ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาติดเบ็ด...
  • เรื่องมีอยู่ว่า เมื่อเช้าตื่นขึ้นมาแปลกจัยทำไมเจ้า ปาเกียว มันไม่ค่อยดีจัยเวลาเจอเราเลย

พอมองไปอีกทีเห็นครั้งเเรกนึกว่ามันกัดอะไรซักอย่าง แต่สีหน้าจ๋อยๆ มองอีกที่ตายหล่ะ หมา

กินเหยือปลอม งานเข้าเลยซิครับ.image
    ไฟล์แนบ
    FxCam_1329784194744.jpg 284K
  • ต่อไปคือต้องหาวิธีเอามันออก แต่การเอาเหยื่อ (กระดี่เหล็กปลิดวิญญาณ ชื่อเหยือ ) มันไม่ไช่เรื่องง่ายเลย

เพราะขนาดปลาติดยังยาก นี่ หมาน่ะครับ เลยลองล็อคที่คอพยายามเอามือจับที่เหยื่อขอบอกแน่นมาก

การเอาเหยือออกบอกเลยมี 2 ทาง หนึ่งเอาออกไปอีกด้าน ซึ่งตัดไปเพราะเหยื่อมี 3 ด้าน สอง เอาออกด้านเดิม
  • ลองดึงโดนนิดเดียวมันดิ้นเบ็ดเข้ามือผมแทนคราวนี้ ต้องใช้เครื่องมือimage
    ไฟล์แนบ
    123455.jpg 61K
  • ล็อคคอใช้คีมจับที่ตัวเหยือปลอม มันก็ดิ้นเเต่ก้ต้องดึงออกด้านเดิม

กลัวมันเจ็บน่ะแต่คิดว่ายังไงต้องทำ ยังดีที่เบ็ดติดที่ปากด้านล่างท่าติดที่ลิ้น

คงต้องงานใหญ่กว่านี้แน่ๆ เสียดายไม่มีภาพตอนติดเพราะตอนนั้นตกจัยไม่มีอารมย์จะถ่ายภาพ

เพราะต้องรีบเอามันออก
  • รูปตัวกินเบ็ด คิดว่ามีแต่ปลาที่ชอบ เหอะๆimage
    ไฟล์แนบ
    1234.jpg 162K
  • โชคยังดีที่เอาออกมาได้555+
  • ท่าจะซนน่าดู
  • นึกแล้ว...เสียวimage
    ไฟล์แนบ
    เย็ดเป็ด.gif 125K
  • ท่าทางมันจะเจ็บดึงออก คราง หงิงๆๆ เหอะๆ
  • ยังดีที่มันไม่กัด ตระกร้อเบ็ด ไม่งั้นหล่ะ เหอะๆๆ เบ็ดเป็นพวงเลย..
    ไฟล์แนบ
    FxCam_1329784340806.jpg 290K
  • สงสารมากเลย แต่คำพูดพี่อ่านแล้วตลกมาก อดหัวเราะใด้ :-)) >:-) :-((
  • 55555+
    หมาติดเบ็ด
    ระวังหน่อยก็ดีนะครับ
    ถ้าวันหน้ามันกลืนลงท้องไป
    ท่านคงไม่โชคดีเหมือนวันนี้ครับ
  • ประสบการณ์เดียวกันเลยค่ะ
    แต่ของหนูนี่กลืนลงไปเลย
    เสียค่าผ่าเอาออกไป 5000 บาท
    ยังดีที่เป็นเบ็ดแบบตะขอด้านเดียว
    ถ้าแบบของพี่นี่คงตายแน่ๆ ตะขอรอบด้านขนาดนี้
  • ผมคนนึงล่ะที่ชอบตกปลาเเบบตีเหยื่อปลอม... เเต่ต้องระวังครับอย่าวางผิดที่ผิดทางอย่าเผลอ...
    เเต่เหยื่อปลอมของผมทุกตัวจะบีบเงี่ยงครับ มันจะปลอดภัยครับ เวลาทิ่มเข้าไปมันจะเอาออกได้ง่าย
    เเต่ถ้ามีเงี่ยงนะออกยาก... มันติดเงี่ยง...ต้องผ่าออก...