ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กิจกรรมข้างบ้าน....กับนักเลงข้างถนน
  • รบกวนดูให้จบนะครับ...ไอ้นักเลงมันมาตอนจบ :o019:
  • รับจ้างปอกมะพร้าวไปเลย 555
  • โชคดีนะครับ ถ้าเป็นหมาผม รั้วแบบนี้ มันปีนตามไปฟัดต่อได้ อิอิ
  • เคลียจบ กลับมาปอกมะพร้าวต่อ ฮ่าๆๆๆๆ
  • แหงะ เหมือน ดักลาส เลยคับ มันก็ชอบปลอกมะพร้าว

ไม่ยิบมาเล่นต่อหน้ามันไม่ปลอกนะ ต้องหยิบให้มัน :o015:
  • แถวบ้านมีนักเลงแบบนี้เลย ดีนะที่เราดุมันแล้วมันฟังทั้ง2ตัว
  • เรื่องมีอยู่ว่า เจ้าทนโท้ ของผมโดนรังแกตั้งแต่ตอนประมาณ4เดือน
    จนตอนนี้1ปี3เดือนแล้วยังไม่เลิก.......วันก่อนพาเจ้าทนโท้ไปเดินเล่น
    เข้ามากันเฉยเลย....คือของผมอยู่ในโซ้ครับไม่งั้นโดนชุดใหญ่แน่
    แต่มันก็ฝากรอยแผลไว้บนหัว....จนได้image
    ไฟล์แนบ
    tonto18.jpg 105K
  • นักเลงมันซ่าจริงๆๆๆ
  • หมาลอบกัดของจริง.. :)
  • 555+ โชคดีมากๆเร็วกันทั้งคู่ ถ้างับติดนะเจ้าถิ่นจะไม่ซ่าอีกต่อไป....
    :-D
  • มันมาให้อยากแล้วมันก็จากไป 555+
  • 555+ พิทบูล มั่กจะมีเรื่องมาหาประจำ ไม่จำเป็นต้องเดินออกนอกบ้าน 55+
  • ขอบคุณทุกความเห็นครับ... :)
  • โดนพิทบลูเข้าไปที่เดียว เดี๋ยวเข็จเองครับ ของผมก็เคยโดดแบบนี้เลย ทำแกล้งหลุดมือที่เดียว คราวต่อไปพอเห็นนะหนีเลยคับ555+
  • หน้าดูเหมือนกันอิอิอิ :0& :-))
  • ทนโท้ สวยมากคับ น่ารักด้วย
  • คุณ burno_007 คือ เจ้าทนโท้มันโดนกัดบ่อยครับเพราะมันอยู่ในโซ้พอไอ้นักเลงเขามากัดมัน
    ผมก็คอยดึงโซ้ไว้ไม่ให้มันกัดกันแต่ผลที่ออกมาคือทนโท้ได้แผลส่วนไอ้นักเลงได้ใจใหญ่เลย
    ..........ล่าสุดตอน6.00 โดยประมาณมันมากัดที่ข้างรั้วแบบในคริปเลย....ทนโท้ปลายลิ้นฉีก
    ...หน้าแหก...เล็บหลุด...........หลังจากครังนี้คงจะไม้มีการยอมกันอีก :-W ต้องให้มันเจ็บบ้าง
    มันถึงจะจำ
  • ทนโท้ สวยมากคับ น่ารักด้วย .........ขอบคุณครับ Avenged :)
  • ปล่อยไปซักรอบ... ไอนั่นจะได้ไม่มากวนอีกดีไหม?555
    วนดูคลิปอยู่หลายรอบ step พิตบูลเวลาจู่โจมนี่มันเนี๊ยบจริงๆ...
  • เจ้าถิ่นพลาดเมื่อไหร่ได้มุดรั้วตามเข้ามาแน่
  • เล่นน้ำกันไหม............ B-)