ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายพิทบูลสายกัด+สายโชว์คับลายเสือ
  • ลูกสุนัข อายุ ได้ 2เดือน ครับ ทำวัคซีน เเล้วครับ ราคา3500 ครับ ส่งได้ครับถ้าไม่ไกล จนไปไม่ถูกคับ คุยกานได้คับ พ่อหมาเป็นของผมเองนะคับ มาดูได้เเต่ เเม่หมาเป็นของพี่ระแวกใก้ลเคียง และรู้จักกันครับ โทรมาสอบถามได้คับ
    ไฟล์แนบ
    pitbull5.jpg 76K
  • M ครับ ลายเสือตาฟ้าไปเลยคับ
    ไฟล์แนบ
    pit.M12.jpg 95K
  • F คับ
    ไฟล์แนบ
    pit.f22.jpg 107K
  • นี่รูปพี่กะแม่มัน คับ Kaka Vs ทาโร่
  • ไฟลืไห่ญไปเดวจะแก้ไขมาไห้ดูนะคับ
  • รอชมรูปพ่อแม่น้องหมาครับ
  • :o001: ไม่อ่ะไรมากนะครับ มีคนเข้าห้องมาเจอ กระทู้นี้ ถามว่าสายกัดหรอ น่ากลัวว่ะ -*-
  • แฮะๆ พ่อสายโชว์เเม่สายกัดอ่ะคับ พ่อหมาเปนของผมเอง เเต่แม่หมา เป็นของพี่ที่ระแวกไก้ลเคียงกันอ่ะคับ เดวจะเอารูปเเม่และพ่อไห้ดูนะคับ เดวขอเวลาแปปนะคับ รับประกันลูกสุนัททั้ง2 เเข็งแรง+ซน(เหมือนลิง) มากๆ เลยคับ
  • เอารูป พ่อเเม่เจ้า หมาลิงทั้ง2มาไห้ชม ที่จิงมี 7ตัวผู้5เมีย2 เเต่หมาลิงทั้งหลายได้บ้านหมดเเล้วเหลือ ลิง2ตัวเนี่ยครับ รับ นู๋ๆไปเลี้ยงหน่อย
    พ่อน้องหมาคับ เจ้า Kaka ของผม เอง คับ
    ไฟล์แนบ
    พ่อสายกัดเรสโนส1.jpg 29K
  • อีกรูปๆ คับ
    ไฟล์แนบ
    พ่อสายกัดเรสโนส2.jpg 33K
  • นี่คับ แม่น้อง หม๋า น้อยคับ รับประกัน ความสวย+ดุดัน+จิตประสาทดีเยี่ยมคับ ไม่ว่อก แว่ก คับ นิ่ง เเต่เจอหมา ไม่ค่อยนิ่ง ^ ^
    ไฟล์แนบ
    แม่สายกัด.jpg 69K
  • ยังไงก็ติดต่อสนจัยคุยกานได้คับ ส่งได้นะคับ อยากไห้ ทั้ง2 ตัว เจอคนที่พร้อม เเละ ที่จะรัก เขาจิงๆอ่ะคับ
  • จัดมาไห้ชมเเล้วนะคับ พี่ ViGo และก็พี่ Pitbullwa คับ ยังไง ติชม กานได้นะคับ
  • ช่วยกานดันหน่อยครับ ^ 6 ^
  • นี่คับ แม่น้อง หม๋า น้อยคับ รับประกัน ความสวย+ดุดัน+จิตประสาทดีเยี่ยมคับ ไม่ว่อก แว่ก คับ นิ่ง เเต่เจอหมา ไม่ค่อยนิ่ง ^ ^
    @@@@คนขาย อัพรูปแม่หมามั่วนิ่มไปป่าวครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=4368&page=1#Item_15 นี่อะครับเวปของเเม่หมา
  • คุณผีคับ ท่าคุณ คิดจะปว่นก็ อย่าทำเลยคับ ผมขี้เกียจมานั่งเถียงครับ โตๆ กันเเล้ว เเละอีกอย่างเเม่หมาก็ไม่ไช่ของผมของพี่ที่ระเเวกไก้ลเคียงและรู้จักกัน ครับตามที่บอกไว้ ผมไปผสมกะเค้าเเละก็เเบ่งลูกกันครับ เก็ดยัง ครับ คุณผี
  • เวลา ป่วนเป็นผีเวลาดี เป็น คน
  • แม่หมาที่คุณว่าเค้ามีลุกน้อยได้เดือนกว่าๆเองครับ มีหลักฐานจากเวปที่ผมแนบไปให้ดูครับ หรือว่าคุณจะบอกว่าตัวเเม่ของคุณมีฝาแฝดครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=4368&page=1#Item_15
  • ผมว่า คนขายน่าจะจริงใจหน่อยนะคับ หลักฐานมันเห็นๆกันอยู่
  • เอาแล้วครับงานนี้
    ความก่อนก็หมาตัวผู้ตั้งท้องทีนึงแล้ว
    ความนี้แม่หมามีลูกทีเดียว 2 ครอก ยังงัยกันแน่ครับ
  • นี่รูปล่าสุดของลูกๆ ของแม่หมาตัวที่เค้าลงเอาไว้คับ จาครบเดือนพุ่งนี้คับ

เอะ มานยังไงกานแน่ - -"

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=4996&page=1#Item_0
  • ผมขี้เกียจเถียง ครับ ยังไง ไครจะเอาก็มาดูกะตาเรยเเล้วกัน ท่าขายไม่ออกก็ไม่ขาย เกบไว้เลี้ยงเองก็ดีเหมือนกาน ผมอยากไห้พวกผีๆ ทั้งหลาย มีจรรยาบรรณมั่งก้ดีนะคับ คิดเอาเองเเละกันว่าที่พูดไปหมายถึงอารัยคับ
  • ผมหมายถึงต้องการฟามจิงไง เพราะผมกำลังสนใจลูกหมาคอกนู้อยู่
    จาได้รู้กานไปว่าคัย พูดไม่จิง ..........
  • น่าจะจริงใจกันน่อยนะครับ หลักฐานมีให้เห็นกันอยู่ สงสัยคงตองเลี้ยงเอง และอีกอย่างนะครับ ผสมหมาให้มีความรับผิดชอบกันหน่อย ไม่ใช่ศักแต่ว่าผสมแล้วให้ หมาออกมาเป็นปัญหาสังคม อย่างที่เป็นข่าวกันอยู่ เราคนรักพิทบูลเหมือนกัน อย่าทำลายกันเอง สังคมพิทบูลในไทยจะได้อยู่กันไปนานๆ
  • :o001: ต้องมีมาตราการให้เข้มข้น ยิ่งกว่า นมกระป๋องตาหมี
  • ขายหมดเเล้วครับ ขอบคุณครับ
  • :m005: กรรม
  • แม่หมาเหมือนกันเดะเลย
    แม้กระทั่งต้นหญ้า โซ่
    กางเกง รองเท้า ตีน 555+
    งง งง งง
    ไฟล์แนบ
    5zrqhX345504-02[1].jpg 69K