ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิตบูลโดนวิสามัญ น่าเศร้าครับ
  • คอมเม้น รุมด่าหมาและคนเลี้ยงพิทบูลเพียบ
    เลี้ยงพิทบูลแล้วไงวะ ปากคนนี้บางครั้งมันก็น่านักเชียว หมั่นไส้เวอร์
  • พิตบูลมันรักเจ้าของ มันพยายามช่วยเหลือเจ้าของ มันไม่รู้หรอกว่าเจ้านายมันจะดีหรือเลว สิ่งดีที่มันรู้คือมันภักดีกับนายของมัน :063:
  • สายผสม
  • อยากถีบปากไอ้พวกที่มาด่าหมาจริงๆ ผมว่าหมาที่ปกป้องเจ้านายคือ "หมาดี" เพียงแค่มันไม่รู้ว่าเจ้านายมันดีหรือเลวต่างหาก :016:
  • เรามันพิทบูลเขามันพุดเดิลว่ะ :-)) :-))