ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกหมาคร้าบ 4000-5500
  • ขายลูกหมาราคาเบา ๆ ครับ พ่อหมาเป็นลูกของ calito+short short แม่หมาเป็นลูกหมาที่ปราจีนบุรี
    สำหรับท่านที่สนใจเลี้ยงไว้เป็นเพื่อนนะครับ ไม่เตี้ยมาก ไม่หนามาก ไม่ยับมาก พ่อหมานิสัยดี แต่จะดุกับ
    คนที่เดินเข้าหาเจ้าของที่แต่งตัวแบบปิดหน้าปิดตาครับ ส่วนแม่หมาดุกับคนแปลกหน้าที่เข้าบ้านโดยไม่มีเจ้า
    ของครับ แต่ถ้าเจ้าของบ้านเป็นคนเปิดบ้านให้ไม่เป็นไรครับ ตา+ยาย ก็ดุกับคนแปลกหน้าที่เข้าบ้านโดยไม่มี
    เจ้าของโดนแน่ครับ พ่อหมามีใบเพดแต่แม่ไม่มีครับ แม่หมาฝึกคำสั่งพื้นง่ายๆได้ครับ ผมไม่ค่อยได้ฝึก พ่อหมาก็ฝึกง่ายครับ พ่อหมาเข้ากับเด็กๆ ได้ ส่วนแม่หมาผมไม่เคยปล่อยให้อยู่กับเด็ก ลูกหมาเกิดวันที่ 30 มีนา 55 คลอดเอง ตัวแรกลืมตาตอนอายุ 11 วัน ตอนนี้ 37 วัน ผมให้กินอาหารเม็ดแช่น้ำอุ่น+นม+ไข่ต้ม+ไก่+ตับ ต้มสุกครับ กินกล้วยสุกงอมบดผสมนมได้ครับ ลุกหมาแข็งแรง แต่มีแผลจากการกัดเล่นกันเองครับ บางตัวแพ้ยุงให้นอนมุ้งตอนกลางคืนกลางวันปล่อยสงสัยยุงกัดตอนกลางวันหรือช่วงหัวค่ำ ผมให้หมอดูแล้วหมอบอกรากขนยังอยู่ครับ ไม่สะดวกส่งนะครับผมไม่มีรถ ดูเด็กๆได้ที่นิคม304 ปราจีนบุรีครับ 080-004-5893 โบ้ครับ 24 ชม.
  • image
    ไฟล์แนบ
    Se.jpg 126K
  • imageimage
    ยูโร พ่อเด็กๆ
    ไฟล์แนบ
    SS8.JPG 29K
    SS7.JPG 35K
    ข้าวเหนียว แม่เด็กๆ
    ไฟล์แนบ
    SS6.JPG 25K
    SS5.JPG 73K
  • image
    Calito ปู่ครับ
    ไฟล์แนบ
    SS10.JPG 15K

ขนุน ตาเด็กๆ
    ไฟล์แนบ
    SS2.JPG 35K
    SS1.JPG 26K

ชิคก้า ยายครับ
    ไฟล์แนบ
    SS3.JPG 31K
    SS4.JPG 25K
  • imageimageimage

M1 คร้าบ
    ไฟล์แนบ
    M11.JPG 27K
    M12.JPG 34K
    M13.JPG 51K

M2 คร้าบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    M21.JPG 44K
    M22.JPG 39K
    M23.JPG 40K

F1 คร้าบบบบ
    ไฟล์แนบ
    F11.JPG 39K
    F12.JPG 39K
    F13.JPG 33K

F2 คร้าบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    F21.JPG 36K
    F22.JPG 33K
    F23.JPG 40K

F3 คร้าบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    F31.JPG 33K
    F32.JPG 38K
    F33.JPG 32K

F4 คร้าบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    F41.JPG 45K
    F42.JPG 55K

F5 คร้าบบบบ
    ไฟล์แนบ
    F51.JPG 39K
    F52.JPG 49K
    F53.JPG 24K
  • ลูกหมาไม่มีการอัดอาหารครับให้กินเองไม่มียัดครับ ปล่อยลูกหมาหลัง 45 วันครับ พร้อมวัคซีนเข็มแรกครับ
    คุยง่ายครับ คนเลี้ยงไม่ดุครับ 080-004-5893 โบ้ครับ
  • ขอโทษด้วยครับลงผิดหมวดครับ ถ้าพี่มาร์คเข้ามาอ่นรบกวนช่วยย้ายหมวดให้หน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • =D> =D> =D>

ชอบครับช่วยกันสร้างมาตรฐานการขายลูกหมา ให้รายละเอียดดีมาก

ราคาถูกแพงไม่ใช่สาระ ความจริงใจที่ผู้ขายมีให้สุนัขตัวเองและผู้ซื้อสำคัญกว่า

-ประวัติสายพันธุ์ ประวัติการเลี้ยงดู อุปนิสัยใจคอ ข้อดี ข้อเสียอธิบายครบถ้วน =D> =D> =D>

เพิ่มเติมนิดเป็นไปได้น่าแถมใบเพ็ดลูกสุนัขด้วย

สังคมที่พัฒนาแล้วสิ่งนี้สำคัญพอสมควร เทียบเท่าบัตรประจำตัวประชาชน

และเป็นการช่วยสนันสนุนกิจกรรมของสมาคมหรือชมรมที่รับจดทะเบียนด้วย
    รายได้จากการรับจดทะเบียนก็จะนำมาทำประโยชน์ดีๆกลับมาคืนสู่สังคมอีกที(แค่ความเห็นส่วนตัวนะครับ)
  • แม่หมาไม่มีใบ ผมเลยไม่ทำครับ สำหรับผู้ที่สนใจโทรมาคุยกันครับ ราคาผมเป็นคนเปิดคุณเป็นคนปิด รักหมาเหมือนกันคุยง่ายครับ
  • เข้ามาชมเจ้าของกระทู้ครับ อธิบายได้เยี่ยมมากครับ รายละเอียดครบถ้วน อยากเห็นคนขายแบบนี้เยอะๆ ครับ ลูกหมาน่ารักดีครับ คงหมดไม่นาน
    ท่าน power_pit พูดถูกเผงเลย ราคาถูกแพงไม่ใช่สาระ ความจริงใจที่ผู้ขายมีให้สุนัขตัวเองและผู้ซื้อสำคัญกว่า เยี่ยมครับ ขอชื่นชมครับ ผมชอบพ่อหมาครับ เท่ห์มาก
  • ขอบคุณ power_pit & kunchamp ครับ ผมยินดีให้ขอมูลทั้งหมดที่ผมมีครับ ลูกหมากินเก่งครับเลี้ยงง่าย
    ตอนนี้พ่อหมากลับไปอยู่ อุดรแล้วเปิดผสมอยู่แต่ไม่มีคนจับครับตอนผสมกับแม่หมาตัวนี้ก็ไม่ได้จับปล่อยให้ผสมกันเอง ส่วนเรื่องราคาเป็นราคาที่ตั้งไว้ครับ รักพิทจริงโทรมาครับให้ได้ผมให้สำหรับคอเดียวกันครับ
  • สำหรับท่านที่สนใจ เรื่องส่งคิดตามระยะทางนะครับ เรื่องราคาโทรมาครับ ง่ายๆสบายๆ