ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนผู้รู้
  • พอดีหมาของเเพื่อน โดนยามาประมาณ2อาทิตย์พฤติกรรมเปลี่ยนทุกอย่างเคยขี้เล่นร่าเริงสนุกสนานกลายเป็นเซื่องซึม ไม่ทำอะไรเลยกลายเป็นเงียบขึมกลายเป็นหมาน่ากลัวเคยเข้ากับคนได้กลายเป็นหวาดระแวงตลอดตาขวางกับทุกสิ่ง. อายุ11เดือนตอนนี้เริ่มจะสตาร์ทกับหมาด้วยเพื่อนกลัวมากๆเพราะมันไม่เคยเปนแบบนี้มันจะกลับมาเป็นเหมือนเดิมมั้ยหลังจากพักฟื้น. โดนยาเบื่อโยนข้ามกำแพงเข้ามาเห็นว่าอย่างนั้นที่ทราบเพราะหมูย่าง3ไม้และนอนชักอยู่ปาฎิหาริย์ทำให้มันรอดแต่ทำไมมันถึงผิดปกติไปจากเดิม. ขอข้อมูลครับทุกคน
  • หมาโดนยาเบื่อ มีผลโดยตรงต่อตับและไต

แนะนำซื้อยาบำรุงตับ (ของคน) ให้กิน ด่วน
  • อาจต้องให้เวลามันฟื้นตัวนะครับ