ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อีกครั้งกับ Jeff Bennenson และ นักรบ ของเขา.
  • ส่วนไอ้ILOVEYOU มึงไปแหกตาดูนะว่ากูเคลียปัญหาจบไปตั้งนานแล้วไอ้ควาย ไม่รู้เรื่องอย่ามาเสือกโพสโชว์โง่
    กูเป็นเด็กกูก็มีปัญญาแก้ปัญหา มีปัญญารับผิดชอบ กูว่าถ้าเป็นมึงคงเยี่ยวแตกฟ้องแม่ไปนานแล้วแหละ
    แล้วจะบอกให้นะ ทนายที่จะทำคดีกูก็มีปัญญาจ้าง กะอีแค่พวกกระจอกอย่างมึงอะ ไม่มีค่าในสายตากูหรอก
    ----------------------------------------------------------------------

มึงซิ โชว์โง่ ไอ้ควาย เคลียร์จบ ควายเอ๊ย จบแบบคนโกงเค้า แล้วแพ้คดีไง ฟาย เป็นเด็ก เด็กขี้โกงด้วย เป็นกูกูไม่เยี่ยวแตกหรอก เพราะกูไม่โกง มีปัญญาแล้วไม่จ้างอ่ะทนาย นึกว่าจะแน่ จ้างมาสู้ดิ่ กูอยากรู้เหมือนกัน ว่ามึงจะแพ้หรือชนะ แต่กูว่านะ คงไม่มีทนายคนไหนรับทำคดีมึงหรอก แพ้ตั้งแต่ในมุ้งแระ แหม ทำอย่างกับตัวเองเป็นพระเอก ถุย มึงต่างหาก ไม่มีค่าในสายตากู และอีกหลาย ๆ คน
  • ควย แพ้คดี ไอสัด กูจะบอกให้นะ ถ้าสู้กูก็ชนะ หลักฐานที่ตอนคุยตกลงซื้อขายกูก็มี
    แล้วอีกอย่างกูก็มีปัญญาเคลียปัญหาที่เกิดว่ะ ตัวมึงเองยังเป็นอีแอบลอบกัดเค้าอยู่เลย
    มึงกล้าเปิดหน้าเล่นกับกูมั้ย ลงเบอร์มึงมา เด๋วกูไปถีบยอดหน้าให้ถึงที่เลย
  • นักเลงเกินอ่ะ กูกลัวมึงว่ะ สาดดดดดดดดดด สู้ก็ชนะไม่สู้ไปอ่ะ ฟายเอ๊ย ไปหลอกควายเหอะ หน้ามึงนี่น่าส่งไปให้นอนแดกนัก เดี๋ยวเรื่องนี้ถึงครูอังคนาแน่ ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ไอ้ว่านชักมดลูก อิอิ
    ปล. กูไม่ต่อล้อต่อเถียงกับเมิงแระ ไร้สาระ โชว์พาว โชว์เก๋าตลอด ระวังนะ จะโดนถีบเอาเองยอดหน้าอ่ะ คนดี คนมีบารมีเค้าไม่อวดกันหรอก มันแสดงออกมาเอง ระวังเจอตอแล้วจะหัวหด กรูเตือนไว้ก่อน
  • สวัสดีครับพี่วัฒน์ สบายดีนะครับ.
    สมาชิกทุกท่านครับ เพลาๆกันหน่อยเถอะนะครับ อย่างน้อยที่สุดก็ลดระดับความหยาบคายในการใช้วาจาลงมาให้เหลือระดับปรกติเถอะนะครับ.
  • Red กับ Yally B ผสมกันไปรึยัง จะเปิดให้จับจองก่อนรึป่าว
  • หมานิ่งมาก เลี้ยงกันเป็นฝูงเลย ไม่มีกัดกันเลยอ่ะ แปลกดีเนอะ
  • แวะเข้ามาเพราะความฮ๊อต แต่ไม่คิดว่าจะมีประเด็นกันแบบนี้

ถ้าความเห็นไม่ตรงกันก็ถกเถียงกันด้วยข้อเท็จจริงน่าจะดีกว่าครับ
    แต่ขอความร่วมมือเรื่องการใช้ข้อความที่ไม่ค่อยสุภาพหน่อยนะครับ
    ได้โปรด อย่าให้ผมต้องลำบากใจเลยครับ
    ^:)^
  • @ k Hate_chevy ผสมไปแล้วครับ.
    @ k Owenna เลี้ยงเป็นฝูงจริงครับแต่มีกัดกันบ้างมั๊ยอันนี้ผมก็ไม่ชัวร์นะครับ.
    สมาชิกทุกท่านครับ พี่ มาร์ค เจ้าของเวปมาเองแล้ว ให้ความร่วมมือกันบ้างเถอะนะครับ.
  • เชียร์ครับสุนัขสายนี้ และผมเชื่อว่า อนาคตมันเทพแน่นอน :063:
  • ท่านตี๋ ถ่ายรูปชัดๆเอามาลงโชว์เลยครับ

มีหมาดี สายเลือดดี ก็ต้องพยายามพรีเซนต์หน่อยนะท่าน
    ตอนนี้คนนิยมบูลลี่กันเยอะ พี่เสียดายหมาแดงสวยๆ ไม่อยากให้โดนลืม
  • ขอบคุนครับตี้
    ขอบคุนมากๆครับพี่มาร์ค ผมจะพยายามนำเสนอเรื่องราวหมาแดงตัวอื่นสายอื่นที่เป็นตัวเทพๆที่วงการในเมกาให้การยอมรับนะครับ อาทิตย์หน้าจะอั๊พเดทรูป แยลหลี ครับ สงสัยต้องหาแบ่งกล้องดีๆจากคนแถวนี้มาใช้แล้วมั๊ง :-D ;-) ;;)
    ตัวนี้เป็นลูกชายของ Picasso ครับ.
    image
    ไฟล์แนบ
    44358_1181044301697_1695871709_361245_2878866_n.jpg 97K
  • K.ตี๋ไม่ทราบว่าอยู่ส่วนไหนของหาดใหญ่ครับผมอยากไปเห็นตัวจริงเจ้าRedมากครับ
  • ผมอยู่เบตงครับ แต่เรดอยู่กับพี่ลิ้งค์ ดาวรุ่งหมาแดงคนล่าสุด :-D
    0863067092 โทรหาพี่เค้าได้เลยครับ ผมอยากให้คุณเห็นนังFlex แม่พันธ์ที่พี่ลิ้งค์เอาเข้ามา นังนี่โครงสร้างสวย สายดีด้วยครับ.
  • ขอบคุณครับเคยเห็นกระทู้นังFlexอยู่ครับสวยจริงมาดูอย่างละเอียดนี่สุดยอดเลยคับลูกDynamiteแถมเคยลงกับเจ้าGrimอีกสุดยอดครับผม
  • เพ่ตี๋ฮ่ะ สังสอนไอ้พวกเห็บข้างลูกกระโปกของเพ่หน่อย อย่าให้ก้าวร้าวมากนัก :018: