ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลิปล่าสุดกรามล๊อค Summer Time

• ขออนุญาติลงใหม่เนื่องจากคนที่เล่นจากมือถือไม่สามารถเข้าชมจากเมนูด้านข้างได้
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/28503/เปิดตัว-เดอะ-เรด-กราม-ล๊อค-/p2

สำหรับรูปล่าสุดที่อับเดทไว้ ลงลิงค์ให้ตรงนี้ก็แล้วกันนะครับ ขี้เกียจลงใหม่ครับ
  • image

ขอโชว์ท่ายืนเท่ห์ๆ ของหมาอายุ 75 วัน หน่อยครับ
  • สวยที่สุดคับพี่
  • พี่มาร์ค ครับ กรามล็อคเป็นลูกของแม่ตัวไหนหรอพี่ ให้ลูกได้ดีมากเลยครับ แล้วมีตัวไหนเป็นพี่น้องครอกนี้บ้าง อยากเห็นอ่ะครับ :013:
  • สงสัยเด็กปั้นหรือเปล่าครับพี่มาร์ค
  • สวยมากๆ
    ขอสักตัวดิป๋ามาร์ค :013:
  • แม่หมาชื่อโอชองเป็นของคุณสมพงษ์ลำพูนครับ

น่าเสียดายมาก พี่น้องร่วมคอกก็มีทั้งหมดเพียงห้าตัว ผู้สาม เมียสอง
    พี่เอากรามล๊อคมา ตัวผู้อีกสองตัวอยู่กับอาจารย์เฉลียว และน้องแมน
    ตัวเมียคุณสมพงษ์เก็บหนึ่งตัว อยู่ที่คุณกระหล่ำหนึ่งตัว ทั้งหมดก็มีเพียงเท่านี้ครับ

ตั้งใจจะเอามาเตรียมไว้ไปร่วมกิจกรรม ถ้ามันมีแวว เพราะปัจจุบันบีเจเริ่มอายุมากแล้ว
    ถ้าไม่มีหมาให้เล่น มันก็รู้สึกขาดแรงจูงใจ และไม่รู้จะเอาอะไรมาคุยกับคนอื่นครับ :-D
  • อบอุ่นคับ พี่มาร์คปล่อย กรามล๊อครวมกับบีเจเฉพาะตอนพี่ดูเท่านั้น หรือว่าปล่อยตลอดคับ
  • บีเจน้อย สุดยอดมากครับพี่มาร์ค...
  • ท่าทางซนเอาเรื่องนะครับกรามล๊อค :-D
  • ดูแบบนี้น่าจะมีความสุขทั้งคนทั้งหมาครับ
  • พี่จะปล่อยให้มันเล่นกันแล้วนั่งดูครับ จากนั้นก็แยกกันล่ามที่ใครที่มัน เพราะกรามล๊อคมันเล่นไม่เลิกกลัวบีเจมันรำคาญงับเอาจะยุ่ง
  • "กินเบียร์ กินเบียร์" ฮิ้วๆๆๆๆๆ
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0113.jpg 231K
    DSC_0099.jpg 105K
    DSC_01183.jpg 162K
  • รูปใครครับ ใช่ไอ้จำปาตีนโตไหมนี่
  • สวยอ่ะพี่ ท่ายืนแบบ Gr Ch ยิ่งดูดีขึ้นไปอีก :063:
  • เอากระจงน้อยมาโชว์หน่อยimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0942.jpg 36K
    IMG_0941.jpg 40K
    IMG_0950.jpg 31K
  • จำปาตีนโตมันนอนเกาพุงกินนมอยู่ที่บ้านครับ ฮ่าๆ :013:
  • สโลแกน แหลม+ยาว (ได้อีกอิอิ)
  • ช่วงที่กรามล๊อคป่วย สภาพดูไม่ได้เลยครับ จะเห็นว่าผมไม่กล้าเอารูปมาลงเลย ที่หายไปช่วงหนึ่งก็เพราะเหตุนี้ครับ
    แต่พอมันฟื้นไข้มันก็กินเป็นพายุเหมือนกัน ต้องพยายามเบรคๆมันไว้ ไม่อยากให้มันอ้วน กลัวมันขี้เกียจ
    แต่ที่มันกินเก่ง ก็ไม่รู้ว่าเป็นผลจากการที่มันฟื้นไข้หรือเพราะเสริมไวตามินกันแน่ และที่มันดูมีเนื้อมีหนังมากขึ้นก็ไม่รู้เป็นเพราะบูลลี่แมกซ์หรือเปล่า รู้แค่ว่าพักนี้มันคึกผิดปกติครับ ไม่ได้ต้องการจะเชียร์ขายอาหารเสริมนะครับ แค่อยากเอาประสบการณ์จริงมาแชร์ครับ
  • กรามล๊อคหล่อเหมือนพ่อเลยครับ แกะกันออกมาเลย หุ่นดีมากครับ
    โตมาคงน่าดูเลย ช่วง 2-3 เดือนกำลังอันตราย ระวังโรคต่างๆนะครับ ของผมไม่ได้เลี้ยงหมาด็กนาน พอเอามาเลี้ยงอีกทีความรู้สึกเหมือนเราเริ่มใหม่ 555
  • ตอนนี้ยังมีขี้มูกเขียวปี๋อยู่เลยครับ เหนื่อยใจจริงๆ ไม่หายสักที
  • image

ดูจากรูปนี้แล้ว คิดว่าคงจะไม่ตัดหูมันแล้วครับ ลองไม่เน้นรูปลักษณ์แต่จะเน้นความสามารถดูสักตัว

• การเล่นสปริงโพล์ครับ สำหรับคนที่ไม่รู้จะเริ่มต้นอย่างไร
  • สองแสบของป้าพร อีโกลเด้น ไม่ตัดหู ประสาทไวมาก ไอเพชร ตัดหู มึน มีน

ความเห็นส่วนตัวนะ ป้าพรว่า ถ้าต้องการใช้งาน ไม่ตัดหู ดีกว่า