ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกหมาแดง เชียงใหม่
  • ขออนุญาติขายลูกหมาครับ
    ตัวผู้ เกิด 29 ธ.ค. 54 ซื้อมาได้ 2 สัปดาห์ พอแม่ยายทราบไม่ให้เลี้ยงเด็ดขาด
    ไม่อยากให้มีปัญหาเลยต้องตัดใจครับ ขายได้ก็ขายครับ ถ้าขายไม่ได้ผมก็จะฝืนต่อไปครับ
    4500 บาท พร้อมกรง 100 x 130 x 80 กว้าง x ยาว x สูง
    ลูกหมาแขงแรงครับ ไม่มียุงกัด (เลี้ยงในห้องนอน)
    imageimageimageimage

พ่อ+แม่ Leeong+Liza ของคุณโอครับ ขออนุญาติใช้รูปครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC00849_resize.JPG 139K
    DSC00852_resize.JPG 193K
    DSC00854_resize.JPG 185K
    DSC00856_resize.JPG 178K
    sharky's parents.jpg 57K
  • 089-735-3013 (ลือ) โทรได้ตลอดครับ
  • สวยมากๆครับราคาก้อไม่แพงเสียดายครับผมอยากเอาไปเลี้ยงเป็นเพื่อนแรมโบ้อีกสักตัวจังแต่ติดปัญหาตอนนี้ต้องไปทำงานไกล.......อยากได้มากเลยครับสวยๆๆ
    :045:
  • พาน้องหมามาเที่ยวงานแอร์พอท สิครับวันนี้ 11/03/2555 พามาเจอเพื่อนๆพี่ๆ จะได้มาแลกเปลี่ยนความคิดกัน
    :045:
  • ส่งได้ไหมอ่ะคุณ อยุ่สุ1000 2พี่น้องอ่ะครับ
  • ถามว่าสวยหรือเปล่ายังไม่นะ
    แต่โดยรวมถือว่าราคานี้หายาก555
    :063:
  • ขอบคุณครับ คุณPUWADONT

ส่งได้ครับ แต่ต้องออกค่าส่งเองนะครับ
  • ค่าส่งเท่าไรใครพอจะรู้บ้างครับ คือผมบวชอยุ่วัดอนัมนิกาย ที่สองพี่น้อง แถวๆบางลี่อ่ะครับ
  • ขอ Up นะครับ
    ยังอยู่ครับ
  • อยู่ จ.ไหนหรอคับ พี่

ราคานี้พร้อมส่งไหมคับ

• อยู่เชียงใหม่ครับ
    ราคานี้ไม่รวมส่งครับ
    ถ้าไม่เอากรงลดได้นิดหน่อยครับ
  • ปิดการขายนะครับ
    มีเจ้าของใหม่แล้วครับ
    ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ครับ