ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สุขสันต์วันเกิดครับ :035:
    ไม่เจ็บ ไม่จน เช่นกันครับ
  • มีความสุขมากๆน่ะครับป๋า :m59:
  • สุขสันต์วันเกิดครับ มีความสุขมากๆน่ะครับป๋า มาเลี้ยงที่เชียงใหม่อีกทีก็ได้น่ะครับป๋า
  • HBD คับพี่มาร์ค มีความสุขมากๆคับ สุขภาพแข็งแรงนะคับ จาก Pitbull นางรองคับผม
  • สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดรวย รวย เฮง เฮง ครับ
  • HBD ครับ ขอบคุณครับป๋า
    ท่านผู้สร้าง F1 !!!!!
  • HBD ครับป๋ามาร์ค :035: :039:
  • ขอให้มีความสุขมาก ๆ สุขภาพแข็งแรงนะครับพี่
  • สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้พี่มาร์คมีความสุขมาก ๆ ร่างกายแข็งแรง ธุรกิจเจริญรุ่งเรืองต่อไปเรื่อย ๆ นะคะ
  • สุขสันต์วันเกิดนะครับ
  • สุขส้นต์ว้นเกิดคร้บเฮียมาร์ค
  • มาช้าครับ เฮีย HBD ครับ
  • สุขสันต์วันเกิดครับ.......... มีความสุขมากๆ...... ร่างกายแข็งแรงครับ :062:
  • HBD คับพี่ มีความสุขมากมายน่ะคับ
  • HBD ครับ ขอให้สุขสมหวัง ประสบความสำเร็จทุกๆอย่าง
  • HBD ขอให้ป๋ามาร์คมีความสุขมากๆๆรวยๆเฮงๆๆน่ะครับป๋า
  • HBDครับป๋า =D>
  • HBD ครับพี่ :036:
  • เรียกพี่ค่อยดูหนุ่มขึ้นมาเยอะเลย ขอบคุณทุกท่านครับ

ขอของขวัญวันเกิดเป็น การเลี้ยงด้วยรัก รับผิดชอบ และไม่สร้างปัญหาแก่สังคมนะครับ
  • ตอนให้สัมภาษณ์ Bangkok. Post. เขาถามผมว่าคนแบบไหนที่จะเหมาะที่จะเลี้ยงพิตบูล ผมตอบว่า

ต้องมีคุณสมบัติสี่ข้อคือ มั่นคง เข้มแข็ง เด็ดขาด และมีวินัย
    1. มั่นคงคือ รักเดียวใจเดียวในพิตบูล ไม่เปลี่ยนไปตามแฟชั่น
    2. เข้มแข็งคือ ต้องมีความเป็นผู้นำ เพื่อที่จะควบคุมพิตบูลได้
    3. เด็ดขาดคือ ต้องกล้าตัดสินใจ ไม่โลเลเปลี่ยนไปเปลี่ยนมา
    4. มีวินัย คือต้องปฎิบัติตามกฎระเบียบของสังคม เพื่อลดปัญหาทั้งปวง
  • hbd จ้า มีความสุข ไม่มีเรื่องปวดหัวนะครับ ใช้ชีวิตนะใช้ยาก แต่จะใช้ยังไงให้มีความสุข ยากกว่า
  • ขอบคุณครับ

ตอนนี้สุขล้นเหลือจิงๆนะ อิอิ :-D