ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากปรึกษาเรื่องตัดหู ลูกบูลลี่ค่ะ
  • ตอนนี้อายุเค้า 5 เดือนแล้วค่ะ ถ้าพาไปตัดหูตอนนี้จะเปนอะไรมั๊ยค่ะ...ใครก็ได้ช่วยแนะนำทีค่ะ
  • ตัดได้จนโต แต่ค่าตัดจะแพงไปตามน้ำหนักของสุนัข เพราะมันเกี่ยวข้องกับปริมาณยาสลบที่ใช้
    ลองหากระทู้หมอหนุ่ยวัดไผ่ตันดูครับ
  • ขอบคุณมากๆค่ัะ แล้วเค้าจะเจ็บกว่าตัดตั้งแต่เด็กมั๊ยค่ะ....
  • เจ็บกว่าแหละค่ะ หายช้ากว่าด้วยค่ะ
  • อายุที่เหมาะสมคือ 2-3 เดือน
  • อยากหล่อต้องอดทนครับ ถ้าสงสารก็ไม่จำเป็นครับ :-D
  • ขอบคุณมากๆค่ะ