ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบคุณกำลังใจที่ให้เต็มถัง
  • สำหรับกำลังใจของเจ้าเต้มถังทุกวันนี่มันดีขึ้นทุกๆวันเดินตามตลอดไม่ว่าเราจะเดินไปไหนเขาก้จะเดินตามหาและจะมานอนเฝ้าตรงประตุประจำตอนนี่กำลังจะทำวีดีโอเจ้าเต้มถังมาให้ชมกันครับและเขาสุขภาพแข้งแรงมากขึ้นเพราะมีกำลังใจทุกวันเวลาหาเขาจะบอกเขาตลอดว่าเดียวก้หายแล้วอดทนไว้มีคนให้กำลังใจเยอะพร้อมกับลูบหัวเขาเร็วๆนี่ทุกคนจะได้ชมวีดีโอครับขอบคุรครับ
  • สู้ ๆ นะ เต็ม ถัง ^^
  • หายไวๆนะครับ