ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาลูกสุนัข อุบลราชธานี
  • หาลูกสุนัขหนูอยากได้ จิง นะ ขอสัก 3,000 นะค๊ะ พอดีว่าจะไปเลี้ยงบ้านสวน ให้ไปดูแลสวน
    เพราะ เลือกตัวเมีย เพราะเหงเขาบอกว่า มันถูก ..!!....
  • ขอ เพศ ญ นะค๊ะ พอ ดี อยากเลี้ยง จิง ๆ นะ ..!!
  • หรือ จังหวัดไกล้ เคียงก็ได้ ..!! ส่งรูปมาให้ดูที ..
  • ผมว่ามันก็ไม่แพงกว่ากันเท่าไหร่นะครับราคาก็เท่าๆกันเอง :-?
  • ถ้าหาถูกๆ แนะนำให้ดูในเว็บนี้นะครับเดี๋ยวก็มี บางทีแจกฟรี ผมว่าไปหาความรู้ในเว็บนี้อ่านเล่นก่อนดีกว่าสักเดือนสองเดือน ผมว่าบางทีพิตบูลก็ไม่เหมาะที่จะเฝ้าสวนนะครับ ;;)
  • เว็บ ๆ ไหน หลอค๊ะ เว็บนี่หรือ ป่าว พอดี ก็มีพี่ชายเลี้ยงพิทบูลด้วยไงค๊ะ..^ ^ ก็เลยตัดสินใจเลี้ยง !
  • 3,000-4,000 นี่แหละค๊ะ ..
  • อยู่อำเภอไหนเหรอครับ ผมมีตัวเมีย 4 ตัวครับ คลอดวันที่ 3 มีนานี่เอง
  • อยู่อุบลครับ
  • เดี๋ยวลงรูปให้ครับยังไม่ได้ถ่าย
  • ไหน ค๊ะ รอดูอยู่ ๆ
  • ขอบอกราคามันมาพร้อมๆกับคุณภาพนะครับ...ตัดสินใจให้ดีก่อนเอาเจ้าเครื่องจักรสังหารเข้าบ้านครับแนะนำด้วยความจริงใจครับ
  • *0* มัน ฝึก ใน ค่าย อะ คะ ..
  • *0* มัน ฝึก ใน ค่าย อะคะ ..มี ทหาร ฝึก อย่างดี เลย เพราะ คนฝึก เป๊น คนรู้จัก *0*
    และก๊ชอบ ฝึก มัน เองด้วย คะ มัน เท่ห์ อ่า ไอ่ฮัมเมอร์
  • ราคา มา พร้อม คุนภาพ ถูก ต้อง คะ แต่ นู๋ ไม่ มี ตัง คริๆ อยากเลี้ยง
  • ผมมีตัวนึงตัวเมีย ยกให้เลยแต่ต้องมาดูเอง0881327807
  • เพิ่งส่งไปอุบลเมื่อเดือนที่แล้ว 1 ตัวค่ะแต่คลอกนั้นหมดแล้ว มีคลอกใหม่ค่ะเพิ่งออก เมื่อ 27/3/55 ตัวเมีย
    ลายเสือ 1 ตัว ตัวเมียสีดำหน้าขาว 2 ตัวค่ะ