ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อากาศดีๆถ่ายรูปหมาดีกว่า
  • วันนี้อากาศดีๆ ถ่ายรูปหมาดีกว่า

3/4 sideview

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1993.jpg 124K
  • Front View มั้ง

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1996.jpg 146K
  • พอไหวมัย!!!

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1995.jpg 131K
  • มันสวยขึ้นเยอะ แต่ยังไม่มากพอที่จะหยุดกรามล๊อคได้ อิอิ
  • ตัวต่อไปผมจะให้ชื่อว่า DFP PR The Red "Lock JaW"
    ทำใบเพดรอไว้ได้เลย จองไว้ก่อนชื่อนี้ ห้ามจดให้ใครนะ

แล้วเรามาลุ้นกันว่าระหว่าง "กรามล็อค" VS "ล็อคจอ" ใคร
    จะอยู่หรือใครจะไป 555
  • โว๊ะๆๆๆๆๆ อย่ามาโม้ ไม่เชื่อว่าวีซ่าจะผ่าน
  • งานแต๊งามว่า เน่อ
  • image

ขอเอาหมาสองเดือนกว่ามาประกบ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    Pitbullzone 1.jpg 123K
  • สวยทั้งสองเลยครับ ........... :063:

ล็อคจอ คือตัวไหนครับพี่มุ๊

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1300.JPG 101K
  • แอบไปเห็นของเล่นในสวนสนุกพี่ เลยเอามาทำให้หมาเล่นที่บ้าน
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_8529.jpg 175K
  • พี่มุ พี่โน้ตบอกว่าที่บ้านยังไม่มีเรดโนสสักตัว พี่โน้ตจะซื้่มาแล้วตั้งชื่อว่า The Red "Jaw Lock" ห้ามตั้งตามกันนะ อิอิ :030:
  • แต่มันเหมื่อยมือมาก โอกาศหน้าจะหาไม้ที่เล็กกว่านี้
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_8559.jpg 192K
  • เหมือนเอาไม้ไล่ดีหมาไงไม่รู้
  • คนจน เขากันอย่างนี้แหละ :o069:
  • พี่่มุทำไม้งัดปากแล้ว ทำไม้ล่อวันก่อนขายเล่่นๆสิ ^^
  • รบกวนพี่มุ็หน่อย ไม้ล่อภาษาอังกฤษเขาเรียกว่าอะไร
  • flirt pole stick ค่ะ^^
  • ขอบคุณครับ ที่นี้ก็ค้นหาทางgoogleได้แล้ว
  • ผมเจอวิธีการทำแล้ว
  • ดูง่ายดีเนอะ เดียวเอาก้านไม้กวาดมาดัดแปลงเล่นดีกว่า 5555
  • อีโกลเด้น สี่เดือน ก็จี๊ด แล้ว 555

image
    ไฟล์แนบ
    555.gif 207K
  • ป้าพรใช้โปรแกรมอะไรทำไฟล์gif
  • image
    ไฟล์แนบ
    untitled.JPG 87K
  • image
    ไฟล์แนบ
    anigif.gif 78K
  • ป้าทำพรือนั่น ภาพออก มาแบบนั่นได้ครับ
  • โปรแกรมที่ป้าเล่นผมเคยใช้ แต่ตอนนี้ผมใช้macเลยอดเล่น
    ตี๋สนสะใจหล่ะซิ โปรแกรมนี้ดี ฟรีด้วย แก้สีก็สวย
    ตอนถ่าย ถ่ายรัวมาเลยแล้วมาร้อยด้วยโปรแกรมนี้
  • ตี้ คลิ๊กภาพเคลื่อนไหว ได้เลย

เลือกรูป ที่ขนาดเท่ากัน จะเอากี่รูป ก็เลือกไป

กดบันทึก โปรแกรมจะบอกขนาดไฟล์ ให้เลือก

เสียดาย เวปนี้ ให้แค่ 250 เลย เลือกรูปได้น้อย

image
    ไฟล์แนบ
    child.gif 214K
  • ขอบคุณทุกๆ คห. ครับ
    @ พี่มาร์ค เด๋วค่อยชมนะครับ

@ ตี้ เก็บไว้ก่อนเด๋วเปิดตัวอีกครั้ง

@ แพร เฮ้ยยยย!!! ชื่อนี้พี่จองแล้ว บอกโน๊ืทด้วยห้ามลอกเลียนแบบ 555

@ น้องแบม ทำเองง่ายๆ รู้สึกในเว๊ป dogfunpark นะจะมีวิธีการทำนะ

@ กร ตอบช้าไปแหละ น้องแบมตอบแทนแล้ว อิอิ ใช่แล้วเค้าเรียกว่า Flirt Pole

ขอบคุณทุกๆ คห, อีกครั้ง ;-)
  • @ป้าพร
    ได้แล้วป้า แต่เสียดายเว็บนี้ลงไฟล์ใหญ่ไม่ได้
    image
    ไฟล์แนบ
    untitle2.gif 149K
    untitle3.gif 149K
  • @ กร ดีใจด้วย

สิ่ง ดี ดี ความรู้ ที่ได้ ก็ ได้ จาก เพื่อน ในเวป นี้ คอยแนะนำกัน เนอะ
  • :063: สวยขึ้นแบบเห็นได้ชัดๆ :033:
  • lumpotorn19lumpotorn19 คลิกไปแล้วครับไม่เห็นมีอะไรเลยครับป้า :001:
  • ฮ่วย ต้อง โหลด โปรแกรม ก่อนจ้า

http://www.photoscape.org/
  • จัดให้อีกหนึ่งชุด

image
    ไฟล์แนบ
    mayfair play spring pole.gif 272K
  • 555 พีมุ็เอากับเขาด้วย
    ชิบิงว่าไง ได้ยัง
  • 7.00ของทุกวันยังได้อยู่อากาศไม่ร้อนมาก ส่วนเรื่องทำหรือปรับปรุงพื้นบ้าน พอมีไอเดียจากการแนะนำของพี่มุ็บางแล้ว