ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • จัดเลยครับเดียวไปด้วยครับนัดล่วงหน้าซัก 1 เดือนผมว่าน่าจะมีคนไปเยอะผมเองอยู่ไม่ไกลเท่าไรเดียวจะไปร่วมด้วยครับเอานังทานข้าวนุกๆก็ดีครับ ทานข้าว+น้ำเมาซักหน่อยน่าจะสนุกเหมือนได้เพื่อนใหม่ไปอีกทางครับ

image :015:
    ไฟล์แนบ
    มาร์บัสตอน 3 เดือน.jpg 248K
  • หล่ำมากๆคับ
  • ของผม 4 เดือนกว่า ออกกำลังกายเบาๆ กินแต่อาหารเม็ดผสมนม image
    ไฟล์แนบ
    408962_3112724933795_1134560379_3201921_842165954_n.jpg 19K
  • สวัสดีค่ะ ขออนุญาตใช้พื้นที่ในการประชาสัมพันธ์หน่อยนะคะ จากเรา ชาวพิทบลูล้านนาค่ะ
    เรียนเชิญมา ณ โอกาสนี้ ขอบคุณค่ะ ^^

image
    image
    ไฟล์แนบ
    PitbullN.jpg 266K
    PitbullN2.jpg 242K
  • มีมิตติ้งของนนท์สักครั้ง จะรู้สึกเป็นเกียรติแก่วงศ์ตระกูลผมแน่ อ่านจากกระทู้เก่าๆ พวกเราชาวนนท์ ก็พยายามกันอย่างสุดลิ่มทิ่มประตูอยู่แล้วแต่อาจเป็นเพราะมันยังไม่ลงตัวด้วยอะไรหลายๆ อย่าง ถ้าพวกเราเจอกันได้ก็ดีครับจะได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์กันบ้าง คร๊าบ เราชาวนนท์ ผมอยู่แถว ซอย แก้วอินทร์ คับ
  • เงียบจัง
  • สมาชิกใหม่ครับ อยู่บางบัวทอง หมู่บ้าน ช.รุ่งเรือง6 รูปปัจจุบันครับ 2 เดือน กับ 11 วันimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3201 (Small).JPG 56K
    IMG_3202 (Small).JPG 50K
  • สวัสดีครับ ผมยังไม่มีพิตบูลเป็นของตัวเองเลยครับ อยากจะพูดคุย ขอคำปรึกษากับเพื่อนๆพี่ๆที่เลี้ยงในจังหวัดนนท์ได้หรือเปล่าครับ ผมอยู่ซอยสามัคคีครับ
  • ได้เลยคับ ใกล้ๆผมเลย ปากเกร็ดคับ
    ลองศึกษาให้เยอะก่อนเลยคับ ใจเย็นๆ
  • กลุ่มนนท์เรา ทำไมเงียบเหงาจัง คุณคิมไปไหนหว่า ใครอยู่บ้านกล้วย-ไทรน้อย หรือวัดลาดปลาดุกมั้งครับ ท่าน้ำนนท์ก็ได้ บอกผมหน่อยครับ เลี้ยงคนเดียวเหงาจิง
  • คุณ kim ไปไหนคับ
  • 5 เดือนแล้วเจ้า โมโม้ ทักทายเพื่อนๆนน image
    ไฟล์แนบ
    417370_3238825286225_1134560379_3258428_1217144503_n.jpg 107K
  • ขอโทษที่นะครับที่หายไปนานช่วงนี้ติดภาระกิจงานยุ่งสัสๆ555+ไม่มีเวลาเล่นเน็ตเลยตอนนี้ นานๆจะว่างที่ต้องขออภัยด้วยนะครับ :033: คุณjames_mis หมาสวยดีครับน่ารักดี :036: คุณNeophyte ยินดีมากครับ ค่อยๆศึกษาเดี๋ยวหาหมาจะได้หาได้ถูกกับสไตล์แบบที่เราต้องกการจริงๆครับ Art_newclear หาชุดลากได้ยังครับ ตอนนี้ก็ซ้อมลากแบบเบาๆไปก่อนนะครับใจเย็นๆน้า...อย่ารีบ :036: คุณter911 โมโม้ยิ่งโตก็ยิ่งสวยนะครับนี่ :-D
  • วันนี้ไปรับลูกชายกลับมาจาก D1 ยัง/ม่หายคิดถึงเรามันหลับเสียแล้ว
  • แถวๆบางบัวทอง ตอนเช้าๆใครพาไปออกกำลังกายที่ไหนบ้างครับ เผื่อใกล้ๆ จะได้ไป ลูกสาวไม่มีเพื่อนเลย รบกวนด้วยนะครับ
  • เช้าๆ ผมพาหมาเดินในหมู่บ้านครับสักพักนึง เย็นๆก็ในหมู่บ้านปกติ แต่วันเสาร์อาทิตย์ พาไปวิ่งไกลเลยครับ ซอยวัดลาดปลาดุกครับ บรรยากาศดี อากาศสดชื่น ทุ่งนาเขียวๆ ห้วย หนอง คลอง บึง เยอะแยะมากมาย ลองมาดูก็ได้ครับ หมาเล่นน้ำสบาย รถไม่เยอะด้วย เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาแถวบ้านผมเค้ามีงานกินเลี้ยงกันเสียงดังมากดังจนผมรำคาญ เลยขี่รถไปดู สรุปว่าเป็นงานเลี้ยงของ HARLEY DAVIDSON ผมขี่เข้าไปดูในงาน ผมประทับใจมาก รถ HARLEY DAVIDSON นับพันคันจอดเรียงรายแต่ละคันสวยมากๆ สวยจนแบบน่าจับจอง ทำให้ผมรู้ว่า ผมต้องขาย cb400 เพื่อไปเอา electra glide ในเร็วๆวันนี้แน่ๆ
  • เงียบจังคัฟชาวคณะ
  • ขอบคุณคับคุณคิม เดี่ยวนี้พาไปวิ่ง คนเหนื่อยก่อนหมาซะอีก... :p
  • เงียบๆ แบบนี้ วังเวง ครับ ท่าน มิตติ้ง กัน บ้างก็ โอนะครับ
  • เห็นด้วยครับ คุณ mueuan
  • image

