ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลาก...ไหวมั้ยเนี่ย
  • จี๊ดพอตัวเพิ่งครบ5เดือน เกิด7/11/54
    วิ่ง ว่ายน้ำฝึกซ้อมประจำอนาคตถ้าลากไหวจะพาไปลงสนามด้วยตัวนะimage
    ไฟล์แนบ
    จากัวส์.jpg 94K
  • หมาฝากเลี้ยง ชีตาร์ หรือ ญาญี เจ้าของฝนทิพย์ยังไม่กลับเจ้าชีตาร์ทั้งเหงาทั้งขี้เกียจ
    ถ้าหมาลากไม่ไหวเจ้าของกลับมาต้องลากเองแล้วกันimage
    ไฟล์แนบ
    ชีต้าร์.jpg 103K
  • ห้าเดือนทรงสวยมากมายเลยครับท่าน อหล่ออ่ะ
  • ลูกสาวทั้งสองตัวแหละน้องเจมส์ คนละคอกแต่เกิดวันเดือนปีเดียวกัน
    เรื่องสถานที่มิ็ตติ้งอาจมีข่าวดีพี่มีโอกาสคุยกับเฮียย้งพระราม3แล้ว เฮียย้งกำลังทำรางลากอยู่
    ทุกวันอาทิตย์ถ้าไม่ติดกิจกรรมที่อื่นเฮียย้งว่ายินดีต้อนรับ
    ตอนนี้ก็เหลือแต่สมาชิกกลุ่มแล้วล่ะว่าจะเข้มแข็งแค่ไหน
  • 55555 ดีใจจัง ไปแจ้งข่าวในคลับดีกว่า ขออนุญาตินะครับ
  • งั้นต้องเรียกว่าสาวหน้าหล่อครับ
  • แชพเพอร์ พี่ใหญ่ประจำบ้าน 11เดือนเต็ม 8/5/54
    แววดีมีใจเกินร้อย วิ่ง ว่ายน้ำ สปริงโพลขอให้นำตามไม่หยุดคึกสุดๆๆ
    กำลังฟิตเผื่อปีหน้าอาจมีโอกาสลงสนามซะ ทีแพ้ชนะแค่ผลมีโอกาสลงแข่งสำคัญกว่า
    ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทีมงานจัดการแข่งขันทุกท่านถ้าไม่มีคุณๆพิทบูลอาจสู่ทางตันในอนาคตก็เป็นได้image
    ไฟล์แนบ
    แชพเพอร์.jpg 107K
  • ฝึกออกตัว เพื่อนๆมีเคล็ดลับอะไรแนะนำด้วยนะครับ
    กลัวล้าช่วงนี้ว่ายน้ำคลายเส้นวันละชั่วโมงแต่อากาศร้อนไม่ค่อยกินอาหารไม่รู้จะมีผลอะไรมั้ยimage
    ไฟล์แนบ
    แชพ.jpg 150K
  • ลากไม่ได้ใส่ชุดไม่มีเจตนาทรมานนะครับแต่เจ้าแสบยังไม่ถนัดชุดลากกำลังพยายามอยู่image
    ไม่แน่ใจว่าจะมีอันตรายมั้ยนะฝึกแบบนี้มา2อาทิตย์แล้วระยะสั้นๆและแค่ออกตัว
    ไฟล์แนบ
    IMG_3136.JPG 78K
  • คงจะเจ็บครับ ใส่ชุดลากเล่นกับมันให้ชินก่อนก็ดีครับไม่ต้องรีบ ฮ่าๆๆๆ
  • กิจกรรมยามเย็นimage
    ไฟล์แนบ
    เล่นน้ำ.jpg 123K
  • แชพเพอร์ชอบที่สุดช่วงนี้วันละไม่ต่ำกว่าชั่วโมงimage
    สระใหม่ใหญ่กว่าเดิม จัดเต็ม
    ไฟล์แนบ
    น้ำ.jpg 79K
  • image
    ขอบคุณสำหรับผู้เยี่ยมชมทุกท่าน
    ขอบคุณทุกคำ ติ- ชม
    ขอบคุณเจ้าของพื้นที่ pitbullzoneพี่มาร์ค มาเฟีย
    เสียอย่างเดียวต้นเดือนซื้อf1ถุง เอ็กซตรีม1ถุงแต่เจ้าของร้านว่าพวงกุญแจหมดแล้ว เสียดายมั๊ก มาก
    แต่เข้าใจว่าของเค้าขายดีจริงๆๆ
    หวังว่าหลังสงกรานต์กลุ่มนนท์ บางบัวทอง บางใหญ่ ไทรน้อยจะเข้มแข็งขึ้นพอที่จะจัดมิ้ตติ้งพบปะแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันบ้างนะครับ ขอบคุณอีกครั้งนะครับ
    ไฟล์แนบ
    ลา.jpg 95K
  • ถ้าไม่มีสายลากจริงๆ ใช้ปลอกคอหนาๆลากเล่นไปก่อนก็ได้ครับ
  • สายลากแบบปรับรอบคอได้ซื้อมาตั้งแต่อายุ4เดือนเพราะรุ่นหนังแกะของคุณปุ๊จะเป็นแบบรอบคอตายตัวต้องรอให้โตเต็มตัวก่อนเลยเลือกรุ่นนี้มาฝึกกะให้คุ้นแต่แปลกใส่ทีไรไม่เคยขยับimageimageimageไม่ขยับเลยเรียกให้เล่นร่วมครึ่งชั่วโมงสังเกตได้จากรอยลากไม่มีเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_3173.JPG 91K
    IMG_3174.JPG 116K
    IMG_3172.JPG 101K
  • ต่างกับแบบนี้ แต่เจ้าแสบ11เดือนแล้วตอนนี้จะลองสั่งชุดลากแบบมืออาชีพแล้วกัน
    เผื่อฝึกทันงานเดือนมิถุนา อิมแพคใช่มั้ยหนอ เอาประสบการณ์และบรรยากาศimageimage
    เฮียบุ้งชวนเอาไปฝึกd1อยู่ยังงัยหลังสงกรานต์อยากหาโอกาสแวะเข้าไปเยี่ยมชมจังเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_3121.JPG 73K
    IMG_3128.JPG 108K
  • พี่มุ้ยสมาชิกอีกตัวเพิ่งหายไข้imageอ้อไม่ได้อยากเลี้ยงหลายตัวนะครับผลพวงจากเพื่อนทีอยากเลี้ยงทั้งนั้นเลยที่ซื้อเองมีอยู่ตัวเดียว
    แต่ก็ขอบ่นหน่อยแหละกันพิทบูลเป็นหมาพิเศษและเลี้ยงยากจิงๆต้องให้เวลาเค้ามากๆ เลี้ยงไปก็โดนคนละแวกบ้านนินทาไปบ่นไปต่างๆนานา
    คนที่เลี้ยงและคิดเพาะขายอยากให้คิดหนักๆหากผู้ซื้อไปขาดความรู้ความรับผิดชอบคุณคือต้นตอปัญหาสังคมแน่นนอน สงสารน้องหมาที่คอยเป็นแพะรับบาปในทุกๆครั้ง
    ไฟล์แนบ
    IMG_3182.JPG 100K
  • กิจกรรมล่าสุดเมื่อเย็นพาลงสระใหญ่พร้อมกันทั้งครอบครัว สุดมันส์imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3229.JPG 108K
    IMG_3231.JPG 120K
  • แต่มืออาชีพอย่าง พี่แชพเพอร์ไปนู๋นนนนนนimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3159.JPG 100K
    IMG_3165.JPG 94K
  • ขอบคุณสำหรับการติดตามชมแต่สงสัยเจ้าตัวเล็กยังต้องเหนื่อยกันอีกยาวววว
  • สวยมากค่ะ

หูเหมือนจะบินได้เลย ^^