ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอแสดงความเสียใจการจากไปของทาโร่
  • ขอแสดงความเสียใจกับจากไปของทาโร่ เป็นสุนัขไซบีเรียของแม่อ้อยและพ่ออู๊ด D1 สิ่งที่ผมเห็นคือความผูกผันระหว่างคนและสุนัขเวลาพูดถึงทาโร่ และราโด้ดูแววตาแม่อ้อยแล้วมีความสุข เมื่อวานนี้ผมได้เข้าไปเยื่ยมสุนัขคือเจ้าโตโน่และได้เจอทาโร่ซึ่งตอนนั้นมีการไข้ขึ้นสูงมีอาการลิ้นห้อย ซึ่งแม่อ้อยก็ดูแลอย่างดี เช็ดตัวจนใข้ลด ช่วงเช้าของวันนี้ได้พาไปพบหมอแต่อาการยังไม่ดีขึ้นจนทาโร่จากไป แม่อ้อยก็ดูแลจนถึงวินาทีสุดท้าย ขอแสดงความเสียใจอีกครั้งครับ
  • เสียใจด้วยครับ..วันเสาร์ผมเข้าไป..เห็นมีไข้สูงมาก
  • เสียใจด้วยครับ :039:
  • เสียใจด้วยครับ %%-
  • เสียใจด้วยค่ะ ไปสู่สุขตินะทาโร่