ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

VIPERมันป่วยช่วยแนะนำที
  • อาการ อาเจียน-ถ่ายเป็นมูก- ไม่กินอาหาร-ซึมเหงา-ท้องมันร้องตลอดเวลา(ลำไส้หรือป่าว)
  • ...หาหมอเถอะครับ เพราะอาการเหมือนลำไส้ ถ้าช้าคุณอาจจะต้องเสียน้องVIPERไป เป็นห่วงครับ...
  • ยังบอกไม่ได้ครับ ว่าเป็นลำไส้
    อาการที่บอก มี 2 อย่าง ครับ
    1 ติดเชื้อโรคจากการกิน ของที่ไม่สะอาด หรือ กินขยะ
    2 ลำไส้

หมาผมพึ่งเป็น ครับ หายแล้ว
    ถ่ายเป็นมูก ไม่กินอาหาร ไม่กินน้ำ เหงาซึม ท้องร้อง อาเจียน ติดต่อกัน แบบว่า
    อ้วกแบบ ติดต่อกัน
    ผมเอาไปหาหมอ หมอ ฉีดยา ฆ่าเชื้อให้ 4 เข็ม และ กรูโคส 1 เข็ม ครับ
    กรูโคส เอาเข้าไปแทน สารอาหารที่มันไม่ได้รับ เพราะ ไม่กินข้าว เพื่อให้มีแรง ต่อไปครับ
    สู้ๆ เอาไปหาหมอเลย หมา ผม เป้น วันที่ 3 ผม ค่อยเอาไป

แต่ผม ว่า คุณ Viper รีบๆ เลย ครับ
  • tongtae55 //mai_rayong_pitbull //ขอบคุณ คุณโยมมากๆ เอาไปหาหมอแล้วฉีดยามา2เข็ม
  • ผมว่า รำใส้ อักเส็บ คับ หาหมอ ดีก่า
  • งดอาหารก่อนเลยคับอันดับแรก แล้วให้ยาของคนชื่อ แอมด็อกซี่ (ร้านขายยามีขายครับ) กิน1/4เม็ดเช้าเย็น และให้กินน้ำผสมเกลือแร่(ซองสีขาวที่เขาเอามาแจกฟรีอะคับเอาแบบไม่มีรสชาดนะคับ) ให้กิน แล้วดูอาการ1-2วันให้กินข้าวได้แต่อย่าเยอะให้พอประทังชีวิตแล้วดูอาการของ ขี้ ว่ามีเนื้อไม๊ ถ้าเริ่มแข็งแสดงว่าดีขึ้น แต่ผ่านไป2-3วันไม่ดีขึ้น ให้นำไปหาหมอได้เลยครับ แสดงว่าเป็นมาก(ยาแรงนะครับระวังด้วย)
  • ออ ถ้าอ้วกด้วยนะคับ แล้วขี้เป็นเลือด แสดงว่าหนักคับ หาหมอจะดีที่สุด ที่บอกข้างบนคือการรักษาเบื่องต้นนะครับ
  • หา หมอ โดยด่วนครับ ทิ้งไว้ วันนึงเหมือนลด% ของลูกของคุณไป รีบๆ ซะ เวลาเล็กน้อยกับสิ่งที่คุณรัก มันเทียบกันไม่ได้อยู่แล้วครับ
  • รีบพาไปหาหมอเถอะค่ะ มันมีหลายสาเหตุ เอาใจช่วยหายไวไวนะ
  • อ่อ อาการดีขึ้นไหมค่ะเปนไงบ้าง หายไวไวนะ สู้ๆไวเปอร์