ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฟิลิปปินส์ช่วยพิตบูลกว่า 300 ตัว
  • ลองติดตามข่าวกันบ้างนะครับมีอะไรเพิ่มเติมอยากให้มีการรายงานครับ
  • มีรายงานแจ้งว่า
    สุนัขพวกนี้โดนฉีดยาให้ตายเกือบหมดแล้ว
    เพราะบางตัวติดโรคจากการเอาไปกัดกัน

เค้าเลยตัดสินใจฉีดยาให้ตาย เพราะรักษายาก
  • รอการฉีดยาให้หลับทั้งหมดครับเนื่องจากสุนัขบางตัวก็มีอาการบาดเจ็บหัก หมดสภาพ และไม่มีหน่วยงานหรือเจ้าให้ทีรวมทั้งพื้นที่ในการเลี้ยงดู จึงทำให้ต้องฉีดยาให้หลับทั้งหมด
  • ช่วยมาแล้วฆ่า สรุปเขาเรียกช่วยหรือเรียกซ้ำครับ :002:
  • image
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 160K
  • ชีวิตใครๆก็รัก หดหู่มาก
  • ถึงปลายทางจำเป็นต้องเลือกสักอย่าง ต้องล้อมคอกไว้ก่อน มันเป็นเหมือนกันหมดทุกที่จริงๆ แท้%-( เลี้ยงพิตต้องรับผิดชอบมากขึ้นแท้
  • มันอยู่ที่ตัวบุคคลจริงๆขาดความรับผิดชอบ
  • ไปช่วยมันออกมาแล้วค่อยเอาไปฆ่า ให้มันอยู่ที่เดิมดีกว่ามั๊ย
  • เศร้าใจครับ....