ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

puppy for sale Charlie[Booya+Mamazang]+Be Be[Kimbo+Hana] 60 day
  • พ่อพันธ์ คือ Charlie [Booya -Mamazang] ของ น้องชาญ โคราช
    Charlie ส่วนสูงไม่เกิน 14 นิ้ว น้ำหนักประมาณ 27 กก.
    กับ Be Be [Hana-Kimbo] บรีดโดย คุณโต ศรีสะเกษ
    Be Be ส่วนสูง 15 นิ้ว น้ำหนัก 30 กก.
    สำหรับBreeding Plan ชุดนี้เราอยากเห็นสุนัขที่เป็นแนว Extream ที่เตี้ยๆ ตันๆ มันๆ ครับ
    ลูกสุนัขเกิดวันที่ 1 มกราคม 2555
    ลูกสุนัขออกมา 5 ตัว แต่รอดมา 3 ตัว ตัวผู้ 2 ตัว ตัวเมีย 1 ตัว ลูกสุนัขปัจจุบันอายุ 60 วัน
    มาดูสายเลือดของสุนัขชุดนี้กันครับ
    โดยทาง Booya พ่อของ Charlie เองก็เป็นลูก Pee Wee กับ Banshee /Pee Wee เป็นลูก REMEMBERING CAIRO (ตัวนี้สามสี) และ REMEMBERING CAIRO เกิด " Cairo " ซึ่ง
    เจ้าตัวนี้ถือว่าเป็นตำนานของสาย Re. และเป็นต้นแบบของสาย Re. ที่ Dave Willson บรีดขี้นมา
    สำหรับ Pee Wee นั้ีนถือว่าเป็นสุดยอดพ่อพันธ์ ในแนว Extream bully โดยสังเกตุได้จาก Ped ของ
    Extream bully ตัวดัง ๆ ในอเมริการ ต้องมี Pee Wee อยู่ด้วยใน Pedigree ด้่วย

ส่วนแม่ของ Booya คือ Banshee ตัวนี้ไม่ต้องพูดถึงสรรพคุณครับ ตัวเมียตัวนี้แหละถือว่าเป็น สุดยอดของการ Produce ในวงการ Extream Bully ไม่ว่าจะขี้นตัวผู้ตัวไหน จะต้องมีทีเด็ดตลอดเสมอ

มาดูทางแม่ของ Charlie แม่Charlie ก็คือ Mamazang ตัว Mamazang เป็นลูก HENNESSEY กับ DIAMAND OF PUREBLUE ตัวพ่อ Mamazang คือ HENNESSEY เป็นลูก " Cairo " ตัวดังในตำนาน

มาถึงส่วนแม่สุนัขชุดนี้ คือBe Be เป็นลูกของ Hana [ Jesper - Babies vox ] Hana เป็นลูกสาว Jesper และตัว Jesper เป็นลูก Savage ถ้าพูดถึง Savage ไม่ต้องบรรยาสรรพคุณอะไรมาก แค่การจ่ายลูกออกมาไม่ว่ากี่ตัวกี่รุ่นก็เหลือรับประทานไม่ว่ารุ่นลูกมันหรือรุ่นหลานมัน หลายตัวอยู่เมืองนอกเติบโตเป็นพ่อพันธ์แล้วเวลาจ่ายลูกออกมาแล้วไม่ผิดหวังจริง ๆ
    Babies vox แม่ของ Hana เป็นลูกของ Scarface กับ Belle/Scarface เป็นลูกของ KATO
    และ KATO ก็เป็นลูก Manu โดย Manu นั้นเป็นสุดยอดพ่อพันธ์ที่ถือว่าจ่ายหัว ที่เป็น Blocky Head จ่ายหน้าที่หล่อเหลา ที่หาตัวจับได้ยากเลยก็ว่าได้ สำหรับ Belle นั้นเป็นลูกสาวของ Biggfoot สำหรับ Biggfoot ไม่ต้องพูดถึงเจ้าตัวนี้ครับ บรรยายไม่ถูก กระดูก บอดี้ ใหญ่ ๆ มาก ๆ Biggfoot เป็นสุนัขที่ Cruz แห่ง Bowwow pits บรีดออกมา
    ส่วนพ่อของBe BeคือKimbo Kimboเป็นลูกของ Mojo Mojoเป็นสายเลือดของ Lycan สายทางนี่ให้บอดี้ที่ยอดเยี่ยมโดยเฉพาะหน้าอก
    ทั้งหมดนี้เป็นรายละเอียดเกี่ยวกับสายเลือดของลูกสุนัขชุดนี้ ขอบคุณคุณโต ศรีสะเกษ สำหรับข้อมูลสายพันธ์ หากท่านใดสนใจโทรสอบถามได้ครับ Tel.083-3585808 (หรั่ง) หรือ chai.zzz@hotmail.com
  • สายทางพ่อ booyaimages by free.in.th mamazangimages by free.in.th
  • สายทางแม่images by free.in.thimages by free.in.thimages by free.in.thmojoimages by free.in.th
  • m2 30 dayimages by free.in.thimages by free.in.thimages by free.in.th 40 dayimages by free.in.th
  • f1 30 dayimages by free.in.th 40 dayimages by free.in.th50 dayimages by free.in.th60 dayimages by free.in.th สนใจสอบถามได้ครับ 0833585808 หรั่ง ขอบคุณพิทบูโซน
  • อัยยะ หน้าตายับเลยเด้อพี่หรั่ง ตัวผู้ดำอะพี่ แหล่มเลย :063: :063:
  • m2 กระดูกใหญ่หน้าย่นดีครับ :063: image
    ไฟล์แนบ
    addb9a9b924192cd4a41c64cf3db46[1].jpg 50K
  • อธิบายได้ชัดเจนดีครับ รายละเอียดดีมาก
    แถมลูกหมาก็สวยมากครับ
  • ชอบมากครับ ขอสอบถามราคาด้วยครับ
  • สวยงามมากครับ :063:
  • M2 นี่หน้าตาเอาเรื่องเลยนะครับ ^_^
  • มีผู้สนใจโทรมาถามกันเกี่ยวกับราคาลูกหมา เปิดราคานะครับ 30,000 ทุกตัวแล้วกันครับ โทรมาคุยกันใจดีอาจมีลดครับ อิ อิ อิ
  • น่าขยำมากกกก
  • สุดยอดครับ...
  • สวยมากคับ
  • รูปที่ 3-4-8 สะใจผมเลยพี่
  • ขอบคุณคำติชมทุกคอมเมนต์ครับ m1 m2 ได้เจ้าของแล้วนะครับ ยังเหลือตัวเมียครับ ใครอยากเอาไปทำสายโทรมาคุยกันได้ครับ จัดได้จัดให้ ตัวเมียตัวนี้ออกแนวคอมแพคครับ