image

image

THE SWEETHEART JASMINE RED BEAUTY PRIDE OF JIMMIE-JAM
    เอาหมาเพชรบุรีมาช่วยขยับบอร์ดครับ ^^
    ไฟล์แนบ
    DSC02583.JPG 142K
    DSC02590.JPG 161K
    DSC02591.JPG 151K
  • ตอนนี้ สามเดือนแล้วครับ ไปเที่ยวอัมพวามาครับ เรือนขาวรีสอร์ท เขาให้สุนัขเข้าได้ กันเองมากๆ มีน้ำให้เล่นด้วย ตอนไปเที่ยว 2 เดือน 25 วันimage
    ไฟล์แนบ
    อัมพวา 2 เดือน 25 วัน.jpg 62K
  • รูปร่างหน้าตาหมาคุณ james เหมื่อนหมาผมเลย
  • หวังว่าคงมีโอกาสได้เจอกันครับ
  • 555+สงสัยโตขึ้นจะหล่อกันทั้งคู่กินกันไม่ลงแน่ๆครับ :-D
  • ของเจมส์ขอสวยนะ เค้าเป็นตัวเมียจ๊ะ5555555555 ขอบคุณครับ
  • ถามหน่อยครับ ตัดไหมแล้ว ควรดามต่อประัมาณกี่วันครับ
  • มิ้ตติ้งนนท์อาจใหญ่และไกลไป เริ่มจากรวมกลุ่มเล็กๆหากิจกรรมให้หมาและเราเจอกันบ้างในวันว่าง
    เผื่อมีเซอร์ไพร์วันข้างหน้าอาจมี ทีมหมาลากเมืองนนท์ขึ้นมาบ้าง เพราะดูๆหมากลุ่มนนท์หน่วยก้านดีๆทั้งนั้นและที่สำคัญดูเจ้าของหลายท่านก็สนใจอยากให้มีกิจกรรมในกลุ่มอยู่แล้วด้วย พี่อยู่กันตนา k.ter911อยู่ปากเกร็ด k.james_misบางบัวทอง k.art_newclear ไทรน้อยและยังมีเพื่อนๆอีกไม่น้อยที่บางใหญ่ บางบัวทอง และลืมไม่ได้k.superkimจะได้นำประสบการณ์มาแชร์เพื่อนๆแบบตัวจริงเสียงจริง
    ใครพอมีพื้นที่ใกล้บ้านให้พอทำกิจกรรม สปริงโพล ลากยาง ว่ายน้ำ ช่วยเสนอและออกความคิดเห็นไว้เลยหรือร่วมลงชื่อพร้อมเบอร์ติดต่อเราจะได้เริ่มตั้งกลุ่มจริงจังซักทีหากท่านใดมีพื้นที่พร้อมจะจัดทำสนามลากได้พี่ยินดีสนับสนุนงบจัดทำรางลากไว้เป็นสมบัติส่วนกลางและเป็นศูนย์กลางไว้พบปะกันในกลุ่มเพื่อร่วมเลี้ยงดูและปกป้องหมาที่เรารักไปด้วยกัน -sunny 0843887900 ถ้ามีผู้คิดเห็นตรงกันหวังว่าหลังสงกรานต์คงมีกิจกรรมดีๆทำร่วมกันนะครับ
  • หนับหนุนๆ
  • ดามต่อกี่วันขึ้นอยู่กับหูครับ ว่าตั้งหรือยัง หมาแต่ละตัวระยะเวลาในการดามหูต่างกันครับทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับความพอใจของเจ้าของหมาด้วยครับ
