ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รามคลิปการแยกแบบห่วยๆ
  • นำมาหัยชมคับแร้วคิดกันหัยดีๆก้อที่จะนำเค้ามาอยู่ ว่าคุณมีเวลาและรู้เรื่องราวของเค้ามากแค่ไหนที่จะเลี้ยงเค้า
  • คุณaon979 สามารถทำออกมาเป็นรูปแบบ vdo cd แล้วขายได้ไหมครับ อยากซื้อไปให้ทางบ้านดู จะได้เป็นกรณีศึกษา เนื่องจากทางบ้านยังเข้าใจว่าพิทบูลเป็นหมาน่ารักไม่อันตราย การอธิบายด้วยคำพูดไม่สามารถเปลี่ยนความคิดพวกเขาได้ หากทำได้ขอสั่งซื้อเป็นคนแรก ขอบคุณครับ
  • ได้ความรู้ดีคับ
  • ด้านดีๆมันก็มีอีกเยอะอันนี้มันก็คือมุมมืดของ. Pit bull. อย่าหาว่าคัดค้านเลย. ถ้าให้ดีอยากให้เอาด้านดีๆ ของ
    Pit bull. มาลงควบคู่ไปด้วยจะดีกว่าอันนี้มองแล้วมันด้านเดียวง่ายๆมันก็คือด้นลบทั้งคนทั้งหมา คนเลี้ยงที่ดีคนที่มีความรู้ . หมารักเด็กรักคนหมากิจกรรมมันก็มี.เยอะแยะเค้าใจว่าเป็นอุทธาหรณ์ที่ดีแต่มุมมองด้านนี้มันเหมือนสื่อด้านลบด้านเดียวสุดท้ายมันก็จะไม่มีอะไรเหลือเลยในด้านดีๆ ที่เหลือมันก็แล้วแต่วิจารณญาณของผู้ที่รับชมรับข้อมูลครับ.
  • รับทราบครับ :-D :063:
  • ขอบคุณครับผม. แปลว่าเรามีจิตใจที่รักและชื่นชมในสิ่งเดียวกัน. เยี่ยมครับสำหรับคลิปนี่แหละมันคือตัวบ่งบอกความรับผิดชอบของคนที่เลี้ยง. Pitbull. Pitt. Bull. มันเป็นได้ทั้งหมาอัจฉริยะ. และมันเปนได้ทั้งหมาฆาตกรในเวลาเดียวกัน. ทุกอย่างมันขึ้นอยู่ที่ความรับผิดชอบของผู้ที่เลี้ยงมันแต่เพียงสิ่งเดียว
  • ตัวที่กัดกับม้าดูหัวใจมันซิครับด้านดีคือหาที่ไหนได้สายพันธ์อื่นมันหนีตั้งแต่เห็นแล้วแต่นี่pitbullกี่ครั้งที่มันโดนเตะโดนเหวี่ยงกี่ครั้งที่มันโดนตีมันไม่เคยคิดที่จะถอยหลังหนีสักก้าวเดียวทุกครั้งที่ล้มมันลุกและวิ่งหาสิ่งที่ทำให้มันเจ็บเสมอ. อีกมุมนึงคนที่ตีมันๆคิดแต่ตีให้มันหยุดสุดท้ายต้องเสียpitbullของแท้ไปอีกตัวเพราะความประมาทของมนุษย์ที่ขึ้นชื่อว่าเป็นเจ้าของ
  • ZEEZAA :063: =D>

aon979 เยี่ยมครับน้องมีทั้งข้อมูลลบ และบวก ประกอบการตัดสินใจ :063: =D>
  • :o001: ครับผม
  • อยากเอา11 ยิง ตำรวจว่ะ แม่ง ห่าเอ้ย
  • แต่ยังไม่ได้เติมน้ำ เลย :002:
  • ชอบคลิป อัน จักยาน๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕
  • เห็นความเลวของเจ้าของหมาแต่ละคลิปแล้ว อยากตบกระบาลมันจริงๆ ขาดไร้ซึ่งความรับผิดชอบอย่างร้ายแรง
  • :063: :o001: ใช่คับพี่ Mafia เลี้ยงเค้าแต่กับไม่มีจิตใจรักมันสักนิดเลย ทั้งๆที่พวกมันรักเจ้าของอย่างหมดใจ :002: