ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เกี่ยวกับผี
  • ถ้าผมถามเพื่อความรู้แล้ว ด้ายคำตอบแบบนี้ผมว่าเจอตัวกันเลยมั้ยครับ
    ความคิดเห็นมอบให้ผีเหี้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทุกตัวครับ
    ส่วนผีดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆต้องขอโทษด้วยครับ

ถ้าแน่จิงโทรหาผมหรือทิ้งเบอร์ไว้ครับ
    ผมหนี้หละจะตามหลอกหลอนคุณเอง

ผมม่ายเคยก้าวร้าวในนี้แต่ก้อม่ายใช่ม่ายสู้คนนะครับ

ผมม่ายรู้ผีแน่แค่ไหนแต่ถ้าถามเพื่อความรู้แต่ตอบกวนตีนแบบนี้

ผม สร เด็ก ปราณบุรี 0834481505 ถ้าผีข้องใจโทรหาผม

หรือไม่ทิ้งเบอร์เอาไว้ผมนี่และจะโทรกลับเองแน่จิงอย่างหดหัวครับ

ต้องขอโทษจ้าวของเว็ปด้วยครับที่ทำกิริยาม่ายดี
  • แต่ถ้าม่ายกล้าเปิดเผยก้อม่ายเป็นไรผมตรวจเช็ค ไอพื ของท่านด้ายแล้วเดียวจะมีคนไปรับนะครับ

แต่ถ้าเล่นตามร้านก้อม่ายเป็นไรครับผมม่ายเอาเรื่องแต่รู้ว่า ไอพี นี้เป็นที่เล่นที่บ้านเดียวจะมีรถไปรับถึงที่ครับรอหน่อยนะกำลังตรวจเช็คอยู่ครับ
  • ไม่ทราบว่าผี ตนไหนไปด่าคุณครับ ผมผี gangsta ครับ
    เด็กปราจีนเเถวไหนครับ ผมโคกปีป ครับ ผีดีนะครับ
  • โลกไซเบอร์คับ อย่าไปถือสา!!

ถือว่าทำทาน!! ให้พี่แกไปดีจะได้สบายใจดีกว่าคับ

คนมีปัญหาทางจิตอะคับ

555
  • แล้วถ้าใช้โปรแกรมHideip platinum คุณตามเจอมั๊ยครับ หรือว่าบินไปแกะรอยที่เมืองนอก คุณnutnut บอกนั่นถูกแล้ว โลกไซเบอร์คับ อย่าไปถือสา!! มันไม่ง่ายอย่างที่คุณคิด อย่าให้ความสนใจพวกผีไม่ดี ไร้ค่า
  • เอาน่า เค้าอยากจะตามล่า ก็ตามใจเค้า
    คิดว่าคุ้มก้ทำเถอะครับ
  • ตามล่า หาผี 555 สงสัยคงโกรธมากเเน่ๆเลย

เอาน่า เค้าอยากจะตามล่า ก็ตามใจเค้า
    คิดว่าคุ้มก้ทำเถอะครับ จะไปตามล่ายังไง ไอพี มันปลอมกันได้
    ผี gangsta ครับ
  • ทำเป็นคนจริง บักหำเอ๊ยมาทะเลาะกับผีมันไม่ได้ไรหรอก
    ให้พวกผีๆมานั่งขำเปล่าๆ แสดงว่ายังใหม่อยู่ ก็แบบนี้ เล่นเวบนี้มีทุกรูปแบบนะบักหำ แต่อย่างที่บอกมันแค่โลกไซเบอร์ เปิดแล้วก็ปิดคิดไรมากวะ
    จาก ผีสากกะเบือ
  • ขำหว่ะ...นิสัยเเบบนี้อย่าเลี้ยงเลยหมาพิทบูล ไปเลี้ยงชิสุดีกว่านี่เเค่เทสนิสัยเมิงเท่านั้นเมิงยังฉุนขนาดนี้ กลับไปดูคำถามของพวกเมิงเเต่ละคนว่ามันปัญญาอ่อนรึป่าวเเล้วค่อยมาโมโหชาวบ้านเค้าดีกว่ามั้ย ขอร้องเถอะน๊ะ
  • พี่ผีก็ไปว่าเค้า 555 บางอย่างถูกครับ
    ผี gangsta ครับ
  • พักนี้ ผีชักดัง 555555555+ ฮาดี กระเเสผีมาก หมา มาเเรง
  • ในค่ายปราณฯ นี่เอง
    เลี้ยงไว้กี่ตัวครับ
    ผ่านไปเผื่อแวะไปดู
  • แต่ขอเว้นไว้คนนึงนะครับ ไอ้เ**ย vin น่ะ
    หายไปไหนเลยไม่รู้
  • ถ้าเราไม่ไปใส่ใจกับคำตอบเค้า ถือว่าเป็นช่องว่างเปล่าได้ ก็จะดีขึ้นเยอะเลยครับ:o009:

พายุจะแรงกล้าเพียงใด แต่ภูผามิอาจลู่ตามลม คำนี้ใช้ได้ดีครับ
  • โห...หยก ลิเกเกินไปป่าว
  • แหม พี่ท่าน คัดเอามาจากมู่หลานนะเนี่ย ใช้มาตลอดใช้ได้ดีครับ แถมเท่ห์ด้วย
  • เรื่องมาจากกระทู้นี้ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=4980&page=1
  • :o001: ท่านลองเป็น ผีดู ครับความรู้สึกท่านจะเปลี่ยนเลยทันที 555+ ผมเคยเป็นครับ 1 วัน คือไปเล่นที่อื่นอ่าครับ แต่ลงชื่อ pitbullwa กำกับใว้ เกลียดผี ไม่รู้มันคิดอย่างไรก็ลองเป็นผีดูครับพวกท่านหลายๆคนเห็นแต่ ชื่อแทนตัวผมยังไม่เคยเห็นหน้าเลย ก้ผีเหมือนกันแหละรวมทั้งผมด้วย
  • อย่าไปถือสาผีเลยครับจริง ๆที่โดยผมว่ามันยังน้อยคนอื่นเค้าโดนเยะกว่านี้อีก
  • เกลียด pitbullwa ว่ะ ทำเป็นรู้มาก ไอเชี่ย

จาก ผัหัวเถิก