ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาสร้างแรงบันดาลใจกันต่อ
  • เค้าทำได้ คุณทำได้ ผมก็ทำได้ ถ้ามุ่งมั่นที่จะทำ
    ไม่ท้อ แม้ว่าจะเหนื่อยยากแค่ไหน

Before
    image

After
    image
  • สุดท้ายแล้ว อิอิ

image

ขอให้ทุกประสบผลสำเร็จในการออกำลังสุนัขนะครับ
  • การพาสุนัขออกกลังกายเพื่อให้กล้ามเนื้อสวยงามเป็นงานที่หนักหนาสาหัสมาก ต้องใช้ทั้งเวลาและความอดทน
    ดังนั้นอย่าแปลกใจที่คนส่วนมากจะเน้นไปที่อาหาร เพราะมันไม่เหนื่อย นี่ก็คือที่มาของอาหารสูตรพิสดารต่างๆที่ถูกนำมาใช้
    เป้าหมายก็เพียงเพื่อตอบสนองตัณหาของคน จากหมาก็เลยกลายเป็นหมู หมาบางคนโครงสร้างดีอยู่แล้ว สมส่วนอยู่แล้ว
    แต่เจ้าของก็ยังบอกว่ามันผอมไป ยังพยายามจะบังคับให้มันกินเข้าไปอีกเยอะๆ เพื่อที่จะหลอกความรู้สึกตัวเอง ว่ามันจะสวยขึ้น

การบังคับให้หมากินเยอะๆ ไม่ใช่เป็นการแสดงความรักหมา แต่มันคือการรักตัวเองและเป็นการแสดงความเห็นแก่ตัวของเจ้าของ
    ถ้ารักหมาจริง ต้องพาหมาออกกำลังกายบ้าง พาไปเดินเล่น พาไปทำกิจกรรมบ้าง ไม่ใช่วันๆนอนอยู่แต่ในกรง แล้วก็ประเคนแต่อาหารให้กินครับ
  • MADE IN THAILAND
    image
    WAT DO YA THINK!
    ไฟล์แนบ
    BAMBEE.jpg 146K
  • ANOTHER PIC
    image
    :m59:
    ไฟล์แนบ
    bambee-2.jpg 185K
  • สวยครับ

โดยส่วนตัวผมชอบหมาพิตบูลที่มีรูปร่างและโครงสร้างแบบนี้ครับ พิตบูลควรจะมีกล้ามเนื้อบ้าง เอวควรคอด ผิวหนังบางเห็นเส้นเลือด
  • ฟิตจัด สวยงามจริงๆเลยครับ
  • สวยๆทั้งนั้นเลยครับทั้งหมานอน หมาไทยก็ยิ่งโคตรสวยครับ :063:
  • โอ้วบร๊ะ อยากสวยอยู่ที่มือเรา
  • :063: โอ้วบร๊ะ อยากสวยอยู่ที่มือเรา

• ขอแจมด้วยครับ พอไหวไหม :019:
    imageimage
    :o034:
    ไฟล์แนบ
    DSCF6472 (Small).JPG 60K
    DSCF6482 (Small).JPG 58K
  • ตัว ข้างบนนี้ ใช้เจ้า ลาเต้ รึเปล้า คับ
  • image
    image
    image

จะพยายามทำเจ้ากรามล๊อคให้เป็นเทพกับเขาบ้าง รออีกหกเจ็ดเดือนนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01104rs.jpg 190K
    DSC01160rs.jpg 134K
    DSC01199rs.jpg 146K