ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชื่อVIPER สมาชิคใหม่แนะนำตัว
  • เกิด วันที่4 มกราคม 2555 จ้า เป็นหมาของพระวัดท่าแขก อยู่ที่เชียงคาน
  • 1เดือน15วัน อยากตัดหูได้มั้ยอายุเท่านี้
    ไฟล์แนบ
    IMG_0511.JPG 136K
    IMG_0513.JPG 131K
    IMG_0515.JPG 153K
  • หมาวัดจ๊ะ
  • หน้าและสีดวงตางดงามมากครับ :*
  • อย่าเชียวนะ เดี๋ยวหมาไม่ฟื้นจากยา เขายังเด็กไปค่ะ
    รอสัก3เดือนหรือน้ำหนักได้มาตรฐานตามที่คุณหมอแนะนำจะดีกว่า
    จะว่าไปทำไมหมาคุณตัวใหญ่จัง 1 เดือน15 วันจิงอ่ะ จากในรูป ใหญ่เชียว
    เรื่องตัดหู ใจเย็นๆๆค่ะ รอก่่อนนะ
  • เดือนกว่านี่ บอกตรงๆ ไม่อยากจะเชื่อนะมันใหญ่เวอร์ไป
    บอกสัก 2เดือน 3เดือน ยังเชื่อเลยนะเนี่ยยยยยยยยย บระเจ้าหมาอะไรนี่
    แต่ดูจากหน้ามันแล้ว พิทบูลนินา - -* พิทบูลเลี้ยงในวัดนี่นะค่ะ 555+
    จ่าฝูงคุมหมาตัวอื่น ชัวร์สายเลือดเขาแรงอยู่แล้ว
  • โหยๆๆๆๆ เรดโน๊ตเรา 2เดือนยังไม่เท่านี้เลยยยยย
    อย่าว่าเราเลยนะ เราสงสัยคอดเลย หมารึวัว - -* นี่มันตัวอะไร หรือ อายุเท่าไรแน่อ่า จำเดือนผิดป่าวตะเอง
    เราไม่มีเจตนาอื่นนะ อยากทราบจิงๆ หูแบบนี้ขนาดนี้ ไม่น่าจะเดือนกว่า 555+ นั่นไม่จบอีกเรื่องอายุ
    ถ้าเดือนกว่าได้ไซด์ขนาดนี้ สุดยอดไปเลยยยยคร๊า :063: