ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CAOCAO (PATRON SON) x KRATIC (BIZMARKIE DAUGTHER).........50 days
  • ลูกสุนัขชุดนี้ผมขอเปิดราคาไว้ที่ 30,000 - 40,000 บาทไทยครับ

ลูกสุนัขเกิดวันที่ 2 ม.ค.2555 นะครับ ปัจจุบันอายุ 50 วันครับ

ตัวผู้ 3 ตัวเมีย 6 ครับ ยังมีให้จับจองกันอีก 4 ตัวนะครับ

คือ M.3 F.3 F.4 F.5

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติ่มได้ตลอดเวลาครับ

086 - 0080814 ผมเอ็กซ์ ครับ หรือ ทางเมลก็ได้ครับ XD_AUTO_MUMU@HOTMAIL.COM

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ครับ............................. image
    ไฟล์แนบ
    269608.jpg 130K
  • รอบนี้จัดให้เห็นการเปลี่ยนเเปลงของทั้งหมดนะครับ

มาเริ่มกันที่ M.1 imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4649.jpg 123K
    IMG_4653.jpg 108K
    M1_3.jpg 115K
  • ต่อด้วย M.2 ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    M2.jpg 107K
    M2_2.jpg 101K
  • ตัวผู้สามสี...M.3.........ยังไม่มีเจ้าของนะจ๊ะ.......สนใจโทรมาเลย...... imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    M3.jpg 108K
    M3_2.jpg 107K
    M3_5.jpg 98K
  • มาดูตัวเมียกันบ้างนะครับพี่น้อง....F.1imageimage
    ไฟล์แนบ
    F1_2.jpg 117K
    F1_4.jpg 113K
  • ต่อครับ.....F.2imageimage
    ไฟล์แนบ
    F2.jpg 123K
    F2_2.jpg 113K
  • ...........F.3..................imageimage
    ไฟล์แนบ
    F3_2.jpg 116K
    F3_3.jpg 111K
  • F.4.................................image
    ไฟล์แนบ
    F4.jpg 98K
  • เเละสุดท้่ายของที่ถ่ายรูปไว้......F.5................image
    ไฟล์แนบ
    F5.jpg 101K
  • ขอบคุณสำหรับช่างภาพมืออาชีพ..........GRAPICMAN BULLY..........สำหรับภาพลูกสุนัขชุดนี้

รูปภาพท้ายๆ มีน้อยไปหน่อยนะครับเพราะช่างภาพหิว................555

สนใจสอบถามพูดคุยได้เลยนะครับ..............086 - 0080814 นะจ๊ะ
  • F2 สวยครับหมวด
  • สวย ๆ ทั้งนั้นเลยคับพี่ XXX
  • M2-F4-F5 งามมากๆคับ ผ่อนกะบัตร อีอ้อน ได้มัยคับ :021:
  • M1แจ่มเลย
  • Hell_Angel พี่จัดให้ส่งเมลไปเเล้วนะน้อง...........
  • งามๆ ทุกตัวเลยครับพี่ :021: :063:
  • ชมเรียบร้อยแล้วเพ่ กำลังตัดสินใจ
  • โอ้ ... ยิ่งโต ยิ่งเลือกยากแฮะคุณเอ็กซ์ หน้าตาแต่ละตัว เนื้อตัวนี่ได้ใจเลยครับ ^_^

แต่ชอบ F2 อันดับแรกครับ อิๆๆ
  • พี่น้องอยากได้ราคาเท่าไหร่จัดให้ได้ให้ครับพี่น้อง...................555

ขอบคุณทุกคอมเมนท์นะครับเพิ่งเลิกงานเลยไม่ได้เข้ามาดูเลย

086 - 0080814 ครับ
  • หน้าตามันเริ่มมาเเล้วครับสวยจริงๆ :063:
  • เที่ยงๆ เด๋วโทรไปนะคับเพ่ X
  • F 5 ราคาเดิมป่าวครับหมวด...ฮิฮิ
  • มันส์ครับพี่น้องเปลี่ยนไปทุกวันครับสำหรับลูกหมา........
  • สน m2 ขอดูรูปเพิ่มได้ไหม ple_army@hotmail.com
  • M2หน้าตรงโหดมาก
  • F5 สวย ขอได้ป่าว
  • เเหมเบาเลยนะจ่าเจ๋งฮิ.......บอกตากั๋มด้วยว่าอยากได้ก็จัดมา.....อิอิ

M.2 มีเจ้าของเเล้วครับคุณ เปิ้ลอาร์มี่......ตอนนี้ตัวผู้มี M.3 ครับ.............ผมส่งข้อมูลไปให้เเล้ว

ลูกหมาชุดนี้หน้ามันเเปลก เเล้วก็เปลี่ยนทุกวันครับพี่ KEN_ES_BKK

สำหรับพี่ต้น ขี้เมา เฮ้ย ชะเมาได้อยู่เเล้วลูกพี่............

ขอบคุณทุกสายที่โทรเข้ามานะครับ...........

ตอนนี้ลูกหมายังอยู่ 4 ตัวนะครับ คือ M.3 F.3 F.4 F.5

สนใจอยากได้ราคาเท่าไหร่บอกได้เลยครับ ให้ได้ให้ครับไม่ต้องพูดกันมาก.....................

086 - 0080814

• ขออนุญาติปิดการขาย F.5 ครับ.........................
  • ขอบคุณทุกสายที่โทรเข้ามาสอบถามนะครับ

ตอนนี้ยังมี M.3 F.3 F.4 ให้ท่านเลือกตามความพอใจนะครับ

ไม่ใช่เหลือนะครับ เเต่ความชอบของเเต่ละคนไม่เหมือนกันเเค่นั้นเอง

สนใจโทรมาสอบถามรายละัเอียดเพิ่มเติมได้นะครับ

ขอบคุณครับ

ง่ายๆ ครับ จัดได้จัด......

F.3
    image
    ไฟล์แนบ
    F3.jpg 102K
  • ซื้อf 3คับ ราคาเท่าไหร่คับพี่
  • รูปนี้มันสวยเกินห้ามใจเลยคับพี่ XXX เลยต้องจัด อิอิ
  • ตัดหูแล้วอัพให้ชมมั้งนะพี่