ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันนี้ที่รอคอย!
  • ขอบคุณ พี่มุ ขอบคุณ พี่ปู ขอบคุณพี่มาร์ค ขอบคุณ ทุกกำลังใจ และคำสบประมาท
    ขอบคุณกรรมการ ขอบคุณ ทุกคนที่มีส่วนเกี่ยวข้อง!

image

ขอบคุณจากใจครับ
    ไฟล์แนบ
    Misfit 1st in class @ 650.jpg 208K
  • วันนี้สนุกมากครับพี่ต้น ยินดีที่ได้ทักทายและคุยกันนะครับ :-D

อ๋อ....ยินดีกับรางวัลครับพี่ :006:
  • image
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 74K
  • Well done brother!!! As I told you
    She will knock around "MisFit"
  • ยินดีด้วยครับ
  • งาน CDC ก็ไปแน่ครับพี่ :-D
  • งานที่ CDC ส่งทุกตัวที่มี :-D
  • ยินดีด้วยครับ =D>
  • ทำได้เร็วกว่าที่คิดแฮะ กับแชมป์แรก รางวัลเป็นของคนตั้งใจจริงครับ นี่ขนาดครึ่งปีก่อนมีทุนแค่ศูนย์นะนี่55
  • ครอกแรก และ คงเป็นครอกเดียว
    ตัวแรก แต่ ไม่ใช่ ตัวเดียว

ครับเจ้านาย :-D
  • นี่แหล่ะค่ะ เขาเรียกมืออาชีพตัวจริง เก่งจริงๆค่ะ :063: =D>
  • อยากฝาก บอกว่า ทุกอย่าง คือการเรียนรู้ ผมเองไม่เคยบรีดพิตบูลมาก่อน ไม่เคยเทรนมาก่อน เคยแต่จูงหมาโต
    พอมีแรงกระตุ้น ก็อยากลองทำ เริ่มจาก ศึกษาแล้วก็ทำออกมา
    จนในที่สุด ก็มีหมาลงสนาม

ขอบคุณทุกความเห็นอีกครั้งครับ
  • เรื่องจูงหรือเรื่องอื่นผมไม่มีความรู้ แต่เห็นหมาแล้วสวยมากครับ
  • สวยมากครับผมเหมาะสมกับรางวัลมากครับ
  • แวะมาแสดงความยินดีด้วยครับ พร้อมกับเอาบุญมาฝาก เมื่อเช้าทำบุญฝ่าป่าข้าวสารและพัดลมไปแล้ว ตอนนี้กำลังรอนมัสการหลวงพ่อจรัญ วัดอัมพวัน
  • ผมบอกแล้ว ว่าผมทายไม่ผิด ไม่เห็นหมาแบบนี้นานมากแล้ว
    สุดท้ายก็ได้จริงๆ ว่าที่แกรนด์แชมป์เลยนะเนี่ย
  • สวยๆ ยินดีด้วย
  • ขอบคุณอีกครั้งครับ

ผลของวันนี้ ก็เหมือนเดิมครับ
    ตำแหน่งเดิมครับ
  • แฮนเลอด์คนนี้ อย่าหาว่าผมเลียเลย
    ตั้งแต่รู้จักพี่ต้นมา แกจับหมาตัวไหน ได้แชมหมด ตั้งแต่ของพี่หมู SPจนถึงทุกวันนี้
    นี่แหละคับที่เค้าว่ากันว่า ทำดังกว่าพูด ผลงานพิสูจน์ได้ ขอคาระวะสามไหใหญ่ๆ ท่านพี่
    ครางหน้าถ้าแน่จริง จูงไอ้วุ่นวือให้ได้เบสอินโชว์หน่อยนะท่านพี่ น้องขอร้องงงงง
  • สวดยอด ไม่ผิดหวัง สำหรับแฮนด์เลอร์แอนด์บรีดเดอร์ นาม" ต้นมันตรา"
  • ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับพี่ต้น ^_^

• ผมเจอพี่น้องหลายคน ทักทายสวัสดีกันในงาน

ต้องขอโทษจริงๆที่จำไม่ได้ หรือ ไม่รู้จักครบทุกคน

แต่ก็ต้องขอบคุณ สำหรับมิตรภาพครับ
  • =D> สุดยอดคับ =D>
  • ยินดีด้วยนะคร้าบพี่