  • มันตั้งตั่งแต่ตัดไหมแล้วครับ แต่ที่คลีนิดหมอนุ่ยวัดไผ่ตันบอกว่าดามต่ออีกเป็นเดือน เลยสงสัยครับ แต่วันนี้มันหลุดแล้วครับ ก็เลยเอาออก ก็ตั้งสวยดีครับ พรุ่งนี้จะเอารูปมาให้ดูครับ
  • ออกมาแบบนี้ ใช่ได้มั้ยครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMGA0098.JPG 116K
    IMGA0099.JPG 112K
    IMGA0109.JPG 123K
  • ตัดสวยดีครับ สีก็หล่อด้วย เหมือนของผมตอนตัดใหม่ๆเลย
  • เจมส์ 086-7799446
  • หวัดดีชาวนนท์
  • นนทบุรีเช่นกันครับ
  • ยินดีครับ อยู่แถวไหนหรือครับ อัพรูปมาแชร์กันหน่อยครับ
  • มารายงานตัวคับ ใครมีสถานที่จัดmeetingดีๆช่วยแนะนำหน่อยคับ อยากไปๆ
  • อยากให้มีเร็วๆด้วยคน
  • โมโม้ของter911 สายเลือดนักลากตัวจริงของพี่สมพงษ์แกนนำทีมpitbull north เชียวนะ
    หมาพี่วันนี้no recordแต่ต่อไปมันต้องถูกrecordแน่นอนตอนนี้อายุ9เดือนแล้วกำลังเริ่มจริงจัง
    ช่วงนี้นนท์ยังรวมตัวกันไม่ได้ก็เลยฝึกอยู่มวกเหล็กก่อนแล้วกัน กำลังทำรางอยู่
    แต่หากกลุ่มนนท์พร้อมเมื่อไหร่จะมาร่วมกิจกรรมด้วยทุกครั้งแน่นอน
    james_misช่วงไหนพี่อยู่กันตนาจะโทรหานะเผื่อแวะคุยหาสถานที่ให้น้องหมาทำกิจกรรม
    อยากมีทีมหมากิจกรรมกลุ่มเมืองนนท์จริงๆนะ จะบอกหัย.... :-D
  • เจมส์อยุาใกล้ตลาดบัวทองอ่ะครับ ม.บ้านช.รุ่งเรืองครับ
  • ขอบคุณคับ rysunny ตอนนี้ให้ฝึกวิ่งบนเครื่องวิ่งไปก่อน ถ้าได้สถานที่นัดเจอกันก็ดีเลย :)
  • :063: เยี่ยมจริง ทุกๆคนเลย :033:
  • :063: เยี่ยมจริง ทุกๆคนเลย :033:
  • คุณ เตอร์911 อัพเดทลูกชายให้ดูหน่อยคับ ตอนนี้คงหล่อน่าดู จองไว้ให้ลูกสาวหน่อย
  • ตามคำขอคับ
    ไฟล์แนบ
    521940_3446858886935_1134560379_3357746_414758459_n.jpg 48K
  • image
    ไฟล์แนบ
    521940_3446858886935_1134560379_3357746_414758459_n.jpg 48K
  • สูงใหญ่ดีจุัครับ งสวยมากเลย ชอบๆๆๆ
  • รอตั้งนานมีให้ชมรูปเดียวเองหรือคับ55555 อนาคต ได้เปิดซิงลูกสาวเราแน่ๆ ไม่รู้พ่อห่วงหรอเปล่าเนอะ
  • เดี่ยวเอามาให้ดูอีกคับ ตอนนี้ 6 เดือนคับ ไม่ห่วงคับ^^