ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจอมาครับ พิท vs ทิเบติส
  • พิตบูลเหนื่อยหน่อยครับรอบนี้ ตัวมันใหญ่ มากๆๆ แต่ใจพิตบูลมันใหญ่กว่าตัวจริงๆครับ :063:
  • ใจร้าย เฮ้อ......... หมาคนล่ะไซร์เลย ให้ใจสู้ยังไงก็เถอะ
  • น่าสงสารจากที่ดูดูเหมือนว่า เจ้าของจะเป็นทหารคือบ้านเมืองเค้าถ่ายเป็นเรื่องเป็นราวเลย หดหู๋
  • ถ้ารักกีฬาประเภทนี้ทำไมไม่เอาสายกัดกับสายกัดมากัดกันเอง
    ทิเบตั้นขนหนาและใหญ่มากๆและมันคงไม่มีวิญญาณหมานักสู้เหมือนพิทบูลหรอกครับ
  • น่าจะจับเจ้าของมากัดกับหมาตัวเองเน้อะ
  • เหยา เหยา พ่อมืงซิชาติหน้าขอให้มันเกิดเป็นหมา