ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายเสื้อไว้ใส่เล่นกันนะคับ

• ขออนุญาตินะคับเพือมีคนสนใจแล้วอุดหนุนไว้ใส่ไปเที่ยวเล่นๆกันนะคับ ขอบคุณมากนะคับ เพื่อคนรักสุนัข และชอบสายพันธุ์นี้คับ ขอบคุณทุกท่านพี่ๆน้องๆที่สนใจแล้วอุดหนุนคับ

image
  • มีแบบไม่มีลายธงป่าวครับ
  • M 1ตัวครับผมม
  • xxl มีเปล่าครับ สวยถูกใจ อยากได้ๆๆ
  • ผม L ตัวนึงครับ
  • ผมจะออกมาอีกไซล์ ขอเพิ่ม xxl เป็น รอบอก 48 คับ รองดูนะคับ
  • ส่วนคนที่สั่งขอที่อยู่แล้วโอนเงินก่อนน่ะคับ หรือโทรมาด้วยนะคับรบกวนบอก ชื่อ ที่อยู่ ผมจะทำเป็นรายชื่อ คนโอนแล้วนะคับ ผมจะเช็คยอดก่อนคับ ขอบคุณทุกท่านที่ สนใจคับ (ส่วน ไม่มีรายธงไม่มีคับเพราะทำบล็อกไปแล้วคับขอโทดทีน่ะแต่แบบนี้ก็สวยดีน่ะคับ )
  • 350 นี้ รวมค่าจัดส่งแล้วใช่มั๊ยครับ :-D
  • รวมหมดแล้วคับพี่ชาย ส่งทุกที่คับ พอของมาเสร็จ EMS ด่วนเลยคับไม่ต้องกลัวรอนานคับ ขอบคุณคับที่ถามคับ
  • สวยคะ ขอจองให้แฟนหนึ่งตัวคะ
  • ทำไมไทยแลนด์แต่ธงอเมริกาครับ ผมว่ามันขัดๆ ยังไงชอบกล ธงไทยน่าจะดีกว่าครับ (ลองเสนอเฉยๆ)
  • ธงไทยอย่าเอามารวมกับสุนัขดีกว่าครับ
    ธงไทยควรอยุ่แยกดีที่สุด(ถ้าคิดจะมีธงไทย) :030:

• ธงไทยอย่าเอามารวมกับสุนัขดีกว่าครับ

ชอบคำนี้มากเลยครับ
  • 2ตัวครับxxl
  • ของผม m1 ตัว ธงชัย โพธิ์หอม 399/186 หมู่บ้านศิริพร9 ต.สันนาเม็ง อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50210 ผมเอาจิงนะ เดวโอนไปครับ =D>
  • โอนแล้วครับมื่อกี้ครับ SIze M
    89/259-260 ม.อยู่เจริญ ซอย 3 ถ.เสมาฟ้าคราม ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12130
  • ธงไอ่กันน่าจะโอเคแล้วนะครับ..ก็ อเมริกันพิทบูลไง.. :-D
  • ขอบคุณคับบ ทุกๆๆคน ส่วน อเมริกา ตั้งใจอย่างที่คิดแน่นอน คับ 5555
  • โอนเงินก่อน น่ะคับ จะได้เช็คยอดถูกน่ะคับ แล้วส่งที่อยู่ เข้าsms ด้วยน่ะคับ นับตามจำนวนคนโอนเงินน่ะคับ ทุกๆๆท่าน :-D :009:
  • โอนแล้วเน้อ จ้าวววร ที่อยู่ด้านบนเลยครับ :>
  • ขอบคุณน่ะคับของจะมาเร็วๆๆนี้ บล็อกได้เริ่มทำออกมาแล้วน่ะคับ
  • 2ตัวครับxxl
    มนตรี อรุณเกษร
    455/1ม.8 ต.ปงแสนทอง อ.เมือง จ.ลำปาง 52100
    โอนเงินจำนวน 700 บาท 17/02/55 เวลา20.09น.image
    ไฟล์แนบ
    รวมหมู่.jpg 106K
  • พี่เล็กของเล่นที่ได้ไปเป็นไงบ้างพี่ ฝึกมือไปถึงไหนแล้วพี่
  • ขอโทษด้วยที่อาจจะคิดไม่ตรงกับหลายคน พอดีผมมองแค่ในด้านงานออกแบบ ไม่ได้นึกถึงประเด็นอื่นน่ะครับ
  • tbkไม่ค่อยมีเวลาเลยครับงานเยอะมากไม่มีเวลาพักเลยถ้าคุณธนาว่างขึ้นมาเที่ยวเหนือคงจะได้ต้อนรับนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 121K
  • @ the Door ไม่เป็นไรคับแค่ศิลปะเราแตกต่างกันไปคับ ตอนแรกผมก็คิดว่าจะเอาไทย แต่มาคิดอีกที่สายพันมัน อเมกัน ก็เอ่อ มันอยู่ไทยก็ใช้ชื่อมัน แค่เข้ามาติชมผมก็ดีใจแล้วคับขอบคุณมากคับพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านคับ

@ nai_lek ขอบคุณมากคับ จัดการไว้ในรายชื่อเรียบร้อยแล้วน่ะคับ ของอาจจะออกมาต้นเดือนหรือไวกว่านั้น น่ะคับจะรีบจัดส่งไป น่ะคับ รบกวนทิ้งเบอร์ไว้ให้หน่อยน่ะคับ พี่ชาย ......

ขอบคุณทุกท่านที่โอนกันเข้ามาแล้ว ต่อไปจะ สั่งของได้ตลอดโดยไม่มีกำหนดแล้วน่ะคับ
  • nai_lek tell 0840429047 ครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF6274.JPG 238K
  • รับทราบคับบบบบบ...... ... .. . :-D
  • รอกันอีกนิดน่ะคับบบบ ..... จะจัดส่งให้อย่างรวดเร็ว
  • โอนไปแล้าครับ วันที่ื 21 ก.พ.55 เวลา 17.15 น. จำนวนเงิน 350 บาท ต้องการเสื้อ 1 ตัว ไซส์ XL
    ที่อยู่ พ.อ.วีระไชย เหเตโชดม หน่วยพัฒนาการเคลื่ิอนที่ 51 ต.โนนหนามแท่ง อ.เมือง จ.อำนาจเจริญ 37000
    ปล.โทรไปแล้วแต่ไม่มีสัญญตอบรับครับ
  • รับทราบแล้วนะคับต้องขอโษทีคับเรื่องโทรศัพ ใช่ที่โทมาเมื่อเช้ารึป่าวคับ!!
  • ไม่ใช่ครับเบอร์ ๐๘๑ ๗๒๕๖๓๓๗ ครับ
  • โอเคคับ ขอบคุณมากคับ
  • ขออนุญาติเปลื่ยนลายด้านหลังใหม่คับ เนื่องจาก อ่่่่่่านกันไม่ออก ช่วงนี้อยู่ช่วงจัดทำบล็อกน่ะคับ ของเสร้้้จแล้วจะรีบส่งให้ทันทีเลยคับ สามารถสั่งของได้ตลอดน่ะคับไม่เน้นจำนวนแล้วน่ะคับ ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆ มากน่ะคับที่ สั่งซื้อกันเข้ามา แจ้งไว้ในที่นี้ด้วยน่ะคับ ทุกๆท่าน ที่สั่งซื้อที่นี้คับ " เพิ่มไซร์ XXL - 48 นิ้ว " คับ สำหรับคนตัวใหญ่ คับผม ขอบคุณทางเวปคับ PITBULLZONE มากๆคับ

image
  • เสื้อเริ่มจัดส่งวันไหนนะครับ
  • จัดส่งเรียบร้อยแล้วน่ะคับจะบอกรหัสอีกที่ช่วงหัวค่ำ