ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสั่งทำสายจูง
  • เลือกสี และความยาว ได้ตามต้องการ ยาว 1 เมตร 500 รวมส่งimage
    มีลูกหมุนส่งมาที่เรา ทำให้ใหม่ได้ครับimage
    ขอบคุณพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    สายจูง.jpg 202K
    เก่าทำใหม่.jpg 154K
  • เส้นนี้ สนใจเอาไป 450 ครับรวมส่งimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_4040.JPG 53K
    SAM_4040.JPG 53K
  • หนับหนุนเต็มที่ครับ

เหตผล เป็นของสมาชิกเรา เป็นงานฝีมือ เหมาะกับพิตบูลจริงๆ และราคาไม่แพงด้วย
  • ราคาธงฟ้าครับ
  • ทำสั้นๆ ยาวไม่เกิน 50 เซ็น ออกมาบ้างก็ดีครับ พิตบูลจี๊ดๆ สายจูงสั้นจะปลอดภัยกว่าครับ
  • ของสวยๆดีๆหนับหนุนครับ
  • ต้องการความยาวเท่าไหร่จัดให้ได้ครับ
    สำหรับพี่มาร์ค 1 เมาพอ จัดให้เลยครับ
  • จองเส้นฟ้า 450 ครับ เลขที่บัญชีด้วยครับ ^^
  • 125-4-48682-0
    ธนาคารกรุงเทพ
    สาขาพระประแดง
    ชื่อบัญชี นายเอกชัย ศรีทะ

โอนแล้วรบกวน โทรบอกด้วยครับ
  • เส้น 450 สีฟ้า-น้ำเงิน มีคนเอาไปแล้วนะครับ