ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbullzone Key Chain สวยไหม ?
  • image
    ไฟล์แนบ
    Key Chain.jpg 104K
  • สวยมากเลยครับ :063:
  • อยากได้อ่ะ :063:
  • :021: อยากได้ ครับป๋า
  • ทำออกมาไม่เยอะ เป็นที่ระลึกเพื่อการสะสมเท่านั้น
    ตั้งใจจะให้สำหรับแฟนพันธ์แท้เอฟวัน เก็บไว้เป็นที่ระลึก
    ใครเป็นลูกค้าประจำร้านไหนขอรับจากทางร้านได้เลยครับ
    แต่ของจะได้ประมาณต้นเดือนหน้าครับ
  • วันนี้ตัดต้นไม้ข้างบ้าน กระสอบ F1 ที่ผมสะสม แม่ผมเอาไปไส่ต้นไม้ไปทิ้งเรียบเลยครับ รู้ตัวอีกทีไปดูก็หายหมดทั้งกระสอบทั้งเศษไม้ เซ็ง

ว่าแต่พวกกุญแจนี่ขอรับยังไงหรอครับพี่ :-D
  • แอ๋แย้วโทรสั่งจะได้ไหมนี่คิๆๆๆๆๆน่าทำใส่กระสอบเอฟวันเลยคิๆๆๆๆ
  • ขอจากร้านที่ซื้อประจำได้เลยครับ ต้นเดือนหน้าจะส่งไปให้ที่ร้านช่วยแจกครับ

แต่เนื่องจากทำมาไม่เยอะ อยากให้มันมีคุณค่า เพื่อการสะสมจริงๆ อาจจะได้ไม่ครบทุกคนต้องขออภัยไว้ล่วงหน้า อยากให้เฉพาะคนที่อยากได้เท่านั้นครับ. ใครที่ขอเล่นๆแล้วเอาไปทิ้งๆขว้าง โปรดอย่าเอาไปเลยนะครับ อยากให้คนที่ต้องการสะสมจริงๆเท่านั้น :-D
  • ต้นทุนแพงพอสมควร ผมตั้งงบไว้แค่แสนเดียว ก็เลยอาจจะได้ไม่ครบคน ต้องขออภัย

ทำเยอะแจกทิ้งแจกขว้างก็ไร้ค้า แต่ยิ่งหายาก ก็ยิ่งมีคุณค่า ผมเชื่อแบบนั้น อิอิ
  • ใช่สัญลักษณ์ เหมือนตอนแลกเสื้อป่าวครับ

แล้วใช้กี่ชิ้นครับ
  • อันนี้ใช้ฝีมือ จีบร้านค้าเอาเอง ไม่ต้องแลก อาศัยคารม อยากให้ลูกค้ากับตัวแทนได้สร้างความคุ้นเคยกัน ;;)
  • อิอิอิ ฟิตวันโดนแน่ครับ ร้านเค้ารู้ดีผมเข้าไปไม่ต้องบอกให้เด็กหิ้วใส่รถเลย แฟนพันธ์แท้ f1 ครับ
  • ลูกค้าที่สั่งซื้อ เอฟวัน ทางโทรศัพท์ ไม่ทราบว่า มีสิทธิที่จะขอได้ไหมครับ
  • =D> อย่าลืมตัวแทนใต้สุดสยามด้วยนะครับพี่ เดี๋ยวจะไปขอที่ร้าน.
  • ใครสั่งทางโทรศัพท์ก็ขอทางโทรศัพท์ได้เลย ผมจงใจอยากให้เป็นแบบนี้จริงๆ อยากรู้เหมือนกันว่าแฟนพันธ์แท้ตอนนี้มีใครบ้าง :-D

อย่าถือสาผมนะครับ ผมชอบทำอะไรที่แตกต่าง มันเป็นแนวทางของเรามาตั้งแต่ต้น ฮ่าๆๆๆ
  • เดี๋ยวผมไปเอาที่บริษัทเลยน่ะพี่มาร์ค
  • เอาด้วยยยยยยย
  • สวยครับ แต่กลัวว่าที่ร้านจะไม่แจกอะดิพี่
  • ต้องรีบจีบร้านค้าเอาไว้ก่อนแล้ว ของดีมีไว้แย่ง เหอ เหอ
  • พี่มาร์คแล้วโลโก้กระสอบแลกเสื้อยังมีอยู่มั้ยคับ
    ใกล้ครบแล้วพี่
  • อย่างงี้ก็อดแหง๋เลยเรา เพราะอยู่ตราด แต่ร้านประจำอยู่จันทบุรี กว่าจะขับรถไปถึง ของหมดพอดี หุหุ :002:
  • ก็พยายามบอกร้านค้าเขาไว้ว่า เราทำมาเพื่อเป็นที่ระลึกลูกค้าเรา คงจะมีคุณไปขอก็ฝากช่วยแจกให้ด้วย ส่วนคนที่ไม่รู้จักเราคงไม่อยากได้เพราะเขาไม่เข้าใจว่ามันต่างจากพวงกุญแจอื่นๆอย่างไร แถมบางร้านบอกว่าถ้าเป็นพวงกุญแจไม่ต้องส่งมาอีกด้วย. 555 จึงเชื่อว่าน่าจะได้เกือบครบทุกคนครับ

ส่วนเสื้อก็ส่งมาแลกได้เรื่อยๆ ไม่มีหมดอายุครับ
  • ดีใจครับ ที่ทำออกมาแล้วคนอยากได้
  • สวยงาม จริงๆๆๆ
  • @ Mafia ผมไปจีบเจ้าของร้านเค้ามาละพี่ ยังไงถ้าที่ส่งมาแล้ว รบกวนแจ้งด้วยนะครับ จะได้รีบไปเอา 5555+
    @ nuicimfa ผมก็อยู่ตราดเหมือนกันนะครับ แต่ตอนนี้เรียนอยู่จันทบุรี ร้านไหนหลอครับ ผมไปเอาให้ได้นะ
  • อิอิ เดือนละสองกระสอบ จองสองอันวุ้ย
  • โหตอนแรกผมมองเป็นกล่องส่องพระไม่ได้อ่านภาษาอังกฤษ
    ต่างจังหวัดมีสิทธิ์ได้มั้ยครับ ผมอยู่จ.บ้านนอกๆ
    อยากได้อย่างแรง
  • @ คุณ pratit ขอบคุณมากค่ะสำหรับความมีน้ำใจ คนตราดเนี่ยน่ารักจริงๆเลย ^.^
    ได้มาแล้วค่ะ พอ F1ลาเต้หมด ตอนแรกก็ว่าจะซื้อที่ตราดสัตวแพทย์ แต่เขาบอกไม่มีพวงกุญแจให้ เลยยังไม่ซื้อ พอดีต้องไปทำธุระที่จันทบุรี เลยวิ่งไปซื้อที่ร้านบ้านเจ้าตูบ เจ๊เจ้าของร้านบอกว่าของเพิ่งส่งมาถึงพอดีเลยเลยได้มาหนึ่งอันจ้า สวยดีค่ะ =D>
  • @ คุณ nuicimfa ซื้อมาร้านเดียวกันเลยครับได้มาจากร้านนี้เหมือนกัน 5555+