ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอนอกเรื่อง
  • มันเป็นเกม
  • นู๋พยายาม ตั้งใจดู นะค่ะ แต่ว่าก็ยัง งง อิอิ

คือเค้าแข่งกันหรอค่ะ ว่าทีมไหนวิ่งได้รอบเยอะสุด แบบนี้อะเป่า งิงิ
    (ถ้าไม่ใช่ขออภัยด้วยค่ะ )
  • สงสารไอ้ตัวนอกวิ่งระยะมากกว่าตัวอื่น แถมโดนตีอีกตะหาก เลิกวิ่งแล้วจะมีคนมาบีบนวดมันหรือเปล่า หึ หึ เพิ่งเห็นวัวเป็นลม ฮ่า ฮ่า
  • การแพ้ชนะจะดูที่วัว 2 ตัว วัวรอง กับวัวนอก วัวตัวไหนวิ่งนำหน้า

และสามารถลากคู่แข่งได้จึงเป็นผู้ชนะ ดังนั้นจึงไม่มีกติกาว่าต้องวิ่งกี่รอบ

วัวฝีตีนอ่อนไม่กี่รอบก็รู้ผล แต่ถ้าตัวเจ๋งๆ เจอกัน กว่าจะรู้ผล แข่งเสร็จวัวล้ม วัวน็อค ก็มี

ความสนุกสนาน มันก็แล้วแต่คนเชียร์ และเดิมพัน เรียกว่าหากวิ่งผ่าน 20 รอบ
  • วัวตัวนอกเหนื่อยกว่าเพื่อนนะสิ
  • น่าสงสารมากกว่า ชมเชย อีกน่ะผมว่า น่าจับพวกคนดูมาวื่งเน้อะ ว่าจะรู้สึกยังไง บ้านผมเลี้ยงอยู่ ยังไม่เคยคิดยังงี้เลย คับ