิธีกรจะแลกลิ้นกับมันมั้ง มันเลยงับปิดปากเจ้าหล่อนเสียก่อน ฮาาาาา
  • มันคือโดโกค่ะ ไม่ใช่พิทบูล เหมือนหมาตัวนี้ถูกช่วยชีวิตหลังตกลงไปในบ่อน้ำในช่วงฤดูหนาวค่ะแล้วเกือบตาย นักข่าวเลยสัมภาษ์นิดหน่อย เคยเห็นเคสนี้อยู่หลายครั้งค่ะ กรณีแบบนี้ล่ะค่ะคนไปลูบคลำเค้าทั้งๆที่น้องหมายังไม่ไว้ใจ ตำแหน่งที่นักข่าวจับหมาเป็นช่วงบริเวณใต้ลำคอ หมาจะรู้สึกไม่ปลอดภัยเหมือนถูกข่ม และการเอาหน้าไปเผชิญกับเค้าแบบนั้นก็เป็นการขู่ (กรณีนี้หมายังไม่รู้จักหรือเชื่อใจ นักข่าวถือว่าเป็นคนแปลกหน้า) นักข่าวก็ไม่รู้เรื่องอยู่ๆจะไปหอมเค้า :001:
  • คนนั่งจับมันก็บอกเป็นโดโกนะครับ หาเรื่องให้พิทบูลอีกละ
  • เป็นโดโกค่ะ ดูข่าวจากเว็บ sanook ก็สมควรหรอกนะคะยื่นหน้าไปซะขนาดนั้น หมามันคงเหม็นขี้ฟัน ^^
  • ออ ขอบคุนมากๆๆๆครับทุกความเห็น @Open กูไม่ได้หาเรื่อง กูไม่รู้ไงกูถึงได้ถามไงไอ้ฟาย