ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

RED NOSE & FIGHTING DOG อัพเดจพร้อมคลิบ
  • สนใจโทรมาสอบถามรายละเอียดได้ที่ 084-8592369 081-9063576
    หมาอยู่ อ.รัตภูมิ จ.สงขลา

http://pitbullzone.com/community/discussion/27728/-ramaiii-454-่ำำjiji-red-man-red-amandar-ramaiii-warhead-jeeja-#Item_30

http://pitbullzone.com/community/discussion/27200/red-nose-dog-fighting-pup-for-sale#Item_23

image

( RAMA'III 454+่ำำJiJi ) RED MAN+ RED AMANDAR ( RAMA'III WARHEAD+JEEJA )

พ่อ

image

แม่

image

image
    image

f 3

image

image

image

f4

image

image

พ่อหมชื่อ จุ่น เป็นลูก มาโช่(เวลโจ้+มิสเจมี่) + แวมพาย ( แคสเชอร์+โมจิ ( อันเดอร์เทคเกอร์ 2xw 1xl + CH เสือน้อย))

แม่หมาชื่อ โอลีฟ เป็นลูก jimber + magnet

Jimber เป็นลูกJeep ดำ (2xwin)+ Kimber(CEK's Midnight 2xwin+CEK's Redrockket 1xwin)พี่ก๊อฟบางแสนเป็นคนบรีด

magnet สายเลือด สายบน Sand Man เป็นลูก ch.hypo+ladie 1xw
    สายล่าง Sonic เป็นลูก J-cane2xw 1xL + Leo 1xL (Mother 's ch.loklak)

Jimber

image

magnet

image

Olive แม่หมา

image

จุ่น พ่อหมา

image

image
    image

image

image

ตัวนี้หมาพิการหางคิ้งฝากให้พี่ที่โทรมาสอบถามจากขอนแก่น

ฺRED Bacara

image

RED Ziza

image

image

image

• ตัวนี้หมาพิการหางคิ้งฝากให้พี่ที่โทรมาสอบถามจากขอนแก่น

• ขอขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้มากๆครับ
  • สวยมากครับ
  • มาโชว์ทั้งทีเจ๋งมากครับพี่ คุ้มค่า
  • สายใช้งานไม่มีคลิปหรอครับ อยากเห็นนะครับพี่
  • มีแต่ตัวเมีย หรอ ครับ
  • ลูก Red Bacara กับ Red Ziza .... ตัว F1 ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6170.JPG 133K
  • paworapat ,ZEEZAA ขอบคุณมากๆครับ
    morningkc คลิปสายใช้งานไม่มีครับเพราะมันกระโดดออกมาได้และไม่มีคนช่วยจับ
    Brucelee มีแต่ตัวเมียครับ ตัวผู้ก็มีตัวหางคิ้งที่เก็บใว้
    mink_pb ใช่ที่อยู่เชียงรายป่าวครับ อยากเห็นหน้ามันจัง
  • กำลังเสริมทัพที่พัทลุง แล้วจะแวะไปจับสักตัวนะพี่ f3 เปิดให้น้องคอกใหม่ๆเท่าไหรครับ
  • ใกล้ๆกันมีราคาพิเศษได้อยู่ครับ ลองโทรมาคุยรายละเอียดกันดูแล้วกันครับถ้าสนใจ
  • ทั้งสวยทั้งใหญ่ สุโขย