ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นครสวรรค์มีที่ไหนขายลูกสุนขบ้าง
  • ต้องการตัวเมียครับ ขอราคามิตรภาพ
  • แบบไหนละครับ
    -สายกัด
    -บลูลี่
    -เรดโนส
  • ต้องการแบบไหนล่ะครับ หมาเล็กหรือหมาใหญ่ ผมก็อยู่นครสวรรค์แล้วคุณอยู่อำเภอไรครับ
  • ลองแวะมาชมที่บ้านผมก็ได้ คับ แต่ยังไม่คลอด นะ คลอด 26 นั่นนะ
  • มีเรดโนสมั้พี่ ยากได้ อยู่คอนหวัน
  • แล้วที่จะคลอดเรดโนสป่ะ
  • คอนหวันแถวไหนกันมั้งคัับ
  • ไปดูที่คุณบรีส HOTMAN 084_5975566 หมาสวยแถมราคาไม่แพงด้วยครับimageขอนุญาติคุณบรีสที่เอารูปลงครับimageimageมีรางวัลการันตีครับมีอีกแยอะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG-3892[1].jpg 65K
    231876.jpg 130K
    255880.jpg 156K
  • ขอเรดโนสคับ
  • คับเรดโนสคับimage
    ไฟล์แนบ
    bella123.JPG 40K
  • ผมอยุ่อำเภอเมืองครับ (เขาขาด) ต้องการสายกัดครับ
  • เห็นถามซื้อมาเป็น สิบรอบแล้วไม่รู้กี่กระทู้ หวังว่าคราวนี้คงได้เสียเงินซะทีนะ
  • อยู่ต่างจังหวัดได้ไหมพอจะหาให้ได้
  • ของผมก็มี แต่ไม่ใช่สายกัด100%เป็นลูกผสมระหว่างบลูลี่+สายกัด(แต่ไม่ได้เอาไว้กัดกับใครเรียกสายใช้งานก็แล้วกันนะ) ตอนนี้เหลือ2ตัว ตอนแรกมี6ตัวตายไป1ขายไป3ครับ 3,000 บาทถ้วน
    เหลือแต่ตัวเมียล้วนimageimage
    รูปแม่imageimage
    พ่อครับ(เป็นลูกของฮิวอี้+ชิกาน่า ของผญ.ป๋อ)(ฮิวอี้จากคอกนิวไลน์)ตัวพ่อมีใบเพ็ดสมาคม ขอดูได้imageimage
    0895664324 ต้อครับ(คนเลี้ยงและดูแล)
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 89K
    2.jpg 82K
    แตงโม.jpg 11K
    แตงโม1.jpg 58K
    บักไมค์.jpg 58K
    บักไมค์1.jpg 136K
  • ตอนนี้หมาอยุ่ที่ไหนครับ อยากได้จริง แล้วที่ผมพิมพ์หาซื้อหลายกระทู้ เพราะ จขกท. ไม่ยอมตอบเลย
  • อยู่อุตรดิตถ์ครับ ถ้าว่างก็ส่งให้ได้ครับ
  • ลองไปดูที่ค่ายนี้สิ เค้าอยู่ที่อ.โกรกพระ ถ้าเเป็น RED NOSE ล่ะก็เต็มๆ และถ้าเกี่ยวกับดีกรีล่ะก็เพลียบ ไม่ว่าจะเรื่องลากน้ำหนักหรือการประกวดกล้ามเนื้อ หรือจะเข้าไปขอคำแนะนำพี่เค้าก่อนก็ได้นะ เบอร์086-0188967image
    ไฟล์แนบ
    image_0[1].jpg 69K
  • ขอบคุณครับพี่
  • พี่ matogedอยู่แถวไหนคับ ตอนนี้มีลูกเรดโนสไหมพี่ ผมอยู่เมือง
  • แล้วkit_nswอยูแถวไหนคับพี่
  • ตัวเมืองคับผม คุณ aomam อยู่แถวไหนเพื่อผมว่างแวะไปเยี่ยมเยียน คับ
  • เมืองคับคุณ kit_nsw ซอยแฟรตตำรวจ