ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอามาให้ชมกันครับ
  • แอปเปิ้ลยังไงก็เป็นแอปเปิ้ล ไม่มีทางเป็นส้มไปได้
    ดังนั้นการเลือกสุนัขมาเลี้ยงซะตัว ควรจะต้องศึกษา
    ให้ดี ดูที่สายพันธ์ ไม่ว่าพ่อ/แม่ รวมถึงบรรพบุรุษมัน
    (ถ้าเป็นไปได้) บวกกับการเลี้ยงดูอย่างถูกต้อง เทรน
    และออกกำลังอย่างเหมาะสม ไม่ต้องรีบ ไม่ต้องยัด
    ไม่ต้องอัด ขอเพียงเลี้ยงด้วยรักให้กินอาหารที่ดีที่สุด
    ที่เราพอจะหาให้มันกินได้ ฉีดยาตามช่วงอายุ พาออก
    สังคม ฝึกและออกกำลังกายอย่างเหมาะสม คุณจะได้
    สิ่งที่คุณต้องการ

• สวยมากๆๆๆ
  • :063: :063: :063: :-D
  • ที่สุดเลยครับ
  • แรงบัลดาลใจอันแรงกล้า
  • สวยสุดๆๆ ชอบๆๆ :062:
  • สุดๆๆครับ ชอบมากๆๆ
  • สวยงามมาก
  • หมาสวย หมายถึงหมาที่มีรูปร่างโครงสร้าง สมสวน ปราดเปรียว มีกล้ามเนื้อสวยงามตามสมควร
    แต่ไม่ใช่หมาอ้วนย้วยไขมันหนาเตอะ หลังแอ่น พุงป่อง ท้องยาน ตูดโด่ง แน่นอนครับ
  • หมาทรงนี้สู้กันกับ โดโก ฟิลา หรือร็อค มันแน่แน่
  • :063: สุดสุดครับ