ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทายซิ ! มีพิทบูลกี่ตัว

• 03.24 บัวขาวโดนไปเต๊ม ๆ
  • ไม่มีเลย

• เห่ากันอยู่ได้ พี่ เปิดเอง 3.45
  • ดูคลิปแรกเหมือนจะใช่ แต่ไม่ใช่ สังเกตที่หางมันปุยนะ
  • คลิป 3 ชอบไอ่ 2 ตัวหลัง มันสุดๆๆๆจริงๆ
  • 2 ตัวขาวหลัง สุดๆครับ โดโกอาเจนโต เดินไปไม่สน งับเลย :o066:
  • สัตว์โลกทุกชนิดล้วนรักตัวกลัวตาย ความสนุกของมนุษย์บนความทุกข์ของสัตว์โลก ล้วนเป็นเรื่องน่าละอาย ผมขอต่อต้านครับ

ตอนหมาโดนเอาไปฆ่ากินเรายังรับกันไม่ได้ แต่การเอาหมาไปรังแกสัตว์อื่นก็สมควรโดนต่อต้านเช่นเดียวกันครับ
  • เจ้าของหมาเลวสุดๆ ยังมีหน้าเอาเรื่องน่าอายมาลงตอกย้ำความเลวของตัวเองอีก
  • สงสารหมูมาก มันก็อยู่ของมันดีๆ ไปทำร้ายมันทำไม
    เดี่ยวๆยังพอทำใจรับได้ แต่นี่แม่งเป็นฝูง
    เกมส์นี้สนุกอยุ่ฝ่ายเดียวมันจะมันส์ตรงไหน
  • "สัตว์โลกทุกชนิดล้วนรักตัวกลัวตาย ความสนุกของมนุษย์บนความทุกข์ของสัตว์โลก ล้วนเป็นเรื่องน่าละอาย ผมขอต่อต้านครับ

ตอนหมาโดนเอาไปฆ่ากินเรายังรับกันไม่ได้ แต่การเอาหมาไปรังแกสัตว์อื่นก็สมควรโดนต่อต้านเช่นเดียวกันครับ "
    ผมเห็นด้วย...สัตว์โลกทุกตัวลว้นมีสิทธิ์ที่จะอาศัยอย่างสงบตามวิถีของมัน คนเราเป็นอารยะไม่สมควรอย่างยิ่งที่จะไปรังแกสัตว์อื่น หรือมีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่นรวมถึงสัตว์อื่นด้วย ไม่ควรฆ่าสัตว์-ทำร้ายเพื่อความสนุก การฆ่าสัตว์ควรทำเพื่อเป็นอารหารหรือมีเหตุจำเป็นจริงๆ
  • หมูน่าสงสารมาก มันคงทรมาน ผมดูไม่จบอ่า รับไม่ค่อยได้
  • ไม่เห็นมีพิตนี่คะ ว่าแต่หมูป่าเขาล่าไปทำอะไร ถ้าล่าเพื่อเอาไปรับประทานทำไมไม่ไปซื้อเอา ทำแบบนี้ไม่เห็นจะน่าดูตรงไหนเลย น่าสงสารหมู แต่้นี่ละมั้งคะเขาเรียกว่าหมาหมู่ :024:
  • หมาที่บ้านผมเคยหลุดไปกัดหมูป่าที่พ่อผมเลี้ยงไว้และรักมาก เพราะน้องมันลืมปิดกรง และไม่มีใครอยู่บ้าน หมาพิทบูล4ตัวรุมกัดหมูป่าตัวเดียว สภาพดูแทบไม่ใด้เลย ผมเองถึงกับน้ำตาใหลเพราะสงสารมัน แต่ตอนนี้รักษาหายแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    240373.jpg 54K
  • ดูเเล้วสงสารหมูมากเลยคับ คนถ่ายสนุกเลย
  • น่าสงสารหมูจริง*~*